• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về ROM WP7 cho HD2

PhamQuang

Manager
Bác chủ topic chơi hiểm quá. Đưa link rồi bảo đừng ai dại mà thử. Hix

Đưa link lên cũng là điều tốt đấy chứ. Với những ai kinh nghiệm hơn 1 chút có thể tải về, bung ra để khám nghiệm sẽ hiểu rõ hơn là có thể Up tốt cho HD2 hay không. :D

anhthai

Đưa link lên cũng là điều tốt đấy chứ. Với những ai kinh nghiệm hơn 1 chút có thể tải về, bung ra để khám nghiệm sẽ hiểu rõ hơn là có thể Up tốt cho HD2 hay không. :D
Bác Quang vào cuộc xem có dùng được không cho AE vọc thử đi.

authienvu8

ồi lại chờ thôi, các cao thủ dự đoán khoảng bao lâu nữa anh em đc vọc thoải mái cái nhỉ ??^^

minhlc1958

Active Member
ồi lại chờ thôi, các cao thủ dự đoán khoảng bao lâu nữa anh em đc vọc thoải mái cái nhỉ ??^^

KHông biết tới bao h trước mắt phải nhịn ăn sáng mà rước về một E nào đó chạy W7 giá rẽ nhất vọc trước!!!!!!!!

hardtrack

Cứ củ từ các bác ạ .
Em đoán trước Tết Tây này sẽ có ROM , ráng chờ chút.
Em cũng đang chờ từng ngày đây >.<

trinh12345

Bác Quang chỉ được cái nói đúng. Chắc là bác đang âm thầm down về và xem xét:)

nhochaykhocnhe

Cứ hôm nào thấy các pác ấy không ra được bản ROM mới => máy bác ấy đang được cấp cứu. Nhưng mà cứ phải có các bác ấy liều mình vì nhân loại thì anh em mới có cái mà theo chân các bác ấy tìm hiểu công nghệ chứ nhỉ. Ủng hộ và chờ ngày các pác ra lò bản ROM WM 7 cho HD2 nhà mình.

HopANZ

Cứ hôm nào thấy các pác ấy không ra được bản ROM mới => máy bác ấy đang được cấp cứu. Nhưng mà cứ phải có các bác ấy liều mình vì nhân loại thì anh em mới có cái mà theo chân các bác ấy tìm hiểu công nghệ chứ nhỉ. Ủng hộ và chờ ngày các pác ra lò bản ROM WM 7 cho HD2 nhà mình.

Đừng hy vọng quá rồi lại thất vọng. Rồi lại kêu là WP7 chán như con gián.
Cứ từ từ. Sáng đến chừ mới kêu được con T-mobile lừ đừ đứng dậy.

lungtungbeng

Dậy đc là tốt rồi bác^^. Chúc mừng bác nhé

trinh12345

Bác làm sao mà T-mobile lại lừ đừ đứng dậy? chắc là flash bản winphone 7 hả bác? Nếu thế bác có thể chỉ dẫn cho ae các bước để phục hồi nó ko ạ? biết đâu có bác nào ko đọc kỹ, thử flash và.... die:D

HopANZ

Bác làm sao mà T-mobile lại lừ đừ đứng dậy? chắc là flash bản winphone 7 hả bác? Nếu thế bác có thể chỉ dẫn cho ae các bước để phục hồi nó ko ạ? biết đâu có bác nào ko đọc kỹ, thử flash và.... die:D

Không ạ, tôi up nhầm rom. Tính up rom của WM lại nhè rom của WP. Chết sặc, may mà cứu được.

trinh12345

Các cao thủ cho em hỏi là nếu HD2 chạy bản rom 6.5 nhưng dùng theme winphone 7 thì có vào market place dc ko ạ? Trong video trên xda.cn thấy vào market place ầm ầm mà nên em nghĩ chỉ có winphone7 mới vào MP dc ạ:)

Không ạ, tôi up nhầm rom. Tính up rom của WM lại nhè rom của WP. Chết sặc, may mà cứu được.

Vậy là bác làm...chuột bạch rồi còn gì:D

qkmobile

các bác hướng dẫn cho em cách up WP7 đi
để em Load về làm chuột bạch vậy
dùng mãi WM chán .

IamT

các bác hướng dẫn cho em cách up WP7 đi
để em Load về làm chuột bạch vậy
dùng mãi WM chán .

Thích chuột bạch hả?
Down cái file WM7_RES_FULL.rar về
giải nén ra được file WM70Full.bin
đổi tên thành LEOIMG.bin rồi cop vào thẻ nhớ
up như up rom bt bằng thẻ
Chú ý: Brick máy đừng trách j tui nhé :D

trinh12345

Thích chuột bạch hả?
Down cái file WM7_RES_FULL.rar về
giải nén ra được file WM70Full.bin
đổi tên thành LEOIMG.bin rồi cop vào thẻ nhớ
up như up rom bt bằng thẻ
Chú ý: Brick máy đừng trách j tui nhé :D

Chắc bác Quang đang test rùi, ko lo đâu bác ạ:)