• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH VUI CHƠI TẾT NGUYÊN ĐÁN 2011

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Tối nay mình canh kiếm cái đeo chơi..................

TruongHan

Super V.I.P
Có gắng reg nick cho tới đêm Giao Thừa đạt mốc 500.000 thành viên là đẹp :))

Hoangps

Vừa tắt máy xong mới phát hiện ra topic này,e ráng canh me 500k mới đẹp,mới xứng đáng là víp =))

AlyCuong

Active Member
Vừa tắt máy xong mới phát hiện ra topic này,e ráng canh me 500k mới đẹp,mới xứng đáng là víp =))

Còn tới 4900 lận, đợi chắc 2 tháng nữa mới tới 500k. Hihi:D

AlyCuong

Active Member
đang mong quá mà chưa thấy đây bro :((
e nghĩ chắc qua mùng 7 này mod mới cho đeo vì ;;)

Vậy là chỉ có mình bác dc đeo huân chương thôi đó, ngày mai là hết rồi mà lượt reg k đủ yêu cầu.

Mr_PDA

Vậy là chỉ có mình bác dc đeo huân chương thôi đó, ngày mai là hết rồi mà lượt reg k đủ yêu cầu.

chờ đợi và đợi chờ Mod tặng kỷ niệm chương theo như chương trình đã cam kết 8->
but.......................

vẫn chưa thấy tiến triển gì :(

XuanTruong

Super V.I.P
- Ngày mai sẽ khóa chức năng tính bài viết ở khu vực này.
- Các Bạn xem lại bài viết số 7 trong chủ đề này nhé. Tuy nhiên nếu có nhiều thành viên nhiệt tình hưởng ứng thì vẫn được tính, và để khi đủ số thành viên 500.000 thì sẽ trao kỷ niệm chương, hoặc Set Vip luôn thể, còn nếu ít người tham gia thì thôi coi như hủy chương trình này.:D:D:D

Mr_PDA

Chủ đề mở ra để thành viên vui chơi, nhưng không thấy mọi người hưởng ứng, nên Lock và hủy bỏ cuộc chơi này. Tuy nhiên vẫn giữ lại việc "Tính số bài viết của thành viên cho khu vực vui chơi giải trí kể từ ngày 28-1-2011 đến hết ngày 7-2-2011".

chán thế, làm mình thức đêm thức hôm để rình đc cái mốc đầu tiên :((

Status
Không mở trả lời sau này.