• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME PPC : Yêu cầu + Thảo luận

anh_ngheo_lam

cho mình hỏi chút
sau khi up wm6.1 mình vào today -- items chỉ có vài lựa chọn (7) để hiện lên màn hình. Làm thế nào để có nhiều lựa chọn nhỉ?

ancola66

Super V.I.P
cho mình hỏi chút
sau khi up wm6.1 mình vào today -- items chỉ có vài lựa chọn (7) để hiện lên màn hình. Làm thế nào để có nhiều lựa chọn nhỉ?
Các mục trong item là các Plugin mặc định của bản rom roài :D (cũng có thể có thêm nếu bạn cài thêm phần mềm nào có Plugin) :D

letuankhung

:-??:-??ancola66 oi cho mình hỏi 1 chút mấy cái theme kèm theo rom mình co thể thay thành mấy cái theme của mình được không vậy vì mình dùng soft thay đổi theme nen muốn nó không hiện mấy cái theme mặc định đó.:-?? thanks bác nhiều :-??

Chỉnh sửa cuối:

anui

em mới vào nên có gì các bác bỏ quá cho
các bác cho em hỏi..
em thích mấy cái themes rồi down về, đưa vào máy, click vào mà chẳng thấy đâu cả, toàn hiện lên mấy cái themes cũ mặc định trong máy
không biết em làm sai quy trình không??
em dùng O2 XDA Stealth HDH WM5?
mong các bác giúp đỡ , em muốn tân gia diện quá

nguyenquanghung

Các bác ơi!
Không cài phần mềm hỗ trợ theme động thì có sử dụng được theme động không ạ?
Máy em cài nhiều pm quá nên k muốn cài nữa.
thanks các bác nhiều!

letuankhung

các bác cho em hỏi..
em thích mấy cái themes rồi down về, đưa vào máy, click vào mà chẳng thấy đâu cả, toàn hiện lên mấy cái themes cũ mặc định trong máy

bác chép vào thư mục My Documents hoặc thư mục windown rùi vào setttings chọn today sẻ thấy mấy cái them bác mói chép vào thích cái nào thì chọn rùi ok. làm được thì thanks minh cai nha =))

letuankhung

các bác cho em hỏi..

Các bác ơi!
Không cài phần mềm hỗ trợ theme động thì có sử dụng được theme động không ạ?
Máy em cài nhiều pm quá nên k muốn cài nữa.
thanks các bác nhiều!

không cài mấy cái phấn mềm hổ trợ thì không chạy được them động đâu bạn ơi muốn chạy them động thì phải hy sinh mấy cái khác thui chúc vui =))

anui

bác chép vào thư mục My Documents hoặc thư mục windown rùi vào setttings chọn today sẻ thấy mấy cái them bác mói chép vào thích cái nào thì chọn rùi ok. làm được thì thanks minh cai nha =))

cám ơn bác rất nhiều
em noob quá...

yeugapnganlanhon

các bác ơi, bác nào có themes Solidorb PocketSnow thì up lên share cho a e ha các bác ! E tìm hoài mà không thấy ! Thanks !

babykiller01

có ai có themes cho bavapen b600 ko ? huhu T_T

em cần themes cho dế bavapen b600 kiếm hoài mà hok có anh chị nào có up lên cho em nha huhu :(:(:(:(

disnhau_2008

các bác cho em xin code của HiNavigator_WM2003_CAB với.em down nó về nhưng nó đòi code,mệt với nó quá:OWRE:Mr.Nguyen.tk....thank các bác nhé

babyboii

cần sự giúp đở cũa các ban

có bạn thể giúp mình ko ? minh đang tiềm theme cho samsung omnima sgh-i900 và cách chỉnh nhac chuôn cho tin nhắn bạn làm ơn giúp mình nha thankz you

nakashi

mình đang cần themes vista cho comm manager của hermes. Ai có share cho mình với, thanks so much.

docongdang

ban cho minh hoi cai nha. minh moi vua up rom 6.1 xong bay gio minh muon cai thems moi vao thi minh phai lam nhu the nao day ban ? minh cam on ban nhieu nha

tuandait

Bác nào có quả theme Flast ko nhảy? :) hì em xem trên mạng mấy cái đó đẹp thật nhưng toàn phải $$$$$$ hix hix

thuongson

Bác nào có cái theme làm cho 2 cái thanh trên dưới thành đen xì không nhi? Có thì cho em xin nhá. Thanks trước...