• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đẹp theo chủ đề. Cập nhật thường xuyên!!!!

llTuyetTinhCocll

Danger Skull

Tải về

kutamitsu

Đa số đều là nền tối và icon sáng nhỉ, mình ko thấy cái nào ngược lại cả. Mình thích sáng sủa hơn

llTuyetTinhCocll

Đa số đều là nền tối và icon sáng nhỉ, mình ko thấy cái nào ngược lại cả. Mình thích sáng sủa hơn

Đúng rồi đó....như thế cái dt mình nhìn sẽ bắt mắt hơn.....giống như trong màn đêm 1 điểm sáng nó sẽ nổi hơn.....

@All: có bạn nói là theme này các icon chưa đc bắt mắt cho lắm....thì mình trả lời là: có rất nhiều theme full icon....đẹp sáng....nhưng mình ít đưa lên lắm.... nếu xài lâu các bạn sẽ hiểu tại sao..... mình chỉ chọn theme có hình nền đẹp.....cho các bạn diện...còn theme full icon thì khi 1 số ít cho các bạn dùng thôi....vì dòng dt hệ điều hành này ứng dụng rất nhiều.....nếu cài full thì theme mình có thể lên 8mb -> 13mb.....như thế thì nặng máy và rất hao pin mà lại ko có những icon mà mình ít khi nào xài......vì vậy các bạn nên chọn cái nào phù hợp cho mình nhất.....làm sao mà vừa đẹp vừa tiện lại ko hao pin......Chúc các bạn chọn đc 1 bộ theme như ý cho chiếc dt mình

joeD

chả thấy themes nào đẹp và hoàn hảo cả toàn themes xấu

llTuyetTinhCocll

chả thấy themes nào đẹp và hoàn hảo cả toàn themes xấu

ok....bạn hay chỉ cho mình cái gì đó gọi là hoàn hảo thử......còn đẹp hay xấu thì mình sẽ xem xét lại.....mình sẽ cố gắng trong những lần tiếp theo.....