• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin hot: FW C6 đã có mặt trên 5800,5530

Status
Không mở trả lời sau này.

nicolask

vào đây c gì cũng có

trước mắt cứ lấy rofs2 gốc chép các file r96 và 1 số file đặt biệt tương tự như 5800 lấy xong thì bỏ vào fw pnht

Hướng dẫn cụ thể mình cách để fw này có tiếng việt được ko bạn ? có thể cho mình file tiếng việt được ko ? mình hơi dốt vụ đổi ngôn ngữ :(

barclays

ai thử dùm mình vụ favorite contact, bấm add vô homescreen xong là trong contact mất luôn mà ở ngoài vẫn ko có

thientruongx

Sax vừa Flash xong, cái styles màu trắng chán quá. Ai bít cách cook lại thành màu đen chỉ với
Đã cook ngôn ngữ tiếng việt chạy ko good tý nào. Lỗi chán

linh2911

Cài được những ứng dụng MOD, nhưng ko xem đc file hệ thông.
Nó tự đông bung ra thẻ nhớ file cer với key dùng chung, trong thư mục E/data

d3ad

Sax vừa Flash xong, cái styles màu trắng chán quá. Ai bít cách cook lại thành màu đen chỉ với
Đã cook ngôn ngữ tiếng việt chạy ko good tý nào. Lỗi chán

bạn dùng theme khác là style khác liền ah`

galabuon

anh này nói có màn hình 2 trang nè, ko biết đúng ko

We have two hs.
One with only clock, profile and date.
The other with all widgets.

Try it: Swipe hs to right or left. Maybe it is for n97, but I never saw this in videos.

sw33tb0ytn

có đồng chí nào cook fw này chưa?liệu có chạy ngon ko?e đang định cook 1 bản nhưng ko biết flash xong nó có chạy ko nữa,vẫn cook như các fw khác đúng ko các bro?

gladia

sao lúc mình flash lại bị thế này nhỉ :
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...

assassinzero

sao lúc mình flash lại bị thế này nhỉ :
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...

Bạn tìm bản OGM_JAF_PKEY_Emulator khác mà flash, bản đó ko thích hơp với dt của bạn

Status
Không mở trả lời sau này.