• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH VUI CHƠI TẾT NGUYÊN ĐÁN 2011

Status
Không mở trả lời sau này.

hantinhtu_baby

Uh. Vậy nữa mình nằm mơ thấy làm admin sẽ chiếu cố cho bác. :D
Có mình đó chứ tại canh bằng con s40 con s60v5 pửa đó vào mạng hem được! Phải dùng pm scandoc để chụp cái màn con s40 rùi mới gửi qua con s40 up lên rùi mới copy cái link rùi mới vào thấy bác post rồi.hihi bác thấy gian nan ko.hihi

Ex đúng là gian nan thật!
Sao hôm đó không pm cho mình để mình có hướng xử lý:D(nhường hoặc del post chẳng hạn)

Mr_PDA

Mấy bác ở trên khôn thế :))

Chủ đề 62,829 Bài gửi 1,355,079 Thành viên 499,446

Sắp đến ngày a e mình được lên bục nhận giải rồi ;;)
Vẫn kiên trì chờ đợi ạ >:)

XuanTruong

Super V.I.P
Sau khi đạt số thành viên 500 ngàn nếu các ĐHV không tổng hợp thì nhờ các Vip tổng hợp hộ danh sách vào đây nhé, rồi PM cho mình, kẻo mình quên.:D

HotelHoangMinh

Hiện giờ số Thành viên đã đạt 499,971. Chắc chắn đêm nay sẽ đạt mốc 500.000. Chúc các bạn may mắn!:D

hantinhtu_baby

Các bạn chú ý!Hiện tại số thành viên gia nhập đả là 499,996 rùi,còn 4lượt reg nick nửa mà thui!
Haha mình sắp có huân chương đeo rùi.

Trvuphuong

Member
.............

AnhPheCT

Cái này ko phấn biết được rồi! Mình chụp hình rất lâu nhưng đợi Up Ảnh hơi bị lâu nên bài gở trể nhờ Admin nhận dạng thôi.......!

AnhPheCT

Xin chúc mừng bạn =D>=D>=D>
Đáng tiếc cho anh Phê đã chậm hơn, dù gì điện thoại cũng upload nhanh hơn PC :p

Lúc vào viết bài chả thấy ai. Mình mà kèm ảnh vào PDAVIET thì nhanh hơn là chắc.....! Tại 4share up trật giuộc....! Vào đã thấy có người post

Trvuphuong

Member
Xin chúc mừng bạn =D>=D>=D>
Đáng tiếc cho anh Phê đã chậm hơn, dù gì điện thoại cũng upload nhanh hơn PC :p

Thank! Mấy pác!
nhờ có pác hantinhtu giúp đỡ đó chứ!^^
Lúc vào viết bài chả thấy ai. Mình mà kèm ảnh vào PDAVIET thì nhanh hơn là chắc.....! Tại 4share up trật giuộc....! Vào đã thấy có người post

Mình thì dùng wap riêng nên may mắn.hjhj

Status
Không mở trả lời sau này.