• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH VUI CHƠI TẾT NGUYÊN ĐÁN 2011

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_PDA

Mới tắt chức năng tính bài viết th0y mà, chưa lock cái kia :)):))
Nhưng nếu ít ng chơi là Mod lock luôn cái ctrinh này đấy bác ạ, haizzz, bác kêu gọi thêm ng vào chơi trò này đi :D

Thôi đừng có pùn, thế nào cũng tính cho 2 bác mà. Có khích lệ thì mới có tinh thần chứ, công sức ngồi canh me mà!:D=D>

hi vọng là thế, ko thì phí mất cái kỷ niệm chương lắm :D
đeo vào cho nó oai =))

AlyCuong

Active Member
Nhưng nếu ít ng chơi là Mod lock luôn cái ctrinh này đấy bác ạ, haizzz, bác kêu gọi thêm ng vào chơi trò này đi :D

hi vọng là thế, ko thì phí mất cái kỷ niệm chương lắm :D
đeo vào cho nó oai =))

Hơ hơ! có gì cho mượn đeo đi chơi với pồ nha! kaka:))

DreamLand

Khuyên mọi người một câu chân thành là đừng có đeo Huy chương nhiều mỏi vai, cứ để đó mình đeo cho :p

Mr_PDA

Khuyên mọi người một câu chân thành là đừng có đeo Huy chương nhiều mỏi vai, cứ để đó mình đeo cho :p

Ều Mod khôn thế >:p
Hay Mod cho e mượn tạm cái "huy chương" việt hóa symbian đeo mấy hôm ;;)

Mr_PDA

chờ đợi đợi chờ

XuanTruong

Super V.I.P
Chương trình vui chơi vẫn tính đấy, để khi nào rảnh rình chộp một phát:D, đề nghị Mod khu vực tổng hợp hộ những thành viên đạt giải "Hợp lệ", để cuối cùng trao luôn thể, chứ không trao lắt nhắt từng người một.

AlyCuong

Active Member
Chương trình vui chơi vẫn tính đấy, để khi nào rảnh rình chộp một phát:D, đề nghị Mod khu vực tổng hợp hộ những thành viên đạt giải "Hợp lệ", để cuối cùng trao luôn thể, chứ không trao lắt nhắt từng người một.

Hix, Man đeo nhiều huân chương quá rồi còn rình làm gì nữa. Để em đeo phụ cho:D

Mr_PDA

Hix, Man đeo nhiều huân chương quá rồi còn rình làm gì nữa. Để em đeo phụ cho:D

:)) thế là ko uổng công mình thức đêm hôm rình được cái mốc đầu tiên rồi
Bác alycuong chịu khó rình làm 1 cái đeo chơi đi ( cho em có bạn có bè với :)) )

Thống kê Diễn đàn PDAVIET
Chủ đề 61,165 Bài gửi 1,332,703 Thành viên 496,977 Chào mừng bualun1991 Bạn là người mới nhất vừa gia nhập vào diễn đàn PDAVIET

Hiện tại có 5 người xem chủ đề này (2 thành viên và 3 khách)

Mr_PDA hantinhtu_baby

bác hantinhtu_baby rình đi đến tầm 7h sáng chấc là đc đấy ;))

boy_online01

Chán thật các bác ợ! Em đi có 5 phút mà từ 496998 nó nhảy véo phát lên 497001, rình cả đêm hôm qua đến tận bây giờ mà bị thế này đây:((

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
Chán thật các bác ợ! Em đi có 5 phút mà từ 496998 nó nhảy véo phát lên 497001, rình cả đêm hôm qua đến tận bây giờ mà bị thế này đây:((

Hahaha=))=))=))=))=))=))=))=))

Đời quá đen!

boy_online01

Hì em cũng ko có máu ăn thua lắm, tham gia tí cho vui thôi :D. Thế mà cũng vồ trượt, công nhận đen thật.

XuanTruong

Super V.I.P

Hà hà! Hấp dẫn là ở chỗ đó.:D Chỉ có 5 phút mà mất cơ hội, rình cả đêm mà không thêm luôn 5 phút nữa đi, để giờ tiếc!:D Coi như số 497000 không có ai trúng.X_X

Mr_PDA

Mình mà thích là cũng rình đc ngay đấy, chẳng qua là ko đc quá 1 cái ko thì ... ;))

Status
Không mở trả lời sau này.