• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đỉnh icon 3D_S60v2 trong suốt đây!!!

tandat2104

Posted via Mobile Device neu la pm tren dt thj dung themeedit da co trog 4rum, con pm tren pc thj de tach icon ban dung mbmtool.exe, se lay dc hinh nen, icon va mat na of icon con ve pm lam theme thj dung carbide la good ruj

mình làm theme cho 7610 bằng carbide nhưng ko tốt lắm
hiên ko hết icon

tanpossible

mình làm theme cho 7610 bằng carbide nhưng ko tốt lắm
hiên ko hết icon

Do bạn chưa thay hết icon mặc định trong chương trình đó.Mình cũng thử làm theme trên chương trình này rồi.Vẫn hiện bình thường mà:-??

leminhhai111

Cái PC cũa em sữa đựơc chưa vậy em sữa dùm anh cái theme neon đi hôm bửa anh có nhờ em sữa dùm đó . chứ chữ cũa nó màu đen nẳm trên nền đen nữa khó đọc quá à. Thank em trước ne

TruBic

Well-Known Member
bày cho em cách làm them vói . thay anh làm đẹp quá :-?
Vào đây xem nhé bạn http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=873596#post873596
Đã đưa lên mục chú ý mà bạn ko chịu xem trứơc.

tanpossible

Tình hình là máy tính và điện thoại đã khá là ổn.Đang làm tiếp theme mới cho anh em^^.Anh có nhu cầu design theme phong cách trên với hình ảnh mình thích có thể yêu cầu tại đây mình sẽ làm giúp cho anh em

hailua90

Tình hình là máy tính và điện thoại đã khá là ổn.Đang làm tiếp theme mới cho anh em^^.Anh có nhu cầu design theme phong cách trên với hình ảnh mình thích có thể yêu cầu tại đây mình sẽ làm giúp cho anh em

anh làm hộ cái them có ảnh của BruceLee được không.thak

thanhminh08

Bạn nào biết cách bung theme động này không chỉ mình với. Thấy hình con bò cạp màu xanh đẹp wá mà kô biết lấy thế nào. unmakesis kô thấy file mbm đâu cả.:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?. mình tải cái này từ trang http://ownskin.com/

tanpossible

Bạn nào biết cách bung theme động này không chỉ mình với. Thấy hình con bò cạp màu xanh đẹp wá mà kô biết lấy thế nào. unmakesis kô thấy file mbm đâu cả.:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?. mình tải cái này từ trang http://ownskin.com/

Bạn qua topic thắc mắc của MOD MinhThang đã lập đó bạn

Thangnd31082

lâu ngày không đăng nhập vào diễn đàn.Sao bữa nay nhìn giao diện diễn đàn mình thảm vậy ta

PDAViet đang trong thời gian nâng cấp 4rum bạn nhé ! Nhiều vấn đề còn đang thử nghiệm ! Chờ đi !

hongle516

Green Abstract v1.0

Lần đầu làm theme mong anh em ủng hộ nè:D.Chúc cả nhà vui vẻ!

Theme này nặng vậy bác. Cài vào hơn 2MB luôn

n2ln2l

lâu ngày không đăng nhập vào diễn đàn.Sao bữa nay nhìn giao diện diễn đàn mình thảm vậy ta

Mình không dám nhận xét vụ này nhưng tình cờ thấy bài này nên nhận xét phát luôn : Tôi thấy cách hiển thị chủ đề bài viết thế này khó theo dõi quá, như trước đây rất dễ. Khi vào một chủ đề, bài viết đầu tiên luôn hiện ra và dễ theo dõi. Dù ở trang nào cũng có thể xem bài đầu tiên và kể cả trang download. Bữa ni ri thì khó chịu wá.