• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW 31.0.008 của Nokia !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

anhky

2 Mod cũng vào đây luôn roài :)
Người xài 5800 bị thiệt thật rồi, cái 5800 giờ cũng 6tr2, cái X6 thì 12tr, cái 5530 thì 5tr5. Cái X6 +5530 điều có homescreen mới + tiện lợi+Kinetic Scrollin. NẾu 5800 có nữa thì 2 cái kia sao bán dc. Chiến lược kinh doanh. Tốt nhất là đổi N97 xài thôi :))

panrai

Super V.I.P
2 Mod cũng vào đây luôn roài :)
Người xài 5800 bị thiệt thật rồi, cái 5800 giờ cũng 6tr2, cái X6 thì 12tr, cái 5530 thì 5tr5. Cái X6 +5530 điều có homescreen mới + tiện lợi+Kinetic Scrollin. NẾu 5800 có nữa thì 2 cái kia sao bán dc. Chiến lược kinh doanh. Tốt nhất là đổi N97 xài thôi :))

vấn đề này hay nè,nhưng tiền đâu mà mua bây h:)),đang dọc và ngồi đợi dổ file lên mediafire,ko tiền như mình thấy sài 5800 cho nó chắc ăn vì nó chung thành với mình lâu rùi,còn N97 nhìn thấy tnahn trượt sau mà sợ sợ gì đâu,nên ko dám sài:p

Hoden

Super V.I.P
em làm 1 bài hướng dẫn đầy đủ đi anh sẽ úp tiếp em lên www.mediafire.com dùm cho :)):)):))

hack tốt cho các bản hellox2 .chèn ngôn ngữ tv ok.

sau đây là ảnh

[/IMG]
[/IMG]

panrai

Super V.I.P
tôi thấy thông tin như vậy là chính sác rùi,chủ đề sẽ lock sài vài giờ các bạn có thắc mắc gì thì vào nầng FW 31 mà hỏi nhé.thân

pandamiss

Anh em cho hỏi về con 5800 với

Mình mới up lên bản 31.0.0.8. Dùng đến hôm nay tự dưng để ý thì thấy lúc vào camera chup, sáng thì ko sao chứ đưa vào tối thí bên góc phải cứ xuất hiện vệt răng cưa tôi tối. Chỉ gocs phải thôi nhé. Tối jiống như lúc mình chụp buổi tối thôi nhưng xuất hiện kiểu hình răng cưa. Lên care nó bảo 5800 con nào cũng bij thế. Các bác check thử hộ em xem có phaỉ ko? Nhớ là luc đưa vào chỗ thiếu sáng mới có nhé các bác. Thử hộ em với.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.