• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH VUI CHƠI TẾT NGUYÊN ĐÁN 2011

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Thì mình ở Q12 luôn nè! Buồn buồn rủ nhau đi phá mồi chơi zị đó. =))

Mr_PDA

Ơ thế là trong SG hết à haizzzz
Mỗi mình ở HN :(

PS: Em cũng là dũng sĩ diệt mồi đây các bác >:)

Mr_PDA

Sao ko thấy ai tham gia j hết ta!
Up phát kiếm cái đeo coi^^

CHúc mừng bác, thế là sắp 500k rồi, a e mình sắp cho kỷ niệm chương đeo cho oách rồi, spam và chém gió khỏi sợ phải ra đảo =)) =))

boy_online01

CHúc mừng bác, thế là sắp 500k rồi, a e mình sắp cho kỷ niệm chương đeo cho oách rồi, spam và chém gió khỏi sợ phải ra đảo =)) =))

Sặc! Chưa gì đã có tư tưởng tiêu cực như thế này, phải nhờ các MOD diệt từ trong trứng nước mới được >:). Ban nick MR_PDA đi MOD :)):)):))

AlyCuong

Active Member

Sặc! Chưa gì đã có tư tưởng tiêu cực như thế này, phải nhờ các MOD diệt từ trong trứng nước mới được >:). Ban nick MR_PDA đi MOD :)):)):))

Ủng hộ ý kiến này, haha:)). Để huân chương lại tui đeo cho:D:p

hantinhtu_baby

Anh em chú ý còn một mốc cuối cùng nửa thui!nghe đâu là thưởng lớn!
Không khéo là lên lun Admin đóa!:))
Ủng hộ ý kiến này, haha:)). Để huân chương lại tui đeo cho:D:p

Bác thích em donate thỏa thuận cho đó!:))

Trvuphuong

Member
Anh em chú ý còn một mốc cuối cùng nửa thui!nghe đâu là thưởng lớn!
Không khéo là lên lun Admin đóa!:))

Bác thích em donate thỏa thuận cho đó!:))

Thế à vậy thì bác canh rồi chộp một phát gửi cho mình khi nào mình làm admin rùi mình sẽ chiếu cố cho bác =)) =))

Canh mấy lần !Lần nào cũng bị mấy bác phỏng tay trên.hic

AlyCuong

Active Member
Thế à vậy thì bác canh rồi chộp một phát gửi cho mình khi nào mình làm admin rùi mình sẽ chiếu cố cho bác =)) =))

Canh sao mà để phỏng tay trên, bác cứ ngồi nhấn F5 liên tục, thấy đủ là chộp liền, nhớ mở sẵn Photobucket.comThông báo chương trình...:D=D>=D>

Trvuphuong

Member
Canh sao mà để phỏng tay trên, bác cứ ngồi nhấn F5 liên tục, thấy đủ là chộp liền, nhớ mở sẵn Photobucket.comThông báo chương trình...:D=D>=D>

Sặc! máy tính đâu mà F5
Canh bằng cái đt cùi nên thế.hôhô
chộp được 2 lần nhưng ... Tuyên bốốố bỏ cuộc. :D

hantinhtu_baby

Oke 5 ngày sau là 500k rùi đó!mình sẻ send cho bạn!
Mốc 49x thấy ai canh đâu nak mình đợi mãi chả thấy ai post hết nghĩ phí thui mình post đấy thôi!=))

Mình onl bằng đthoại ko nhấn F5 với host j mừ vẫn chộp đc nak:))

Trvuphuong

Member
Oke 5 ngày sau là 500k rùi đó!mình sẻ send cho bạn!
Mốc 49x thấy ai canh đâu nak mình đợi mãi chả thấy ai post hết nghĩ phí thui mình post đấy thôi!=))

Mình onl bằng đthoại ko nhấn F5 với host j mừ vẫn chộp đc nak:))

Uh. Vậy nữa mình nằm mơ thấy làm admin sẽ chiếu cố cho bác. :D
Có mình đó chứ tại canh bằng con s40 con s60v5 pửa đó vào mạng hem được! Phải dùng pm scandoc để chụp cái màn con s40 rùi mới gửi qua con s40 up lên rùi mới copy cái link rùi mới vào thấy bác post rồi.hihi bác thấy gian nan ko.hihi
Có dẫn chứng đây này.chụng hog post hơi phí.hihi

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.