• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH VUI CHƠI TẾT NGUYÊN ĐÁN 2011

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Đẳng cấp Spam của em thì đã đc thừa nhận.
> Em phục anh và em quá :D :)) >:)

AnhPheCT

Up một tấm hình sắp cán đích đầu tiền! Số đẹp....! Rình chụp nhé!!...............! Thế nào cũng trúng thưởng Con HD8 hay Ip5 hà.....Cố lên.....!

Khoaaa

trùi có trò này zui wa ta mới có mấy ngày ko vào theo ko kip j hết :D

AlyCuong

Active Member
Tình hình thì đã là 494979 rồi, sáng mai thức dậy là vượt qua 495000 chắc luôn, có bác nào thức canh đi mà nhận thưởng nè!

Mr_PDA

Có em đây hahahahaha \m/ \-/

Mr_PDA

Chúc mừng V.I.P.....thức ko nổi.......! Nên pótay.....!

Em là ma đêm rồi Mod ơi :))
he he, thôi chắc bây h được rồi nên yên tâm đi ngủ, ngủ dậy là sẽ có huân chương rồi \-/

AlyCuong

Active Member
chẳng hiểu cách của chủ topich.mình cũng mún làm vip wá:(

Bạn mở IE lên, gõ PDAVIET.NET > click Diễn đàn > kéo xuống dưới cùng > ngồi canh me số thành viên tham gia vào PDAVIET đạt các cột mốc trên chụp hình post lên là bạn sẽ thành VIP.:D

Mr_PDA

vậy muốn lên ADMIN thì thế nào nhở.như trên có đc ko bác=))>:):D

bác chộp đc 6 cột mốc thì đc, nhưng em e rằng impossible rồi vì cột mốc đầu tiên là của e rồi :))

Mr_PDA

Có vầy mà ngồi canh me ghê quá! Hihi:D

Chỉ tiếc mỗi ng chỉ đc thắng 1 lần duy nhất là nhận đc 1 kỷ niệm chương duy nhất ko thì e cũng quyết tâm canh me cả 6 mốc đấy =))
bro canh đi \-/ ;;)

AlyCuong

Active Member
Chỉ tiếc mỗi ng chỉ đc thắng 1 lần duy nhất là nhận đc 1 kỷ niệm chương duy nhất ko thì e cũng quyết tâm canh me cả 6 mốc đấy =))
bro canh đi \-/ ;;)

Gần 12h PM rồi nè, canh tới đây là đi ngủ thôi, để lại cho bác nào ngày ngủ đêm thức canh.

Status
Không mở trả lời sau này.