• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.

donga_hp

Mọi người có thể cho mình xin một vài theme của WAD về mình thử được ko???

phuoc_ky

mấy anh ơi cho e hỏi: sao khi e download phan skin Vista cho WA2 thì nó đòi usename và pass! :( mấy a cho e biết pass là gì được không ạh!

phuoc_ky

e down về mà có nhiều phần đòi hỏi username voi pass mới được tải về! mấy a cho e xin username với pass đi! e cám ơn nhiều!

Tom_codon

Super V.I.P
e down về mà có nhiều phần đòi hỏi username voi pass mới được tải về! mấy a cho e xin username với pass đi! e cám ơn nhiều!

Pass là PDAVIET hoặc pdaviet.net đã nói nhiều lần rồi mà bạn :-? :-? :-?

NguyenNhan

hic nhìu skin cool quá trùi lun.Nhìn mà ham.Nhưng sao em install vô thì bị mất 1 số icon.Ko lẽ bị lỗi như bác MX nói.Có cách nào khắc phục ko?

duycst

hic nhìu skin cool quá trùi lun.Nhìn mà ham.Nhưng sao em install vô thì bị mất 1 số icon.Ko lẽ bị lỗi như bác MX nói.Có cách nào khắc phục ko?

Có thể 1 số icon mà bạn thấy là mặc định của chương trình.Trong khi đó máy bạn không có những chưông trình đó nên nó không thể hiện!
Xin mà không ai cho cả chả lẽ lại nghèo nàn đến thế sao??????

Lật lại những trang trước mà kiếm.Làm biếng tìm hiểu mà la um sùm!

t_mobile2006

các bác ơi!có bác nào làm đc themes JustAnotherVista_WAD-QVGA chưa?tôi làm mãi mà không đc.tôi làm theo cách hướng dãn của bác CaoHung mobilefun,đến bước Bây giờ chúng ta đi vào vấn đề chính nhé:

Ở màn hình Desktop, bạn bấm và giữ cho menu hiện ra, chọn Theme manager. hộp thoại Theme Manager sẽ hiện ra như sau (Xem hình) hình 2 của bạn có thể khác của tôi một chút tuy nhiên không sao cả. chúng ta không cần để ý đến cái này.

"Bây giờ bạn ấn vào cái chữ Desktop Theme sẽ hiện lên một menu, ở Menu này bạn hãy chọn setting. Bây giờ bạn chọn đặt đườngdẫn thư mục themes mà tôi hướng dẫn bạn tạo ở trên vào đây (Tôi đặt thư mục theme này bên ngoài cùng của thẻ nhớ nên tôi đưa đường dẫn của nó như sau: "\Storage Card\Themes"(xem hình)" thì tôi không tìm thấy phần setting ở WDA đâu cả,chỉ có new,delete,emport thui.tôi đang dùng WDA 1.3.05 part 1 của bác Quang.tôi có vào phần import/theme/storge/theme/desktop/JustAnotherVista_WAD-QVGA sau đó chọc ok.mà đâu có đc.đến đây thi tui potay.mắm tôm rùi các bác ah!giúp em với:(( :|

t_mobile2006

các bác ui!théme windows_vista_PE_part 1 tôi down về giải nén đc,but khi copy vào lakeridge>WA>Themes> thì không đc,tôi có đánh pw PDAVIET.NET thử cả PW PDAVIET rùi mà k copy đc,chỉ copy đc các folder thui còn dũ liệu bên trong không có.co ai giúp đc không?thanks!

Sry mod vì lần đầu post nên không biết đưa hình vào T_T
Theme này dùng Windows Vista Portable Editi.1 Released QVGA kết hợp với skin của weatherpanel

Bạn nào thích down về nha.
http://www.hugeuploads.net/510Windows Vista Portable Editi.1 Released QVGA.rar
http://www.hugeuploads.net/308Vista Alive.zip

TÔI KHÔNG DOWN ĐC BẠN AH,BẠN GỦI CHO MÌNH VỚI.TRÔNG HÌNH COOL LẮM,BẠN KHÉO TAY NHI/=D>

Last edited by a moderator:

ThaiKien

Super V.I.P
các bác ui!théme windows_vista_PE_part 1 tôi down về giải nén đc,but khi copy vào lakeridge>WA>Themes> thì không đc,tôi có đánh pw PDAVIET.NET thử cả PW PDAVIET rùi mà k copy đc,chỉ copy đc các folder thui còn dũ liệu bên trong không có.co ai giúp đc không?thanks!

Đó là file đã được chia ra để nén, bạn phải tải hết và giải nén mới được một file hoàn chỉnh.

LamAnhThu

Cho em hỏi WAD Làm thế nào để tạo được thanh dự báo thời tiết và Đồng hồ ở bên trái màn hình vậy ạ? EM đã thử tìm cách mà chỉ biết mỗi đưa Shortcut ra màn hình!!! Với cả có ai có bộ Skin WAD Vista Portable VGA cho em xin với!

Chỉnh sửa cuối:

saken

TÔI KHÔNG DOWN ĐC BẠN AH,BẠN GỦI CHO MÌNH VỚI.TRÔNG HÌNH COOL LẮM,BẠN KHÉO TAY NHI/=D>
Cái này của bạn nè
http://www.4shared.com/file/15015315/aee10f59/Vista_Pocket_QVGA.html

banhbaonong

Giới thiệu với các bạn bộ skin navigation của mình

Nếu mọi người thích thì mình sẽ up lên.

cuongquoc

Windows_vista_PE_QVGA , anh chị ơi cho em hỏi, cái theme này có htằng nào cho VGA kg vậy anh chị. e đang xài exec, em thấy cái đồng hồ to đùng với cái dự báo thời tiết nhìn cool wá , nhưng chẳng biết tìm ở đâu . Fải chăng nó trong WAD ( do mình tự tạo hả anh )
Chân thành cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.