• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.

keymaxter

note: tại mình ko biết upload file và đưa file lên thế nào nên chỉ các bạn tới trang đó thôi..!!

Last edited by a moderator:

AnhTu

Super V.I.P

note: tại mình ko biết upload file và đưa file lên thế nào thôi..!!

Hiện tại rất cám ơn thịnh tình của bạn, bạn có thể tìm hiểu cách up file lên diễn đàn qua một số chỉ dẫn khác nhé, quy định của PV là không dẫn link từ nơi khác đến và dẫn link đi nơi khác.Link bài viết của bạn sẽ được xóa sau vài phút nữa.
Thân chào.

Oxy

Just Another WM6:
QVGA
attachment.php

Khi hệ điều hành Windows Mobile 6 ra đời, điều đầu tiên người dùng cảm nhận được là dao diện rất đẹp, với thanh StartBar 3D trong vắt :D khiến ai cũng muốn sở hữu một hệ điều hành HOT như vậy. Tuy nhiên WM6 chọn máy chứ máy không chọn được WM6. :D
Nhưng với người dùng Wisbar Adcance2 thì cái dao diện đó đã được thoả mãn người dùng bằng bộ Theme Just Another WM6 với một số hiệu chỉnh làm cho dao diện không khác Wm6. :D
Bộ theme gồm có Skin của:

- Wisbar Advance2
- Windows Media 10
- psShutXP
- Today Skins
- Resco Keyboard

attachment.php

Resco Keyboard:
http://www.4shared.com/file/15399955/3b28c95c/JA_WM6_RescoKeyboardFinal.html
Boot Screen:
http://www.4shared.com/file/15400078/1563f1af/JA_WM6_BootScreensFinal.html
Wisbar Advance2:
http://www.4shared.com/file/15399956/a22198e6/JA_WM6_WAFinal.html

Chỉnh sửa cuối:

king_titi149

htoquang

Black neon WA2

Rất cám ơn Oxy về bộ themes InD 05 , sẵn đây mình gởi các bạn 1 số themes WA2 mình làm lại thay đổi icon , font ...
1-Black neon

cuongquoc

Có 1 bộ Suit WINDOWS VISTA MOBILE GUI SKIN quá là đỉnh,tuyệt vời cho các pác dùng PPC có màn hình StandardVGA và RealVGA
1 vài hình ảnh về StandardVGA cho các pác xem trước:

Khi nào bác post cái này lên thế, sao thấy lâu quá mà không thấy bài đâu cả, e đang chờ nhỏ giãi rồi nè

ancola66

Super V.I.P
Rất cám ơn Oxy về bộ themes InD 05 , sẵn đây mình gởi các bạn 1 số themes WA2 mình làm lại thay đổi icon , font ...
1-Black neon
Bộ theme này rất đẹp.Nhưng mình muốn thay 2 thanh phía dưới cũng mầu đen như ở bên trên thì làm thế nào ( để cho cân đối ). Bạn có thể chỉ cho mình đưoc không ?

Có 1 bộ Suit WINDOWS VISTA MOBILE GUI SKIN quá là đỉnh,tuyệt vời cho các pác dùng PPC có màn hình StandardVGA và RealVGA
1 vài hình ảnh về StandardVGA cho các pác xem trước:

Bây giờ e đang phải có việc,hy vọng trong tối nay sẽ về up cho các pác
Nếu các pác thích thì "Thanks" nhiệt tình vào nhé.........................
Quá đỉnh. Bạn có thể làm luôn cho QVGA đựoc không .Mình xin đóng góp nhận xét thế này : Mình cũng đã dùng thử nhiều theme nhưng mình có nhận xét chung là nếu thanh menu mầu trắng thì các chữ màu đen trên đó đều không đựoc đen và sắc nét như là chữ màu trắng trên nền đen. Bạn có thể khắc phục được thì rất hoàn hảo. Chúc bạn làm đựoc nhiều Theme đẹp.

Last edited by a moderator:

htoquang

Ancola66
Bạn muốn menubar màu đen luôn thì cứ chọn trong themes vista 2 thanh theo ý mình rồi copy vào bộ themes , mở file skin sửa lại menubar hoặc softkey theo đúng tên thanh mà bạn đã chọn rồi vào setting chọn lại themes là sẽ ok ! Cứ sửa thử xem và bạn sẽ tự làm được themes theo ý mình thôi ! Có gì khó cứ post lên đây mọi người sẽ giúp ! Nếu o được mình sẽ úp lên cho bạn ngay !

hsoncd

Portable Vista Edition VGA

Không giới thiệu phiên bản cho VGA thì thật là thiếu sót quá! :D

Windows Vista Portable Edition Skinpack VGA v1.0

Windows Vista Portable Edition WAD

Vào Kho hình nền PV's để lấy Wallpaper đẹp nha! b-)

Cái này link die rồi bác Yingzhou ơi cho em cái link khác đi nhé???

hoamitocnau

Nhìn thấy đẹp quá. nhất là skin của anh Tanlinhub đó. làm sao cài được nhờ các anh em chỉ giáo giùm nha. thank

Status
Không mở trả lời sau này.