• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW 31.0.008 của Nokia !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
đã kiểm tra và thấy ko có 1 miếng nn tiếng việt:)):))

không biết bản này hack đựoc không. có change tiếng việt đựoc không nè....mà quan trọng là hack....không hack đựoc cũng như không.....chờ thêm thông tin mới của nó....please wait......:D:D:D

panrai

Super V.I.P
không biết bản này hack đựoc không. có change tiếng việt đựoc không nè....mà quan trọng là hack....không hack đựoc cũng như không.....chờ thêm thông tin mới của nó....please wait......:D:D:D
anh đang chuẩn bị hack nè,dùng hellox2.2 đi cậu sẽ thành công:))
Vậy nghĩa là firmware này cho 1 vùng nào đó thôi. Không phải bản chính thức:-??

đây là bản chính thức bạn,vì chưa có nn tiếng việt mình thôi,chưa nó đã suppot cho mình rồi mà

Hoden

Super V.I.P

đây là bản chính thức bạn,vì chưa có nn tiếng việt mình thôi,chưa nó đã suppot cho mình rồi mà

đang setup...có j thay đổi mới không .hay vẫn cũ xì....:-??:-??

TruongHan

Super V.I.P

Trời,mới đây mà down,up xong rồi hả,nhanh tay ghê :(

panrai

Super V.I.P
đang setup...có j thay đổi mới không .hay vẫn cũ xì....:-??:-??

có gì thay đổi đâu,cho em làm diễn viên chính đó,anh đang bận nên ko thể làm 1 bài hướng dẫn em làm đi:)) cố lên nhé,nhớ là úp bằng JAF nhé em dai :)),đc 1 cái là WIFI thì lẹ đó và cảm ứng nhanh hơn 1 chút:-??

barclays

Ý mình là có lẽ firmware này dành cho một số code thôi. Với lại Navifirm hay NSU cũng chưa thấy có firmware này mà.
Chúc bạn thành công và cho anh em biết kết quả:)

jackpham

cuộc chơi của 5800 sắp kết thúc rùi. Lên fw thay đổi nhiều quá thì làm sao Nokia bán đc máy mới. Đó là lý do để 5530, X6 ra đời. Chiến lược của Nokia ko giống Apple đâu! Các bạn nào đã chán fw30, có thể up bản 30 của Orange. Nó có thanh trượt bên trái cũng khá mượt. Còn contact bar thì bản Orange đã có contact VIP 5 số cũng khá tiện lợi.
Còn bạn nào muốn cả 3 thì kết hợp: fw31+giao diện Orange 30+Tiếng Việt.
Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
có gì thay đổi đâu,cho em làm diễn viên chính đó,anh đang bận nên ko thể làm 1 bài hướng dẫn em làm đi:)) cố lên nhé,nhớ là úp bằng JAF nhé em dai :)),đc 1 cái là WIFI thì lẹ đó và cảm ứng nhanh hơn 1 chút:-??

thấy nhiều code lắm không biết lựa code nào đây...có thể chèn tiếng việt và cũng như mấy bản trứoc.

bộ này rất nhiều code để lựa chọn.....

panrai

Super V.I.P
Ý mình là có lẽ firmware này dành cho một số code thôi. Với lại Navifirm hay NSU cũng chưa thấy có firmware này mà.
Chúc bạn thành công và cho anh em biết kết quả:)

ai nói bạn là 1 số code vậy mình kiểm tra là trên 150 số đó bạn,trừ ko có tv thôi:p
còn Navifirm và NSU cái nầy thì lúc nào cũng ra chậm thôi,nhưng có cái file rất chuẩn và có tv luôn:))

panrai

Super V.I.P
thấy nhiều code lắm không biết lựa code nào đây...có thể chèn tiếng việt và cũng như mấy bản trứoc.

bộ này rất nhiều code để lựa chọn.....
quay lại bài hứong dẫn của anh thành rùi làm đi cậu,sẽ thành công thôi,còn mình thì chung thành với tiếng anh rùi :-??

Hoden

Super V.I.P
quay lại bài hứong dẫn của anh thành rùi làm đi cậu,sẽ thành công thôi,còn mình thì chung thành với tiếng anh rùi :-??

không phải là không biết làm mà muốn tìm hểu code nào cho tiện thôi....

panrai

Super V.I.P
không phải là không biết làm mà muốn tìm hểu code nào cho tiện thôi....

em muốn chắc thì em up tiếng anh như anh đi cho chắc ăn,còn mà nhìn 1 hơi úp tầm bại tầm bạ là chết luôn à:)),nghe đâu NOKIA nó đang buồn đợi máy của hoden đó=))=))

barclays

Thế là hết, tin đồn vẫn chỉ là tin đồn. Cái tui allaboutsymbian đồn ác thiệt. Làm cứ hy vọng chờ tháng 10 đến cho mau:(

Hoden

Super V.I.P
em muốn chắc thì em up tiếng anh như anh đi cho chắc ăn,còn mà nhìn 1 hơi úp tầm bại tầm bạ là chết luôn à:)),nghe đâu NOKIA nó đang buồn đợi máy của hoden đó=))=))

change tiếng việt luôn òi....nokia care từ e luôn òi>:)>:)

Status
Không mở trả lời sau này.