• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đẹp theo chủ đề. Cập nhật thường xuyên!!!!

llTuyetTinhCocll

Nhằm hỗ trợ các bạn sử dụng các máy S60v5 như 5800, 5530, N97.... Mình sẽ lập một topic bao gồm những theme cực đẹp với các chủ đề khác nhau. ( ước tính thì mỗi chủ đề khoảng 10 -30 theme cho các bạn tự chọn theo sở thích, theo mùa luôn nữa.....hihi):)):)):))

Những theme này đều do mình sưu tập từ Internet nên có thể sẽ trùng với một số theme đã có người POST trước đó nên có gì mình xin lỗi trước. :p:p:p

Mình sẽ cố gắng cập nhật thêm nhiều theme đẹp cho các bạn trang trí cho dế yêu của mình.=D>=D>=D>....các bạn hãy thể hiện cá tính của mình qua những bộ theme trên chiếc dt của mình nhé.....;;);;);;)

NẾU THẤY NHỮNG THEME CỦA MÌNH ĐẸP THÌ MONG CÁC BẠN CLICK THANKS ỦNG HỘ ĐỂ MÌNH CÓ THÊM TINH THẦN LÀM VIỆC NHÉ.\-/\-/\-/\-/\-/

Ps: copy giới thiệu của anh "BuuPhucCT" và chỉnh sửa cho phù hợp với chủ đề topic.....Cám ơn anh nhiều.....

Dark Skull

Ace Of Spades

Asian Magic

Cehennem

Download:
Darkskull
Ace Of Spades
Asian Magic
Cehennem

Ps: Cái vụ up hình lâu quá em ko làm nên ko cách trình bày ko theo y muốn....1 là nó lớn hơn, 2 là nó nhỏ xíu luôn....mod nào rành cái này thì pm chỉ em với heng....em sẽ cố gắng hơn trong những lần sau....

Chúc các bạn tìm được theme mà mình yêu thích trang trí cho chiếc dt mình đang xài thêm lung linh.....hihihi....

Đa số đều là nền tối và icon sáng nhỉ, mình ko thấy cái nào ngược lại cả. Mình thích sáng sủa hơn

Đúng rồi đó....như thế cái dt mình nhìn sẽ bắt mắt hơn.....giống như trong màn đêm 1 điểm sáng nó sẽ nổi hơn.....

@All: có bạn nói là theme này các icon chưa đc bắt mắt cho lắm....thì mình trả lời là: có rất nhiều theme full icon....đẹp sáng....nhưng mình ít đưa lên lắm.... nếu xài lâu các bạn sẽ hiểu tại sao..... mình chỉ chọn theme có hình nền đẹp.....cho các bạn diện...còn theme full icon thì khi 1 số ít cho các bạn dùng thôi....vì dòng dt hệ điều hành này ứng dụng rất nhiều.....nếu cài full thì theme mình có thể lên 8mb -> 13mb.....như thế thì nặng máy và rất hao pin mà lại ko có những icon mà mình ít khi nào xài......vì vậy các bạn nên chọn cái nào phù hợp cho mình nhất.....làm sao mà vừa đẹp vừa tiện lại ko hao pin......Chúc các bạn chọn đc 1 bộ theme như ý cho chiếc dt mình

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

Anime Girl (theme này hơi nóng nên mình chỉ để 1 ảnh....bạn nào thích thì cứ down....nhưng cũng ko đến nỗi ko thể chấp nhận)....;;);;);;)

Tải về