• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin hot: FW C6 đã có mặt trên 5800,5530

Status
Không mở trả lời sau này.

sw33tb0ytn

nếu HS C6 cài đc trên 5k8 thì các dòng khác như 5530,5233..xài đc k vậy??hỏi để mà hồi hợp ké :p

5530 thì được nhưng 5233 thì bên PNHT đang edit lại core file.chắc chắn là được nhưng vđề chỉ là tgian thôi :) cố mà chờ vậy bạn ak.:ar!

caotuanan

5530 thì được nhưng 5233 thì bên PNHT đang edit lại core file.chắc chắn là được nhưng vđề chỉ là tgian thôi :) cố mà chờ vậy bạn ak.:ar!

tội ngiệp cho em út là 5233 cứ là người đến sau thui :p nên củng phải chờ đợi từ các đàng anh

hantinhtu_baby

Kỳ này hay đây không biết số phận 5800sẻ về đâu nhưng có cái new có làm liều 1 quả cho biết .Widget N97 thì không máu lắm nhưng fix đc cái camera là 1điều kỳ diệu.
5800 nhiều lựa chon thật!không sai lầm khi cưới nó về làm...

sw33tb0ytn

mình thấy đang băn khoăn ko biết có nên đánh đổi 1 cái HS C6 lấy 9 cái HS mình đang dùng hay ko nữa,chán ghê :(

vjpcoj

Member
Kỳ này hay đây không biết số phận 5800sẻ về đâu nhưng có cái new có làm liều 1 quả cho biết .Widget N97 thì không máu lắm nhưng fix đc cái camera là 1điều kỳ diệu.
5800 nhiều lựa chon thật!không sai lầm khi cưới nó về làm...

Fix camera là fix cái lỗi khi đưa FW C6 qua 5800( trước kia đưa FW N97 sang camera không hoạt động) chứ ko phải là tăng chất lượng camera của 5k8!

galabuon

mình thấy đang băn khoăn ko biết có nên đánh đổi 1 cái HS C6 lấy 9 cái HS mình đang dùng hay ko nữa,chán ghê :(

để 9hs vẫn chạy được giao diện giả lập sym^3 (3 trang - miễn có người mod) và các giao diện flash khác với tư cách là hs

để 1hs c6 thì chỉ có giao diện n97/c6 và shell các giao diện flash khác (ko thay dc hs)

pdatoday

lo gì các bác,không thích thì ta lại cài v51..hihi
.chủ yếu là sờ soạng em nó thôi mà..khì khì

ohannguyent

Chính thế. Anh em mình luân tìm tòi những cái mới mà. Dù sao thì việc biến chú 5800xm thành N97/C6 cũng là một kì công đáng tán tnưởng. Nếu chạy được symbian^3 thì còn tuyệt hơn.
Trời ơi, nói gì thì nói chứ mình yêu 5800 của mình wá..ha ha..

sw33tb0ytn

theo mình nghĩ nếu Sym^3 mà phát triển được trên 5800 thì Nokia sẽ tự phá vỡ thị trường của nó với lại mình nghĩ là 5800 ko đủ cấu hình để chạy Sym^3 đâu ;) hy vọng thì vẫn hy vọng vậy thôi ;)

pdatoday

Theo 1 nguồn tin không đáng tin cậy thì 5k8 sẽ được nâng cấp lên sym^3....khà khà

pdatoday

hix mình nhìn nhầm tưởng tối nay,hí hưng cả tối h mới đọc lại là tối mai..huhu

mathanh

lưu ý sẻ kô có tiếng việt. nhưng mình đã chuẩn bị xong ngôn ngữ tiếng việt cho c6, chờ nó ra và cook vô thôi

sw33tb0ytn

lưu ý sẻ kô có tiếng việt. nhưng mình đã chuẩn bị xong ngôn ngữ tiếng việt cho c6, chờ nó ra và cook vô thôi

anh mathanh ơi,anh cook nốt mấy cái hiệu ứng vs tăng tốc....vào luôn nhé,e bận quá chưa cook đc,cám ơn anh nhiều :)

pdatoday

mathanh chu đáo quá nhỉ.hi vọng sớm được flash bản cook của mathanh..khikhi

Status
Không mở trả lời sau này.