• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

bosscarrot

Hôm nay mới có 21 thôi mấy bác. khoảng 2 tuần nữa chắc là có thôi mà. Update xong cái này chắc chắn phải có thêm một bản update nữa. Ai đảm bảo là bản v40 này ko bị bug chứ.

reddevil1904

Hôm nay mới có 21 thôi mấy bác. khoảng 2 tuần nữa chắc là có thôi mà. Update xong cái này chắc chắn phải có thêm một bản update nữa. Ai đảm bảo là bản v40 này ko bị bug chứ.

cứ có bản 4 là ngon
còn bản tiếp theo thì cứ kệ nó
tui mong lắm rồi ;))

w6darkcloud9w

Trời ơi! trông mong mệt cả người, ăn không ngon ngủ không yên. Hễ "linh cảm" thấy có firmware mới là lập tức mở máy tính lên kiểm tra nhưng lần nào cũng thất vọng. Hic hic! thật đau khổ. Em ngứa tay lắm rồi, em mún up, em mún up....:)

bác ấy có giác quan thứ 6 ấy :))
ko có update thời gian xuất hiện sao các bạn?

taolahoan

Anh em vào link này down về xem có đc k, mạng nhà hơi cùi nên chưa down đc. Ai đã biết cho biết ý kiến nhá, mấy ông chém gió thì đứg yên chứ đừng nói lung tung làm cụt hứng anh em nhá. http://pepper.troll.no/s60prereleases

có lẽ mình hiểu biết nông cạn nhưng theo mình thấy đây chi là cài đặt tool fw QT thôi không phải fw mới của 5k8 dau . xin lỗi bạn nếu mình phát biểu liều 8-|

Chỉnh sửa cuối:

Anther1991

Anh em vào link này down về xem có đc k, mạng nhà hơi cùi nên chưa down đc. Ai đã biết cho biết ý kiến nhá, mấy ông chém gió thì đứg yên chứ đừng nói lung tung làm cụt hứng anh em nhá. http://pepper.troll.no/s60prereleases
Cái này không phải firmware mới, nó chỉ là một tập hợp chương trình được đặt trong giao diện 3D cốt yếu nhìn cho đẹp, mấy cái chương trình thì tui sử dụng chẳng bao nhiêu.:-?

trongvuvan

tôi thì không install được bản demo, nó báo cần phải upgrade PIPs lên 1.05 hoặc cao hơn, mặc dù ngay lúc cài nó đã có thông báo sẽ cải PIPS bản 1.06 lên.
bó hand.

vancopvt

Posted via Mobile Device mình nghĩ bản fw 4.0 này chắc chắn sẽ có thôi. Chắc giờ này nó đang là bản thử nghiệm để test. Ngày nào mình cũng vào xem đến mấy chục lần nhưng vẫn chưa thấy . Hjc. Dù sao chúng ta vẫn phải hi vọng. Mình thấy bên v3 nhiều máy sản xuất rất lâu rồi nhưng vẫn co fw mới mà. Nokia phát triển và chắc sẽ ko bỏ qua bất kì máy nào đâu. Hi vọng ngày up fw mới sẽ sớm đến.

suzu_sugus

http://pepper.troll.no/s60prereleases theo như mình thấy mấy cái web ghi thì cái link này để down cái phần mềm như cái clip mà Jackpham đã đưa ở mấy trang trước. K phải firm mới đâu. mai lắp mạng mới mình sẽ down, mạng bây h cùi quá, down k nổi. Có anh em nào pro down về test thử xem chạy thế nào.

vancopvt

http://pepper.troll.no/s60prereleases theo như mình thấy mấy cái web ghi thì cái link này để down cái phần mềm như cái clip mà Jackpham đã đưa ở mấy trang trước. K phải firm mới đâu. mai lắp mạng mới mình sẽ down, mạng bây h cùi quá, down k nổi. Có anh em nào pro down về test thử xem chạy thế nào.
Posted via Mobile Device mình thì chưa thử nhưng cứ cho là đó ko phải là fw mới đi. Vậy còn những thông tin mà bác hoden share thì sao. Nhất là đoạn clip fw orange mới đó. Ai biết thì chỉ giáo anh em biết với. Ôi hi vọng.

titanworm

mấy cái này là ứng dụng từ QT , mình đã từng cài thử rùi, chỉ là để test chơi thui , hao ram dữ lắm , chạy vào cái là RAM < 10MB liền . Còn hiện nay thì giao diện N97 thì có thể làm bằng Gdesk rùi, chỉ quan tâm nhất là tấm hình kiểm tra bằng *#0000# thui , có FW 40 , mọi việc đợi cuối tháng tính tiếp vậy

pekvocey

theo em nghĩ đúng là nên close topic này lại, hic hic

Làm hồi hộp quá, e đợi cho 5800 có kinetic rùi mới xài, giờ vẫn đang xài X1, đã up con 5800 lên v31 nhưng nhìn vẫn chán quá...

cau3dtn

lần này ko có FW này là mình tiễn em nó đi luôn .xài đc 2 thàng oy ..những gì cần nghiên cứu đã nghiên cứu hết ..chủ yếu 1 cái nữa là hồi sàng lấy cana đánh bóng cho cái màn hình ko hiểu sao ngay cái phím gọi nó bị tróc hết miếng nước sơn ..óe ..ức chế vãi

saudoi83

Mấy bác giàu quá nhỉ, bác nào bác nấy có 2 3 cái smartphone, em thì dành dụm mãi mới mua được 1 em 5800 nên mỗi lần firmware mới sắp ra là y như ngồi trên đống lửa, hi vọng rùi lại thất vọng. Cầu mong sao lần này sẽ được như mình hi vọng, nếu không thì em cũng không bỏ em 5800 này, vì bỏ em nó rồi thì không biết mua em nào cùng giá tiền mà lại được như em nó.
Thật ra thì mấy bác cũng chỉ kỳ vọng vào cái "mặt tiền" đổi mới chút đình và nhiều lắm cũng là kinetic scrolling (giống em), nhưng mấy bác quên rằng dù có là firmware mấy đi nữa thì em nó cũng có nhiêu đó khả năng, cũng chỉ có nghe gọi, nhắn tin, nghe nhạc, chụp hình quay phim, GPS, chạy ứng dụng tốt v.v... So với giá tiền thì những gì em nó làm được là quá tốt rồi.

kaizvn

Mấy bác giàu quá nhỉ, bác nào bác nấy có 2 3 cái smartphone, em thì dành dụm mãi mới mua được 1 em 5800 nên mỗi lần firmware mới sắp ra là y như ngồi trên đống lửa, hi vọng rùi lại thất vọng. Cầu mong sao lần này sẽ được như mình hi vọng, nếu không thì em cũng không bỏ em 5800 này, vì bỏ em nó rồi thì không biết mua em nào cùng giá tiền mà lại được như em nó.
Thật ra thì mấy bác cũng chỉ kỳ vọng vào cái "mặt tiền" đổi mới chút đình và nhiều lắm cũng là kinetic scrolling (giống em), nhưng mấy bác quên rằng dù có là firmware mấy đi nữa thì em nó cũng có nhiêu đó khả năng, cũng chỉ có nghe gọi, nhắn tin, nghe nhạc, chụp hình quay phim, GPS, chạy ứng dụng tốt v.v... So với giá tiền thì những gì em nó làm được là quá tốt rồi.
nói nhảm gì đó?

lần sau đừng post bài cái kiểu than thân trách phận tiền bạc gì gì đi nhé.

Ở đây share phần mềm ứng dụng chứ ko phải chỗ khoe hàng, ở đó mà nói nhảm.

cau3dtn

nói nhảm gì đó?

lần sau đừng post bài cái kiểu than thân trách phận tiền bạc gì gì đi nhé.

Ở đây share phần mềm ứng dụng chứ ko phải chỗ khoe hàng, ở đó mà nói nhảm.
ặc ...ặc....=))=))=)) gì thế .gì nóng thế spam hả

Status
Không mở trả lời sau này.