• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.

LuongQuang

Super V.I.P
Chắc down và cài nhầm với bộ theme của màn hình VGA rồi, bạn dùng MiniS thì màn QVGA hãy down bản tương ứng nhé!

Chúc vui! :D :D :D

Shyguy

sao em import skin mới vào ,lúc ra màn hình các object hiển thị lung tung cả,ko đúng như ảnh minh họa vậy,em mới chỉ biết tạo vitural page thôi,còn import theme mới em làm ko được.

thanhlongO2

em đang dùng con O2 mini em muốn làm cho giao diện giống Vista như các bác đã làm , mặc dù em đã cài WA2 và WAD . chép bộ them nhưng cũng ko giống nữa.... Màn hình của máy em là VGA .... thank

khanhgt

em đang dùng con O2 mini em muốn làm cho giao diện giống Vista như các bác đã làm , mặc dù em đã cài WA2 và WAD . chép bộ them nhưng cũng ko giống nữa.... Màn hình của máy em là VGA .... thank
:)) không hiểu bạn đang dùng máy gì nữa , đã là O2 mini chỉ có độ phân giải 320x240 thì chỉ có thể là QVGA thôi nên tải bản của QVGA về rồi vào Setting chọn Custom Themes chọn Cutomsize rồi chọn Import Themes và đưa đường dẫn đến thư mục Themes mà bạn copy vào rồi chọn là được ! Lần sau đừng có nhầm nữa nhé =))

LamAnhThu

các anh có skin cho Pocket Breeze đầy đủ của Bộ theme Jun's Navigator không? CHo em xin với! Em xin cảm ơn!

salemnb

Mấy cái link Vista ta đẹp quá là die mất rồi. Bạn nào làm ơn up dùm sang trang nào dễ down hơn cho mình xin với

saken

thêm meter cho iLauncher để lựa chọn

DOWNLOAD 32 & 64

DOWNLOAD 32 & 64

Bác ơi làm ơn up lại mấy bộ Skin này dùm em! nhìn Pro quá mà link die rồi
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
với lại bác nào biết làm mấy cái nút giống hình kèm theo thì chỉ em với!!
thanks nhiều:)

Chỉnh sửa cuối:

Khuong

Cái này của ilaunche bác ạ không đo được pin của Wa đâu chỉ hiển thị i con một mình thôi

saken

oh vậy bác có mấy cái icon của thằng iLauncher ở trên ko làm ơn up lên dùm em! nhìn đẹp quá mà ko down được!!

boo

cho mình xin code hiện số cuộc gọi nhỡ ở Custome text trong WAD, chẳng hạn hiện sô tin SMS chưa đọc là %Unread:SMS% , hiện đồng hồ điện tử là %T12% ...

Oxilo

Đổi theme cho WisBar Advance 2 VGA thành theme QVGA

Xin đóng góp cho các bạn cách đổi theme cho WisBar Advance 2 VGA thành theme QVGA. Đây là lần đầu post bài, có gì sơ xuất xin các bạn bỏ qua.Thanks!

donga_hp

Mọi người cho mình hỏi mình đã đọc mấy chục trang rồi mà vẫn không biết làm cách nào để thay đổi thêm của WAD trên diễn đàn có mấy thêm WAD nhưng link hỏng hết rồi mình không down được làm ơn chỉ mình cách thay đổi theme của WAD với, nếu được hãy cho mình một ví dụ về theme WAD như : cài vào đâu, để ở thư mục nào và theme của WAD khác theme của WA2 như thế nào? Rất mong được sự chỉ bảo của mọi người. Nếu tiện cho mình xin mấy theme của WAD...Mình rất chờ tin của mọi người!

loveblue

Super V.I.P
Cách sử dụng WA2 & WAD

Mọi người cho mình hỏi mình đã đọc mấy chục trang rồi mà vẫn không biết làm cách nào để thay đổi thêm của WAD trên diễn đàn có mấy thêm WAD nhưng link hỏng hết rồi mình không down được làm ơn chỉ mình cách thay đổi theme của WAD với, nếu được hãy cho mình một ví dụ về theme WAD như : cài vào đâu, để ở thư mục nào và theme của WAD khác theme của WA2 như thế nào? Rất mong được sự chỉ bảo của mọi người. Nếu tiện cho mình xin mấy theme của WAD...Mình rất chờ tin của mọi người!

http://up4world.com/download3.php?id=CJbtCZMwSrWpuiwgLI68
Bạn tải về và làm theo chỉ dẫn bạn nhé! Chúc thành công !

t_mobile2006

bạn tải tập tin về và làm theo cách hướng dẫn, down bản vista poket về dùng là ngon đây!tôi cũng mơi làm theo hướng dẫn này thui.chúc vui!

Status
Không mở trả lời sau này.