• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin hot: FW C6 đã có mặt trên 5800,5530

Status
Không mở trả lời sau này.

Kenji1992

chỉ rõ hơn chút đi bạn, mình dùng Black, chỉ cần xóa file RM-356 rồi paste cái FW này vào phải ko bạn

bạn chỉ cần chuyển tất cả các file củ vào 1 thư mục nào đó , rồi past 6 file bạn mới dow về vào thư mục RM-356 và flash thôi

tungtt

Verry verry gooooooooooooooooooooooooooooooooood............ xài rất mượt và nhẹ nhàng..hêh

namhunghihi

Bản này chỉ có 1 HS thôi hả các bạn, minh úp lên được rồi, công nhận menu nhanh và mượt, nhưng themes effect ko có :D:D

Kenji1992

Bản này chỉ có 1 HS thôi hả các bạn, minh úp lên được rồi, công nhận menu nhanh và mượt, nhưng themes effect ko có :D:D

cái đó hok quan trọng bạn àh , lâu lâu thì dùng cái đó thì đc , chứ dùng thường xuyên cảm thấy nó chậm máy lắm

nicolask

Ai làm hộ tiếng việt với ... :D Up được rồi công nhận mượt và đẹp :D

thekay

mình đang backup phone rồi cài thử bản này, nguy hiểm quá, ai ko muốn mạo hiểm thì dùng cách này xem sao, dùng file browser copy toàn bộ ổ c sang ổ e, dùng nokia editor repack file copy thành firmware để J.A.F lại khi cần thiết

thekay

hổng biết chép đè cái firmware 5800 côk lên caí này có xài đc hem nữa, đang tét

nhatmobile

cách chọn files để Flash by JAF của FW này như thế nào vậy các bác . Chụp em cái hình với , em ko thấy CNT đâu

Status
Không mở trả lời sau này.