• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về ROM WP7 cho HD2

qkmobile

ok để em thử

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 35 minutes:

ko chạy đc bác ơi !

Chỉnh sửa cuối:

thanhlong_05

mình nghĩ nói cho cùng thì WM7 có đến với HD2 hay không thì cũng ko quan trọng lắm, có thì tốt mà ko có thì cũng chẵng sao, chỉ cần NAND adroid với HD2 được hòan thiện là oke lắm rồi, còn WM 7 ko đến chính thức thì Cook cũng được phải không các bác. Chỉ cần cộng đồng HD2 vững mạnh thì chuyện đó chỉ là sớm muộn thôi.

chuabietgi2010

ối giời các bác cứ thich WP7 chứ em mua con htc hd7 về xài duoc 2 tiếng cháng treo len ebay bán lại , wp7 chẳng có ứng dụng gì ngoài gọi và vào mạng , đưa nhạc vào máy thì lúc được lúc ko do Zune O_O nói túm lại 1 câu wp7 chẳng có gì đễ vọc thua wm6,5 và android 2,2

HopANZ

ối giời các bác cứ thich WP7 chứ em mua con htc hd7 về xài duoc 2 tiếng cháng treo len ebay bán lại , wp7 chẳng có ứng dụng gì ngoài gọi và vào mạng , đưa nhạc vào máy thì lúc được lúc ko do Zune O_O nói túm lại 1 câu wp7 chẳng có gì đễ vọc thua wm6,5 và android 2,2

Đúng như cái nick chưa biết gì 2010 của bác này. Bác chưa biết gì về rom Win cả. Zune chỉ là cái trình chạy và để đồng bộ file giữa PC và điện thoại, muốn chạy được ổn định thì tối thiếu PC phải là WinXP SP3. Tôi thì vọc WM, Android nhiều rồi nhưng vẫn chưa chán, còn ham biết thêm cái mới về WP7.
Đúng là bác chỉ dùng điện thoại để gọi và vào mạng. Thế thì mua iPhone mà dùng.

Chỉnh sửa cuối:

LUILUI

Đúng như cái nick chưa biết gì 2010 của bác này. Bác chưa biết gì về rom Win cả. Zune chỉ là cái trình chạy và để đồng bộ file giữa PC và điện thoại, muốn chạy được ổn định thì tối thiếu PC phải là WinXP SP3. Tôi thì vọc WM, Android nhiều rồi nhưng vẫn chưa chán, còn ham biết thêm cái mới về WP7.
Đúng là bác chỉ dùng điện thoại để gọi và vào mạng. Thế thì mua iPhone mà dùng.
đả kích iphone nè :))

trinh12345

bác này có vàng mà ko biết giữ vàng, haizzz...

lungtungbeng

Em nhầm, mua iPhone nhái của THAH mà dùng. còn em iPhone của bác Steve Job cũng dùng tốt. Hi hi.

Hì...IP hay HTC hay các hàng điện tử khác đều made in "hero china" bác ợ^^

Nếu thua cả android và WM6.5 thì bác đổi HD7 lại cho em đi, HD2 của em chạy được cả Android 2.2 với cả WM6.5 nè^^

MrBeOaRT

các bro cứ ham cái win7 làm gì .... ứng dụng chả có gì ( thực ra là chưa phát triển :D ) nhưng tại thời điểm này !!! em nói thật là w7 chả có gì hấp dẫn zz nếu có rom chỉ down ve nghịch cái giao diện xong rồi về wm 6.5.x tùy biến thích hơn

dale89

chủ yếu là người ta có mình cũng phải có zới người ta...còn chiện hay dở của WP7 thì hạ hồi phân giải:D:D:D xài đc đã rồi tính tiếp

nguyenvietcttt

còn ios tren htc , sau dạo này không ai nhắc tới vậy có bác nào có thông tin gì mới chưa???????????????

duongpham

ui, nghe các bác nói, chắc em mua 01 con w7 về dùng ít ngày rùi tìm cách uprom w6.5 để có nhiều cái để vọc .kakakkakakak