• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin hot: FW C6 đã có mặt trên 5800,5530

Status
Không mở trả lời sau này.

namhunghihi

Sao cái FW này ko có file rofs3 nhỉ, còn file rofs2 thì lại là RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V01 mà ko phải là RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20 nhỉ :(

thientruongx

Ai cook đc ngôn ngữ tiếng Việt thì trích xuẩt Lang Việt rùi up lên dùm em nhé. Giờ em Flash lại Fw gốc thui chứ Fw này ko ăn thua

Kenji1992

ai úp giùm ngôn ngữ viêt nam cho mình vs , máy mình hok cài đc net fame 4
anh này nói có màn hình 2 trang nè, ko biết đúng ko
đúng đó gala , có 2 màn hình , 1 màn hình c6 và 1 màn hình chỉ có khung đồng hồ , ngày tháng và chỉnh profiles

vutaikt

ai úp giùm ngôn ngữ viêt nam cho mình vs , máy mình hok cài đc net fame 4

đúng đó gala , có 2 màn hình , 1 màn hình c6 và 1 màn hình chỉ có khung đồng hồ , ngày tháng và chỉnh profiles

máy mình còn cài netframe 2.0 đày này

bản 2.0 vẫn chạy được navifirm mà bạn

ngtanphong

5530 sao hok flash dc... nó báo là Flash files are corupted or missing... chẳng lẽ là do thiếu file Rof3

sw33tb0ytn

1 điều nữa là hình như fw này bị lỗi wifi hay sao ý,em kết nối mãi mà ko đc,các mem bên PNHT cũg chưa khắc phục đc,có lẽ chờ bản fix thôi :(

d3ad

1 điều nữa là hình như fw này bị lỗi wifi hay sao ý,em kết nối mãi mà ko đc,các mem bên PNHT cũg chưa khắc phục đc,có lẽ chờ bản fix thôi :(

Mình kết nối bằng Wifi bình thường @@

namhunghihi

chỉ rõ hơn chút đi bạn, mình dùng Black, chỉ cần xóa file RM-356 rồi paste cái FW này vào phải ko bạn

Status
Không mở trả lời sau này.