• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

hakudo2408

nói nhảm gì đó?

lần sau đừng post bài cái kiểu than thân trách phận tiền bạc gì gì đi nhé.

Ở đây share phần mềm ứng dụng chứ ko phải chỗ khoe hàng, ở đó mà nói nhảm.

có cần thiết phải nói thế vs ng ta ko? vs lại đây là box nâng cấp firmware chứ ko fải là box share ứng dụng nhé, ko đọc kĩ thì đừng dè bỉu ng khác, ai cũng có hoàn cảnh riêng nhưng 2pic này lập ra là để thảo luận về fw mới chứ ko fải nơi cho bạn mắng chửi ng khác

Jehell

nói nhảm gì đó?

bác này mới đúng là nhãm, người ta có nói gì sai đâu ????

ngoanrazor

Well-Known Member
nói nhảm gì đó?

Posted via Mobile Device
tôn trọng ng ta nha bn, dùng từ ngữ cho dễ nge chút, tất cả đều là ae 1 nhà mà :)

vancopvt

Posted via Mobile Device làm gì đã có lịch đâu bạn. Lúc nào nokia chính thức giới thiệu fw mới thì lúc đấy mới có lịch. Hu hu lâu qúa.

panrai

Super V.I.P
đây là thảo luận FW xin các anh các bạn đừng đi lạc chủ đề dùm em.theo thông tin gì chừng nào có anh JACK sẽ post lên cho anh em.anh em cứ chờ là đc rùiX-(

galabuon

Còn 4 ngày nữa là hết tháng, đừng nói là nokia đơi 24/12 noel rồi ra luôn thì chắc chết.

@ : Coi 13 trang mà khó chịu cái hình to quá load lâu ghê.

hoangphuong285

Còn 4 ngày nữa là hết tháng, đừng nói là nokia đơi 24/12 noel rồi ra luôn thì chắc chết.

@ : Coi 13 trang mà khó chịu cái hình to quá load lâu ghê.
vay chac la cho wa nam moi lun 1/1/2010 . song fai biet hy vo.ng va cho doi cac ban a.

Posted via Mobile Device

saudoi83

Bặt vô âm tín, không biết Nokia chơi trò gì đây, tung lên 2 tấm hình rồi đeo bình hơi luôn, mong cái v40 này ra quá, đang xài v31 bug nhiều bà cố luôn, hic hic.

dat1206

Posted via Mobile Devicechắc giống mấy lần trước rồi.tung tin ra cho mọi người bazn tán ùi im lun:))

xsamxungx

chờ vài tháng vài năm được mà chờ có mấy ngày cuối tháng k được sao trời như tui ngày nào củng dạo xem có thì mình up còn k có thì tùy hoàn cảnh mỗi người mà sử lý như tui hài lòng với sản phẩm mình mua vậy là được rùi rất thích nokia nhưng thấy iphone cảm ứng mượt mà mà thấy thân phận nokia phát triển k theo kịp nó k biết vụ kiện của nokia có thành công hay thành phân với Apble rùi không biết nữa

hauhien

đừng hy vọng nhiều quá rồi lại thất vọng bấy nhiêu, 5800XM là loại hàng trung bình nên k thể hy vọng nhiều vào sự đột biến của dòng điện thoại này, hãy chờ đợi, lúc nào có sẽ được thưởng thức thôi.

thiencom86

hix chờ đợi mệt mỏi wa! đổi wa sài 1202 thôi.Giờ ko thix chơi phần mềm nữa, chuyển wa chơi 1202 chịu khó tút cho em ấy một cái vỏ bằng gỗ thật đẹp rồi đi lấy le chơi. :D

lee111

chờ vài tháng vài năm được mà chờ có mấy ngày cuối tháng k được sao trời như tui ngày nào củng dạo xem có thì mình up còn k có thì tùy hoàn cảnh mỗi người mà sử lý như tui hài lòng với sản phẩm mình mua vậy là được rùi rất thích nokia nhưng thấy iphone cảm ứng mượt mà mà thấy thân phận nokia phát triển k theo kịp nó k biết vụ kiện của nokia có thành công hay thành phân với Apble rùi không biết nữa
1 tràng dài ơi là dài ko có phẩy chấm gì cả, hỉu chết8-|
btw, hy vọg là sự thật, mình hâm mộ nokia, nhưng mà đã tốn côg ẵm chú 5k8 nửa vòng trái đất về mà ko có gì để tự hào cũng buồn lắm:(

abc2906

với cấu hình phần cứng hạn chế của 5k8 thì cái fw mới này chắc chìm xuồng luôn wa :(

Hoden

Super V.I.P
theo thông tin thì có thể có nhưng chưa chính xác,vì 5800 phát ra sóng bức xạ mạnh có thể gây bệnh bạch cầu.cho nên fw mới hạn chế phát ra sóng bức xạ, chỉ là thông tin thôi nha, chứ mình thì chưa xác dịnh9 được

Status
Không mở trả lời sau này.