• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN TEMPLATE SPB INSIGHT

Status
Không mở trả lời sau này.

HaChau

Super V.I.P
Template nguồn nuocnga.net

Đây là trang web do cộng đồng những người đang sinh sống, học tập, công tác và nghiên cứu nước Nga lập ra, với nguồn thông tin phong phú về mọi mặt đời sống của liên bang Nga ngày nay và ký ức hào hùng về thời kỳ còn tồn tại Liên bang Xô viết hùng mạnh - một người bạn lớn của Việt Nam trên con đường xây dựng và bảo vệ Tổ quốc.

Dành tặng các bạn có cùng sở thích tìm hiểu về đất nước và con người Nga.

Todo: Lấy nhiều hơn 5 bản tin cũ từ khi thiết lập kênh không theo mặc định - cái này mình chưa thể xử lý được X-(

HaChau

Super V.I.P
Template Nhân dân nhật báo

Đây là trang báo điện tử của báo Nhân dân - cơ quan ngôn luận của Đảng và Nhà nước ta. Đặc điểm của tờ báo uy tín này là đưa tin thận trọng, đặc biệt về tình hình chính trị - xã hội, tin tức thời sự thế giới. Rất đáng có một chỗ trong danh sách template của Spb Insight.

Bản 1.1 sửa lỗi không download được đối với 1 số chủ đề như Di sản, Phỏng vấn, Chân dung,...

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Template vnphoto.net

Tặng bạn Hoangduc10, trước mắt là nguồn tin tức từ vnphoto.net. Nếu các bạn muốn nhiều hơn 20 nguồn tin thì có thể sửa giống như cách đã demo trong template kèm theo (mặc định 5 tin mình đã sửa thành 20 tin).

HaChau

Super V.I.P

Nguồn tin mang tính đặc thù của Bưu điện Hà Nội, một điểm hay nữa là có cập nhật các văn bản mới của Thành phố.

HaChau

Super V.I.P
Template trang Tin nhanh Chứng khoán

Phần thông tin MUABÁN cổ phiếu. Chúc các bạn thắng lớn :D

Các nguồn tin khác của trang này, các bạn lấy tại đây. (Phải tách làm 2 template bởi vì nguồn thông tin khác nhau, không dùng chung trong 1 template được).

HaChau

Super V.I.P
Tuoitre.com.vn thay gaio diện mất rồi ?! Cao thủ làm lại giúp mình với. Mình chỉ có dọc tuoitre thôi !!
Mình đã sửa lại nguồn tin báo Tuổi trẻ, nếu phát hiện ra thiếu mục tin gì thì bạn cứ bổ sung/test thêm trên cơ sở template này.
Bản TTO mới nhất này có rất nhiều nguồn tin, hơn hẳn bản trước.

Kan

Template Báo Thể Thao Việt Nam

Kan

Tin Tức Online - Hồ sơ

Dành cho những ai yêu thích Hồ sơ mật của báo An ninh thế giới, ngoài ra còn tổng hợp các bài viết hay từ các trang thông tin khác:

Kan

Template Báo Đô Thị

Dành tặng h8k5, hp1603 và những ai quan tâm đến thị trường bất động sản.

Chỉnh sửa cuối:

Kan

Kan kiểm tra giúp lại coi chứ khi update tất cả các mục đều cùng một nội dung.

Do các mục đều có "tin nóng", C1, Euro2008... nên khi tải về có các bài trùng nhau. Mình đã sửa bỏ tối đa các tin này:

HaChau

Super V.I.P
Template Quân đội Nhân dân - Chuyên đề

Dựa trên template do Kan viết ngày 30/01/2007. Bao gồm các nguồn tin chuyên đề và báo Quân đội nhân dân cuối tuần.

HaChau

Super V.I.P
Template rao vặt từ trang RongBay

Trang tin rao vặt linh tinh đủ thứ.

Gửi do_long_khach
: Có thể hôm đó trang mobilenet nâng cấp hay trục trặc gì đó. Hôm nay mình test vẫn chạy tốt/

Các bác ơi, cho em xin cái template của báo "làm bạn với máy vi tính" và báo "Echip" với. Cảm ơn các bác trước!
Mình không tìm thấy link báo "Làm bạn với máy vi tính". Bạn có thể đưa lên đây được không?
Nguồn echip xem qua thì trình bày hơi bị lộn xộn nhưng mình sẽ xem có thể làm được những gì.

Thân!

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Tin tức online 1.3

Bác Hachau ơi sao mình đã copy lại cái temp của mobilenet mà vẫn ko update được nhỉ. Bác bỏ chút thời gian xem lại lần nữa với. Tks
Tranh thủ trước khi về nhà xem lại cái template cho các bạn :|
Bạn do_long_khach thử dùng bản RSS của mobilenet này xem có ok không. Mình test 1 lát trên máy thấy dùng ổn đấy. Bản cũ mình thử vẫn update đều đều. Có lẽ bạn xem lại đường truyền thế nào. Cũng có thể gửi log file lên đây mình xem cho. Cách tạo log file bạn bật chế độ Developer mode như Kan đã giới thiệu ở trang đầu tiên nhé.

Thêm cái template Tin tức Việt Nam online bị lỗi, mình đã fix và đính kèm luôn.

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Các bạn làm giúp mình template của www.unicom.com.vn với.Đây là một trang web rất hữu ích cho mọi người.Mong các bạn ra tay để mình và những anh em trong diễn đàn có một nguồn tim tuéc mới..Trước đay mình cũng thử tìm hiểu cách là Template,nhưng làm xong toàn bị lỗi.Hôm trước có một Template của trang web này,nhưng chỉ Update được một chuyên mục,mong các bác ra tay sửa lại,để chuyên mục được phong phú hơn.Cảm ơn các bác
Template Unicom của bạn đây

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Template trang vnthuquan.net

Hôm nay quả là ngày may mắn với mình, trang vnthuquan.net mấy tháng trước hì hục mãi không làm được tưởng bó tay.com giờ lôi ra lại làm được >:)>:)>:)
Tạm thời chỉ đặt link có 3 truyện nổi tiếng demo mà thôi:
1. Tru Tiên
2. Đại Đường Song Long
3. Tầm Tần Ký

Các bạn để ý truyện nhiều chương, hồi thì chỉnh properties của kênh tin lên cao tương ứng với số hồi truyện nhé để khỏi bị tải thiếu. Spb Insight cho phép tối đa 2.500 hồi đấy. Cũng chỉnh luôn cái chức năng Cleaning (Dọn dẹp) đừng để Spb Insight tự động xoá không lại mất truyện :)
Phiền anh em nào rỗi rãi và thích đọc truyện trên PPC có thể dùng notepad trên máy tính desktop bổ sung thêm các đầu truyện mới trên cơ sở template mình đã viết.
Post cái hình đoạn đầu của Song Long Đại Đường với hình ảnh của Vũ Văn Hoá Cốt cho hoành tráng;;)

>> nhuhong: Trang bạn cần mình phải 1 vài hôm nữa mình mới xem được. Mở trên PPC tốt là có thể lấy được rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.