• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO : LÀ THÀNH VIÊN KHU VỰC UIQ NHẤT ĐỊNH PHẢI XEM

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Thanks ban Cong Voi da dua ra y kien minh nghi la rat co ich cho su phat trien cua PDAVIET . Moi nguoi nen biet on nhung nguoi da post nhung phan mem co ich cho de cung cua minh

Thanks bạn đã ủng hộ.Nhưng lần sau chú ý gõ tiếng việt có dấu nữa nha bạn ;;)

quangthanh1508

Mình là mem mới của PV! Có đôi lúc muốn post 1 bài! Nhưng seach thì lại có rồi. Nên thôi. Có lẽ những cái mình bít thì mọi người cũng bít, nhưng mình sẽ cố gắng để sau này các mem mới hơn mình có hỏi gì đơn giản mà mình biết thì sẽ trả lời để khỏi phải phiền tới các bậc tiền bối. Còn thanks đó là một cử chỉ đúng mực nên phải làm
MỖI NGƯỜI GIÚP MỘT TAY, NGƯỜI BÍT ÍT THÌ CHỈ NHỮNG CÁI MÌNH BÍT CHO NGƯỜI BÍT ÍT HƠN

sayyouwill

Chỉ một việc nhỏ đã tạo nên văn hóa riêng cho cộng đồng PDA. Cảm ơn, cảm ơn và xin cảm ơn mọi người.

thanhtdvtvl

Mình cũng vậy rất rất đồng tình với ý kiến của bạn congvoi,cảm ơn bạn vì những đóng góp cho cộng đồng UIQ của chúng ta.

tanhoan

mình xin tán thành ý kiến cua congvoi. mong tất cả các mem lao động thêm tay một chút để khích lệ ngừoi pót bài, chứ thank suông chán lắm

Htq123

Tôi xin chân thành cảm ơn bạn đã vì sự phát triển của PDA việt một lần nữa xin cảm ơn bạn.

cnt1909

Ok, Một ý kiến rất thú vị. Cũng nên có sự cổ vũ động viên cho anh em. Chúc sức khỏe mọi người và chúc cho ý kiến này được mọi người đều biết và nhất trí ủng hộ.

huynhminhhung

phải công nhận bác congvoi và cùng các bác trên diễn đàn này tích cực và có trách nhiệm thật , mình khoái nhất là mỗi khi ko hiểu cái gì hỏi các bác đều vui vẻ trả lời tận tình

Thoai_DakMil

Super V.I.P
mỗi người hãy có một tinh thần và trách nhiệu cao cã để xây dưng forum ngày ngày phát triển vững mạnh

sonythich

xin chỉ

Anh em UIQ thân mến!!

Mình xin có một ý kiến nhỏ muốn thông báo đến cùng toàn thể anh em khu vực UIQ.
Hiện bây giờ,ngoài việc các bạn đã ấn nút Thanks rồi,thì mình nghĩ các bạn nên post một bài trả lời trong topic đó ,một đôi lời về phần mềm đó như thế nào,một lời cảm ơn mình nghĩ như thế sẽ là một động lực lớn để cổ vũ tinh thần anh em post bài.Và cũng chứng tỏ bạn là một con người văn minh ,lịch sự
Xin chú ý một điều là: Đối với các Topic Chú Ý thì các bạn không nên trả lời trong đó nhé.Còn đối với các topic lẻ ở phía dưới thì các bạn tha hồ thảo luận và cho ý kiến.
Nếu như các bạn đồng ý với ý kiến của mình,thì hãy post trả lời ở đây nhé.
Tất cả hãy cùng chung sức đưa UIQ của Pdaviet lên tầm cao nhất nhé các bạn.Xin chân thành cảm ơn các bạn đã đọc bài này.

CongVoi

Em là thành viên mới,dc bạn giới thiệu.em cung mới mua cây p1i ,này nhờ mấy a giúp em tham gia hoạt động với nhé .thanks mấy a trước .em mong sẽ dc cám ơn mấy a nhìu hơn

CongVoi

Super V.I.P
Em là thành viên mới,dc bạn giới thiệu.em cung mới mua cây p1i ,này nhờ mấy a giúp em tham gia hoạt động với nhé .thanks mấy a trước .em mong sẽ dc cám ơn mấy a nhìu hơn

Sẵn lòng đón tiếp bạn =D>

duylam

Mấy Bác post bài hay thật. Mình là thành viên mới và cũng mù mờ về mấy cái vụ này lắm, cũng muốn có bài để post nhưng khổ nỗi không biết làm. Bạn Congvoi quả thiệt là nhiệt tình thật. mình lang thang qua mấy chỗ khác trong Diễn Đàn, chỗ nào cũng thất có mặt của Cong voi. Thanks bạn nhiều nha.

quochai_012

chào bạn Congvoi

mình nhất trí với bạn là chúng ta nên lịch sự khi lên diễn đàn.mình ở tphcm, nhân đây mình cũng muốn hỏi các bạn là máy p910i của mình không rung, ko biết là lỗi phần cứng hay mềm bạn nhỉ. khởi động nó cũng ko rung luon.cảm ơn các bạn nha!

Status
Không mở trả lời sau này.