• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW 31.0.008 của Nokia !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

mucelago

Active Member
Đã update thông tin mới ở bài đầu ! Chia buồn nào các bạn... :((

Nokia 5800 sẽ chẳng bao giờ có được thứ mà 5530 và 5230, dòng máy cấp thấp có được :((

Hoden

Super V.I.P
Bác nói ko sai nhưng ai mà ko thix cái mới đúng ko? Hơn nữa cái mới là cái cải thiện của cái trước. Đời sau luôn hơn đời trước mặc dù ko phải hơn về mọi mặt :)

đúng nhưng chưa có mặt nó ,có thể là giả mạo .vì chưa chình thức công bố và hình ảnh giao điên nó như thế nào cũng chưa thấy.....

alphablue90

đã xem clip, ko thể tin được, cứ chờ xem, làm j mà 58 lại ko có được kinetic scrolling với homecreen chứ[-(đợi đến tháng 10 xem thế nào

anhky

Khó hiểu thật. Mình ko tin là Lão già Nokia lại đối xử với khách hàng của mình như zậy :)

TruongHan

Super V.I.P
Khó hiểu thật. Mình ko tin là Lão già Nokia lại đối xử với khách hàng của mình như zậy :)

Có gì đâu mà không tin,Nokia ra máy mới cả đống,những tính năng độc đáo được tích hợp trong máy mới,như vậy sẽ làm cho người dùng thèm máy mới và bỏ tiền ra mua,doanh số sẽ đạt :))

anhky

Đọc hết máy trang cua Daily mình thấy cải thiện của FW này rất buồn :)), Có thêm homescreen nhưng là homescreen theme chứ ko phải Wedget, cải thiện chtu1 về cảm ứng, đồng hồ báo thức, bỏ thư mục MFF, cái thiện Wifi mà ko biết cải thiện gi nữa,{ Gà tiếng Anh ko biết dịch đúng hok nữa :)}
Một số thành viên Daily nói như vậy còn 1 số thì ko tin vì trên NaviFirm + googole ko tìm thấy và 1 số thì gọi đây là cái chết của 5800XM, Bản thân mình thì Faling in hope :))

Chỉnh sửa cuối:
D

darkkun

Guest
tình hình mới up lên xong.
em thấy cái này hay này: vẫn hack bằng HelloOX 2.0 được và là dùng mtdEVA_S60 cho 5800 không phải dùng bàn phím ảo nữa.

ngoanrazor

Well-Known Member
tình hình mới up lên xong.
em thấy cái này hay này: vẫn hack bằng HelloOX 2.0 được và là dùng mtdEVA_S60 cho 5800 không phải dùng bàn phím ảo nữa.

Posted via Mobile Device
xaọ wá pác ơi, fw mới đâu mà pác down về để mà up

Inuyasha1987

Ôi 5800 bị bỏ rơi rồi :(. Thôi ko up iếc gì nữa cứ bản orange 3.0 mình dùng thôi :(

mucelago

Active Member
Cố mà chờ nhé các bạn, hiện tại bản firmware này chưa hẳn là firmware chính thức đâu. Có thể đó chỉ là 1 bản beta cho tester hoặc là 1 bản fix lỗi cho khu vực Euro vì như mọi người biết ngay cả bản 30 vẫn còn chưa chính thức trên toàn thế giới. Không lý do gì Nokia ra firmware liên tiếp cho 5800 mà chẳng cải thiện cái gì.

Tiếp tục hy vọng đi các bạn, nhưng đừng hy vọng quá nhiều để có té cũng đỡ đau hơn b-)

barclays

khong co nhieu hy vong cho kinetic scrolling tren 5800 dau. Dan chung don dai la dua tren firmware 2.0 cua n97 thoi chu thuc ra chua nhn vien nao cua nokia noi 5800 se co fw cung luc 97. Oi, the la het day...
Posted via Mobile Device

anhky

Hixm ko có cái home green cũng như Kinetic Scrolling mà dòng DT cấp thâp hơn có dc(5530) :) Có thể đây là FW fix lỗi thôi chứ ko phải FW của chính hãng Nokia:)

panrai

Super V.I.P
theo thông tính chính sác vừ nhận đc thì,nay mai mình sẽ có FW 31.0.008_v8.0 do wew nhà bị chậm và ko thể úp cho anh em đc,mình sẽ cố gắn up sớm cho anh em

Hoden

Super V.I.P
không biết có giả không sao fw này nặng quá thưòng là 90 mb trở xuống thôi

Filename: Nokia_firmware_RM-356_EMEA_31.0...exe
File description: Nokia 5800 fw v31
File size: 224.26 MB

panrai

Super V.I.P
không biết có giả không sao fw này nặng quá thưòng là 90 mb trở xuống thôi

Filename: Nokia_firmware_RM-356_EMEA_31.0...exe
File description: Nokia 5800 fw v31
File size: 224.26 MB

đây là chọn bộn NN của nó em trai:)),chiều anh sẽ tặng cho em nguy6en 1 bài hướng dẫn và sẽ có đầy đủ

Hoden

Super V.I.P
đây là chọn bộn NN của nó em trai:)),chiều anh sẽ tặng cho em nguy6en 1 bài hướng dẫn và sẽ có đầy đủ

đang load trọn bộ nó về về setup luôn nè....bản exe nên nặng thật......;;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.