• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME WP7 ICON METRO đẹp kinh hoàng :D

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhlsnd

chủ thớt có thể mod dùm mình cái đồng hồ htc này vào theme bạn không thớt
link theme có cái dồng hồ htc đây http://www.mediafire.com/?hrr73icustgccrq
chủ thớt mod dùm a e dc k.m cũng thích đồng hồ htc

babykid

THEME MỚI ĐÃ EDIT THÊM ICON

bản này có wait bar màu đen ,khi cài app chỉ thấy 2 hạt chạy thui ,k còn khung màu xám ở ngoài nữa ,mod theo y cầu 1 số ae
bổ sung fix lại icon trong phần chụp ảnh ,quay phim thành hình tròn cho đồng bộ
mod pin sóng 7 sắc cầu vồng ,mod icon cho app khá đầy đủ

bác nào up hộ lên boxnet jup e nhé
link MF
http://www.mediafire.com/?egd72h17uwv0iz0[/QUOTE]

theme wá đỉnh nhưng hơi nặng, bạn có thể bỏ đi bộ icon để xài icon mặc định nha!!! thank bạn nhiều

Mrdrg10

Bạn có thể edit cho mình cái đồng hồ kim được không. Thế này khó nhìn quá.
À còn màu ngày của lịch nữa. Mình khá kết theme này, nếu bạn sửa được thì tốt quá. Mình dùng C5 v3 fp2

Yozoom

Bác mod màu chữ thành màu xanh biển giúp em được không
tks bác nhiều

ace_hp7

Active Member
hjk ,mấy hnay cái siscontent của mình nó bị lỗi k bung file sis ra được ,thử hết các cách rùi ,nên dnay mình có mod đc theme mới đâu ,bạn thử qua nhờ mấy bro chuyên làm theme như bạn huuthuan1004 ,vurain xem đc k bao h sửa đc máy mình mới up đc , chứ h làm ngay mình chịu

YinYang

Active Member
THEME MỚI ĐÃ EDIT THÊM ICON

bản này có wait bar màu đen ,khi cài app chỉ thấy 2 hạt chạy thui ,k còn khung màu xám ở ngoài nữa ,mod theo y cầu 1 số ae
bổ sung fix lại icon trong phần chụp ảnh ,quay phim thành hình tròn cho đồng bộ
mod pin sóng 7 sắc cầu vồng ,mod icon cho app khá đầy đủ

bác nào up hộ lên boxnet jup e nhé
link MF
http://www.mediafire.com/?egd72h17uwv0iz0

theme wá đỉnh nhưng hơi nặng, bạn có thể bỏ đi bộ icon để xài icon mặc định nha!!! thank bạn nhiều[/QUOTE]
Hì. themes này làm gì mà nặng lắm. :D. themes full icon iphone của pro Ntv_79 cài ra 12mb lận

Yozoom

theme wá đỉnh nhưng hơi nặng, bạn có thể bỏ đi bộ icon để xài icon mặc định nha!!! thank bạn nhiều
Hì. themes này làm gì mà nặng lắm. :D. themes full icon iphone của pro Ntv_79 cài ra 12mb lận[/QUOTE]

share mình theme đó đi bạn

thay_fet

cái icon tin nhắn mới vẫn chưa có viền bạn ah,bạn làm thêm viền vào nhé

NTiolanDatluu

theme đẹp, nhưng mình k thích edit sóng và pin 7 sắc cầu vồng lắm! rảnh bạn edit dùm mình như bt đc hem? :p, thanks!

Ntv_79

làm sao để thay đổi hình nền trong menu vậy bạn?
Cái đó phải đổi trong theme. Dùng siscontent bung theme ra thay entry02.svg. Tìm hiểu thêm về sử dụng siscontents để chỉnh sửa theme!

Vuchungnd

Nhìn demo cái theme có phần mềm quản lý tin nhắn converstations
Bác nào có gửi cho em xin với. Em đang dùng C5- 03. Mà kiếm mấy cái rùi nhưng cài đều ko được

ace_hp7

Active Member
cái này phải cook FW mới có bạn ạ ,FW mặc định k có ,nó cũng k fai soft nên k cài thêm đc , tin nhắn hội thoại chỉ có free isms là no1

ace_hp7

Active Member
theme đẹp, nhưng mình k thích edit sóng và pin 7 sắc cầu vồng lắm! rảnh bạn edit dùm mình như bt đc hem? :p, thanks!
cái siscontent của e bị hỏng h e có mod đc theme mới đâu ,nếu bác muốn chỉnh thì bác dùng siscontent giải nén theme có pin sóng bác thích ,vào tab resource ,vào search gõ signal strenght và battery strength ,bác extract 2 cái entry đó ra rồi lại mở theme này ra ,làm tương tự ,gõ battery ,signal strength ,bấm vào edit resource ,tìm đến 2 cái entry vừa extract ,ok là xong

YinYang

Active Member
Hì. themes này làm gì mà nặng lắm. :D. themes full icon iphone của pro Ntv_79 cài ra 12mb lận

share mình theme đó đi bạn[/QUOTE]
Cái đó lâu lắm rồi :(. bạn thử tìm ở mấy trang sau sau xem:(

babykid

mấy pro chỉ em cách xoá bộ icon này trong file sis (em muốn dùng icon mặc định, còn các thứ khác giữ nguyên ), em dùng siscontents bung file themepachage.skn xong thấy có 1382 ảnh svg, em ko biết xoá cái nào hết :(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.