• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN TEMPLATE SPB INSIGHT

Status
Không mở trả lời sau này.

Kan

Temp Xổ số KT Bình Dương:

@soledad0972: đúng là cấu trúc VTC có thay đổi, mình đã sửa lại, theo lý thuyết thì phải load được nội dung, nhưng lại kô load được. Kô hiểu tại sao :-?
Bạn thử xem đc kô?

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
Template trang 911.com.vn
Kết quả chưa được như ý cho lắm,bạn dùng thử xem nhé.

Good luck !

Badamgiak23

Super V.I.P
Nhiều lúc nghe bài "Mong ước kỉ niệm xưa" thấy nhớ tụi bạn cấp 3 quá...
Tặng anh em Template cập nhật thông tin báo HOA HỌC TRÒ.

Good luck !

Chỉnh sửa cuối:

Kan

Template VietStock

@dangbuchix: tin tức của VCBS bị lỗi font khi đọc bằng Insight, kô có cách nào khắc phục được.

@nc80: báo giá trên vào chậm vô cùng, kô đủ kiên nhẫn để chờ nó load hết. Bạn chịu khó vào bằng các trình duyệt web nhé ;)

Kan

Template CKVN

@dangbuchix: tớ đang ở Rus, chứ nếu kô là kô bỏ qua mấy vụ "đền ơn đáp nghĩa" này đâu :D :D

Kan

Template Thời Báo Việt

@O2xdaII: temp mới chỉ có trang nhất thôi. Muốn có các mục khác bạn tự add vào nhé.

@dangbuchix: nhấn vô thanks tớ là quá đủ rồi :p . Muốn cập nhật nội dung tin thủ công, vào Menu>Options>Content>Default Channel Properties..>tick vào Manual articles updating

HaChau

Super V.I.P
Template Thời Báo Việt

@O2xdaII: temp mới chỉ có trang nhất thôi. Muốn có các mục khác bạn tự add vào nhé.
Mình đã bổ sung toàn bộ các chuyên mục có trên tờ Thời báo Việt, mời các bạn download.

>> Kan: Cám ơn Kan đã đoạn mã xử lý cắt phần thừa template Khoa hoc rất thông minh. Anh cứ hì hục cắt mãi không được :))

HaChau

Super V.I.P
Template cho báo Công an Thành phố Hồ Chí Minh

Ấn tượng từ hồi bé của mình đối với tờ báo này (báo giấy) là lượng thông tin về an ninh trật tự rất phong phú cùng với các bài phóng sự điều tra về tội phạm cực kỳ hấp dẫn trí tò mò về các tay giang hồ cộm cán một thời (Lâm Chín ngón, Đại Ca thay,...).

Chúc các bạn vui trong kỳ nghỉ dài.

Chỉnh sửa cuối:

Kan

Template báo Đàn ông

@02aton:trang chủ của vnn và vnexpress đều bị như vậy. Chỉ có cách là lấy qua RSS thôi, tuy nhiên số lượng tin sẽ hạn chế hơn.

@bobi: thegioibuangai cấu trúc dạng diễn đàn. Anh cần lấy phần portal hay Forum?

Chỉnh sửa cuối:

Kan

Template Autonet
(Mạng trực tuyến ôtô - xe máy VN)

@02aton: đã sửa lại phiên bản 1.1 của báo danong ở bài trên.

Kan

Template Tin tức VCBS

(Tin CK và cổ phần hoá, tài chính-ngân hàng, kinh tế trong nước và thế giới..)

Dành tặng dangbuchix và những ai quan tâm đến TTCK.

HaChau

Super V.I.P
Sao tui ko update được mục nào hết vậy? Nhờ bác pro nào xem lại giùm!
Nguồn trang khoahoc.com.vn có vấn đề tương tự như CAND, mình chưa khắc phục được bạn à.
Đã sửa template báo Hà Nội mới, bỏ đi phần tiêu đề tin bị trùng (trong phần nội dung)

HaChau

Super V.I.P
Template báo Mobinet

Đây là nguồn thông tin rất phong phú đủ mọi thể loại về thế giới điện thoại di động như: giá cả, "dế" độc, "dế" và sao, hỗ trợ kỹ thuật của các nhà cung cấp dịch vụ mạng, ....
Viết tặng bạn
PhamThanhDat và mọi thành viên của PDAViet.

Todo: Còn 1 dòng ở đuôi chưa được thẩm mỹ nhưng mình chưa cắt được, sẽ bổ sung thêm khi nào có đủ kiến thức và thời gian :|

Status
Không mở trả lời sau này.