• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIẾNG VIỆT HOÀN THIỆN (100%) CHO P990i

wonbow

không ai giúp em hết :)) vậy là bí tay chấm com đành sài tiếng anh hj hj

jafwm

Vấn đề của e là vẫn bị "Component failed security check Cannot install" khi cài "VN_FULL_AMERICAN_ENGLISH_CXC162036_R6E28.SiGNEDHACK.SIS". Mặc dù e đã HackSign được như ở đây "http://pdaviet.net/showthread.php?t=30501" rồi?

Nguyen_Minh

Vấn đề của e là vẫn bị "Component failed security check Cannot install" khi cài "VN_FULL_AMERICAN_ENGLISH_CXC162036_R6E28.SiGNEDHACK.SIS". Mặc dù e đã HackSign được như ở đây "http://pdaviet.net/showthread.php?t=30501" rồi?

Anh thử hack lại một lần nữa xem

Posted via Mobile Device

thangbom3584

Posted via Mobile Device
Mấy bro cài thề̉ nào,e cả mấy lẩn vẫn vậy.trog phần help vẫn toàn english.trong alerm những từ này vẫn còn :wake up,lunch..

Nguyen_Minh

Posted via Mobile Device
Mấy bro cài thề̉ nào,e cả mấy lẩn vẫn vậy.trog phần help vẫn toàn english.trong alerm những từ này vẫn còn :wake up,lunch..

HELP thì vẫn toàn tiếng Anh là đúng rồi anh ạ. Của e cũng thế. Alarm thì anh có mod giao diện của nó ko? chép cái file rsc hay r10 vào mà trong nó toàn tiếng Anh thì nó sẽ biến thành tiếng Anh lun đó

NgocFreedom

Sau 1 tuần mày mò cố sức lỗi lên lỗi xuống để cài tiếng Việt cho P990 e đã thành công vì máy e là QWERTZ rất khó đổi CDA. Sau khi thành công e nhận ra 1 điều rằng, dùng tiếng Anh ở máy P990 thích hơn tiếng Việt rất nhiều =)). Nhưng dù sao cũng tốt cho a e mới chơi P990 như e. Các bác hướng dẫn lôi thôi quá thôi, mãi mới ra

P990i123

cả nhà giúp em với. máy em la 162007/2 R6E28 em đã coppy font tv rồi nhưng khi em cài vn_beta1_american... thì den phan grant capalities lai ko chạy nữa các mod giúp em với.

Nguyen_Minh

cả nhà giúp em với. máy em la 162007/2 R6E28 em đã coppy font tv rồi nhưng khi em cài vn_beta1_american... thì den phan grant capalities lai ko chạy nữa các mod giúp em với.

Grand capalities ý anh là pm gì? A cài installer activator để hack sign tr nhé! Mà lần tr a cài đc rồi kia mà?

Posted via Mobile Device

maiuyman

Bạn nào không cài được Tiếng Việt cho P990i thì đem tới đây mình làm cho. Nếu mình rãnh, thường buổi tối. Mẫn: 0985.703030. Đường Phan Huy Ích, P12, Gò Vấp. Hẻm đối diện cây xăng Số 22 (Quang Trung đi vào cây xăng đầu tiên bên tay phải, hẻm bên tay trái).

tienhung2007

bạn nào có phần mềm cài tiếng việt cho P990i CDA: CXC162036 R6E23 cho mình xin với ! cảm ơn trước

Nguyen_Minh

bạn nào có phần mềm cài tiếng việt cho P990i CDA: CXC162036 R6E23 cho mình xin với ! cảm ơn trước

Nếu là CDA hongkong thì a change CDA thì mới có thể cài đc. Nếu GW thì chạy SEUS là lên r6e28 ngay

Posted via Mobile Device