• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH VUI CHƠI TẾT NGUYÊN ĐÁN 2011

Status
Không mở trả lời sau này.

boy_online01

adatfgrrgỷegẻgẻgẻgẻtgẻ

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
Hồi nãy thấy còn 16 người, giờ thì có người post rồi. Nhiều người canh me quá, coi bộ cái trò này vui ah.

Trvuphuong

Member
Số mình sui mà.hihi
Chuẩn bị hết cả rùi chụp vừa xong dt mất kết nối.haha

Mr_PDA

Ai chụp được số thành viên 500.000 sẽ có thưởng lớn!:D

Bỗng nhiên thấy tiếc! :|

Hjx mình cũng thấy tiếc rồi vì mình làm ngay cái mốc đầu tiên nên h ko đc nữa rồi :(
Đáng nhẽ Mod phải thông báo là ai được mốc đầu tiên và mốc cuối cùng thì được thưởng lớn chứ, thế này e ứ chịu đâu =))

PS: các bác cứ chơi trò ẩn chữ làm e cứ phải crtl+A 8-}

AlyCuong

Active Member
Hjx mình cũng thấy tiếc rồi vì mình làm ngay cái mốc đầu tiên nên h ko đc nữa rồi :(
Đáng nhẽ Mod phải thông báo là ai được mốc đầu tiên và mốc cuối cùng thì được thưởng lớn chứ, thế này e ứ chịu đâu =))

PS: các bác cứ chơi trò ẩn chữ làm e cứ phải crtl+A 8-}

Ứ chịu thôi cho mình đi.=))

boy_online01

Có hai phương án, cho bác chọn, nhưng ko biết có vi phạm luật chơi ko nữa :-?? :
Phuơng án 1:
Xóa bài viết trước đó của bác đi :D
Phuơng án 2 (khả thi hơn >:):
Spam cho thật nhiều vào, để mod ban nick MR_PDA đi, rồi lập nick mới ngồi canh :p

Status
Không mở trả lời sau này.