• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về ROM WP7 cho HD2

KimUyLong

_ Thật sự thích 1 chiếc Hd2 chạy wp7 chứ hoàn toàn không thích 1 chiếc dt chạy hdh wp7 ^^
#51: Nói dễ nghe thì là thánh phán bừa hoặc nói khó nghe hơn 1 chút "có tiền mà ng"..."

lungtungbeng

còn ios tren htc , sau dạo này không ai nhắc tới vậy có bác nào có thông tin gì mới chưa???????????????

Thông tin thì chìm nghỉm lâu rồi bác ợ. Cái này em nghĩ là đến mùa quýt mới có vì bọn Apple nổi tiếng là độc đoán. Chắc nó không để yên cho máy khác chạy đc HDH của nó đâu. Có mỗi thằng IP để bán mà máy nào cũng chạy đc thì nó bán cho ma mất. Tưởng tượng 1 con PDA chạy cả android+IOS (thậm chí có khi chạy được thêm cả WP7) thì có ai ngó ngàng đến cái ĐT mà đến pin còn không tháo ra được, bluetooth có cũng như không copy data từ PC vào máy cũng phải thông qua 1 cái phần mềm chết tiệt???

MrBeOaRT

Thông tin thì chìm nghỉm lâu rồi bác ợ. Cái này em nghĩ là đến mùa quýt mới có vì bọn Apple nổi tiếng là độc đoán. Chắc nó không để yên cho máy khác chạy đc HDH của nó đâu. Có mỗi thằng IP để bán mà máy nào cũng chạy đc thì nó bán cho ma mất. Tưởng tượng 1 con PDA chạy cả android+IOS (thậm chí có khi chạy được thêm cả WP7) thì có ai ngó ngàng đến cái ĐT mà đến pin còn không tháo ra được, bluetooth có cũng như không copy data từ PC vào máy cũng phải thông qua 1 cái phần mềm chết tiệt???

nice quá anh :))

Mà cái ios thì các bạn ham hố cái gì =)) nhạt nhẽo hơn cả win 6.1. ....

lungtungbeng

Có chứ, ở VN thì IP là "tượng trưng cho đẳng cấp":)). K tin vào mục sản phẩm đt mới trong vnexpress, đt nào cũng bị comment "giống IP" hoặc "k bằng IP" hay "IP vô đối":-??=))

chucuoihp

Không phải dân nghiền Ip nhưng cũng phải công nhận IOS build ít chủ yếu đi về ứng dụng và game nên 2 cái khoản này nó xịn hơn hẳn. Cái này nó đi vào thị hiếu của dân nên VNexpress quần chúng sẽ vote cao IOS hơn :D.
Cũng như VLTK tẻ nhạt sao lắm người chơi vậy lý do chỉ có mỗi cái trẻ già, nông dân đại gia đều chơi được hết. Aion .... quá xịn quá đẹp nhưng chỉ có 1 số bộ phận gamer thích thú =))

ducbinh94

Có chứ, ở VN thì IP là "tượng trưng cho đẳng cấp":)). K tin vào mục sản phẩm đt mới trong vnexpress, đt nào cũng bị comment "giống IP" hoặc "k bằng IP" hay "IP vô đối":-??=))

IP không thể là tượng trưng cho đẳng cấp được. Đã bao giờ trên thị trường có HD2 nhái đâu. IP thì nhiều k đếm xuể, chưa kể là có cả loại xem được Tivi. Soft IP thì 1 đống nhưng dùng được thì ít. Nói cung k thể pro bằng HD được.

manxd

IP không thể là tượng trưng cho đẳng cấp được. Đã bao giờ trên thị trường có HD2 nhái đâu. IP thì nhiều k đếm xuể, chưa kể là có cả loại xem được Tivi. Soft IP thì 1 đống nhưng dùng được thì ít. Nói cung k thể pro bằng HD được.

Chuẩn, HTC-windows mobile - Mãi mãi một tình yêu,
Iphone ra đươnngf già dùng, trẻ dùng, trai dùng,gái dùng, doanh nhân dùng, lái xe cũng dùng, tựu chung lại là hợp với chị em phụ nữ hơn.
còn nếu nói về Android trên HD2, cũng ko bao giờ cài luôn,vì sao, vì sao phải biến nó thành máy Android :)).

F

Fatchic

Guest
topic này biến thành cái gì thế ko biết,
Cứ tranh luận làm gì, ai thích dùng gì thì dùng, miễn là có tiền để thỏa cái đam mê. Cứ ngồi đấy mà cầm điện thoại mình có rồi chê ỏng chê eo điện thoại của người khác làm gì?

pntango

Đúng đấy, các bác lại bị cuốn vào cuộc khẩu chiến ko cần thiết rồi, ai thich gì thì kệ thôi. Như e, mua IP cho vợ để mình ké, em thì chơi HD2 và BB, mỗi loại có những thú vị riêng mà.

PhamQuang

Manager
Đúng đấy, các bác lại bị cuốn vào cuộc khẩu chiến ko cần thiết rồi, ai thich gì thì kệ thôi. Như e, mua IP cho vợ để mình ké, em thì chơi HD2 và BB, mỗi loại có những thú vị riêng mà.

Ý kiến nhận xét của bạn đúng đấy !!!

Topic kỹ thuật bàn về chủ đề đang HOT mà nhiều người bàn bạc đăng các bài sai lạc chủ đề quá.
Nếu tiếp tục tôi sẽ khóa và del. hết các bài không liên quan tới chủ đề !!!

trinh12345

Ý kiến nhận xét của bạn đúng đấy !!!

Topic kỹ thuật bàn về chủ đề đang HOT mà nhiều người bàn bạc đăng các bài sai lạc chủ đề quá.
Nếu tiếp tục tôi sẽ khóa và del. hết các bài không liên quan tới chủ đề !!!
Vậy em xin hỏi bác Quang là bác đã "làm gì" với những file chủ thớt đưa lên đây chưa ạ? Bác có thông tin gì mới ko, chứ để ae mong mỏi quá nên mới "nhàn cư vi bất thiện" ạ:D

Mr_PDA

chuẩn đấy, bây h tốt nhất là có bác nào làm chuột bạch để a e sớm có cái để vọc ;))