• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đẹp theo chủ đề. Cập nhật thường xuyên!!!!

llTuyetTinhCocll

AC-DC

Tải về

joeD

ok....bạn hay chỉ cho mình cái gì đó gọi là hoàn hảo thử......còn đẹp hay xấu thì mình sẽ xem xét lại.....mình sẽ cố gắng trong những lần tiếp theo.....
bạn hãy tự nhìn vào mấy cái themes của bạn mà nghĩ xem nó có hoàn hão ko nếu mà nói cho đúng thì themes nào themes náy đều là 1 đống tạp nhạp icon thì loạn lên hình nền thì chả có j gọi là đẹp thà để 1 cái nền màu đen còn thấy đẹp hơn hõng lẽ bạn ko có chút tư duy j về cái đẹp cái hoàn hảo ư cứ thử tham khảo các themes của dsma - ind_99 - pizero coi nó khác j themes của bạn

Ntv_79

bạn hãy tự nhìn vào mấy cái themes của bạn mà nghĩ xem nó có hoàn hão ko nếu mà nói cho đúng thì themes nào themes náy đều là 1 đống tạp nhạp icon thì loạn lên hình nền thì chả có j gọi là đẹp thà để 1 cái nền màu đen còn thấy đẹp hơn hõng lẽ bạn ko có chút tư duy j về cái đẹp cái hoàn hảo ư cứ thử tham khảo các themes của dsma - ind_99 - pizero coi nó khác j themes của bạn

Bạn joeD không nên nói thế! Nếu không đẹp thì thôi, bạn có thể ko vào topic cũng được mà! Mình thấy chủ topic rất nhiệt tình chia sẻ mà. Miệt mài và up đều đặn. Vẫn biết cái đẹp còn tùy vào mắt mỗi người nhưng cũng nên cân nhắc khi post thì tốt hơn!

binzhaha

công nhận là theme ko đẹp
nhưng bạn có thể post vào topic chung cũng đc
sao phải lập ra 1 topic mới

joeD

Bạn joeD không nên nói thế! Nếu không đẹp thì thôi, bạn có thể ko vào topic cũng được mà! Mình thấy chủ topic rất nhiệt tình chia sẻ mà. Miệt mài và up đều đặn. Vẫn biết cái đẹp còn tùy vào mắt mỗi người nhưng cũng nên cân nhắc khi post thì tốt hơn!

nhưng mà những lời mình nói có đúg ko cái đã vẫn biết là đẹp xấu tùy người thà là nói thẳng chê thẳng còn hơn nịnh có như vậy mới có thay đổi nếu mà thấy mình nói quá thì Sr...! đây chỉ là ý kiến của mình thôi

kutamitsu

Mình thấy chỉ có 1 themes là tạm được. Còn lại thì các icon khá là đơn giản, lại còn trùng lặp nhiều, có lẽ bạn sử dụng từ quá ít nguồn themes để edit lại. Mình edit themes phải đảm bảo được các yếu tố : Icon đầy đủ >80% thay thế icon default. Hình nền phải có màu tương phản với màu chữ themes, trong suốt menu, các hiệu ứng đẹp nhưng đơn giản và cuối cùng là khi cài vào vẫn đảm bảo độ cám ứng mượt mà. Nếu tham hiệu ứng nặng và quá full icon thì đương nhiên themes đấy cũng vứt đi vì cài vào chạy ì ạch thì đương nhiên trở thành cùi.

llTuyetTinhCocll

Bạn đọc cho kỹ.......bạn có tìm đc cái gì hoàn hảo chưa mà đòi theme phải hoàn hảo.....???? cái xấu hay đẹp thì tùy con mắt bạn....đối với mình thì nhưng theme mình post lên mình đều cài và xem coi có đc hay ko trước......1 máy hệ điền hành nào cũng vậy.......nếu là người hay vọc thì có cả chục phần mềm cùng chạy.....thì hỏi thử đập cái theme ~10-15mb làm gì cho cái máy nó nặng chỉ vì icon.....mà muốn theme nhiều icon và các hiệu ứng màu trong them như bạn nói thì cũng đâu phải ko có.....nhưng mình ko thích những theme đó lắm.....thứ nhất bạn để ý thử cái hình mình post....có cái icon nào còn tên mặc định ko??? tất cả mình đều đổi thành logo để trang trí nếu đổi icon thì biết nó là gì mà bấm.....thứ 2....mình chạy 1 lúc rất nhiều pm......(đổi theme, đổi profile, hẹn giờ, smart, ghi âm.....)...thứ 3 theme này ko tự tay mình làm.....mình chỉ sưu tầm internet rồi lựa ra thôi....chứ nếu mình làm thì chưa chắc nó đc như bây giờ....nên tóm lại topic này chắc ko dành cho bạn rồi......thông cảm há....

Mình thấy chỉ có 1 themes là tạm được. Còn lại thì các icon khá là đơn giản, lại còn trùng lặp nhiều, có lẽ bạn sử dụng từ quá ít nguồn themes để edit lại. Mình edit themes phải đảm bảo được các yếu tố : Icon đầy đủ >80% thay thế icon default. Hình nền phải có màu tương phản với màu chữ themes, trong suốt menu, các hiệu ứng đẹp nhưng đơn giản và cuối cùng là khi cài vào vẫn đảm bảo độ cám ứng mượt mà. Nếu tham hiệu ứng nặng và quá full icon thì đương nhiên themes đấy cũng vứt đi vì cài vào chạy ì ạch thì đương nhiên trở thành cùi.

Ok....mình sẽ cố gắng tìm những cái đẹp hơn nhiều để cho các bạn chọn......Đúng như bạn nói á.....nếu xài 5k8 đi.....bạn JAF cài fw C6 vô....cài chừng 15 cái pm thông thường thôi....cho nó ẩn.....thì thử hỏi coi pin và tốc độ của dt có còn đảm bảo????....1 cái theme nếu đầy đủ icon âm thanh hiệu ứng......thì nó cũng khoảng 13-18mb chứ ko ít......trong khi đó theme mình post thường thì chỉ khoảng 4mb là đã có kèm âm thanh......còn ko thì chỉ trên dưới 1mb......

@All: thanks all cac bạn đã ủng hộ heng......

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

Theo thăm dò dựa trên ý kiến các bạn thì đa số những người ở đây thích theme có nhiều icon lạ thay thế cho icon mặc định...và các hiệu ứng màu sẽ ko bị chìm giữa chữ và thanh chọn......thì từ theme này mình sẽ chọn lọc những theme nào có thiệt nhiều icon lạ mắt.......chúc vui!!!!!!!.....smileeeeeeee

Soccer

Tải về

Chỉnh sửa cuối: