• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

barclays

theo thông tin thì có thể có nhưng chưa chính xác,vì 5800 phát ra sóng bức xạ mạnh có thể gây bệnh bạch cầu.cho nên fw mới hạn chế phát ra sóng bức xạ, chỉ là thông tin thôi nha, chứ mình thì chưa xác dịnh9 được

Vậy tui có bị bệnh chưa trời her her :O

cau3dtn

ẹc bệnh bạch cầu ah ,có liên quan gì đến sinh lí ko ?? hèn gì dạo này thấy :-? yếu yếu

Inuyasha1987

theo thông tin thì có thể có nhưng chưa chính xác,vì 5800 phát ra sóng bức xạ mạnh có thể gây bệnh bạch cầu.cho nên fw mới hạn chế phát ra sóng bức xạ, chỉ là thông tin thôi nha, chứ mình thì chưa xác dịnh9 được

Vậy bác hoden nhà ta bị phát hiện bệnh đầu tiên rồi =))

hoangphuong285

nguy hiem qua . Dem nao ngy con 5800 cung nam tren dau minh. Dao nay cung thay hoi met moi. Chac fai doi dt wa . hihi .
Posted via Mobile Device

hauhien

hôm nay là ngày cuối cùng của tháng 11 nhưng vẫn không thấy gì về FW mới của 5800, không biết chờ đợi đến bao giờ.

ngocquid

Hinh như là "ngày mai" có đó các bạn ơi...
Mà cứ đợi ngày mai hoài thôi, chừng nào mới có ngày mai nhỉ?
Vui với các bạn tí nha!

dat1206

hum ny là ngày cuối cùng ùi.test vẫn chưa thấy dấu hiệu gì của FW mới hy vọng mai sẽ có tin mừng :D

titanworm

nước ngoài thì còn chậm hơn mình mấy tiếng nữa mà , ráng chờ đến mai đi ,chứ 0h thì vẫn chưa xi nhê đâu

galabuon

Trên dailymobil nói là tới noel đó :((

Please have a little bit of patient. Until Christmas the new FW will coming soon. Please do not flame here anymore. See here http://web0.lvps188-92-201-13.my-simplyroot.de/bn-forum/showthread.php?t=2191
many thanks on User: diearmesau and esilance

link : http://forum.dailymobile.se/index.php/topic,14514.60.html

Còn link này thì nói fake :((

Status
Không mở trả lời sau này.