• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin hot: FW C6 đã có mặt trên 5800,5530

Status
Không mở trả lời sau này.

hantinhtu_baby

5230 va 5233 tạm thời kô hổ trợ

5230,5233,X6 tạm thời lắng xuống để cho 5800và5530 làm mưa làm gió trước cái đả rùi từ cháu nào củng có.
Lần này thấy không náo động bằng kỳ widget samsung lần trước nhỉ!không biết nó hoạt động thế nào thôi cứ chờ xem

sw33tb0ytn

Finally, the waiting Is Over

Since we know that you are eagerly waiting for this release, we have been working around the clock to Release this long awaited FW before schedule!

Yes, you are reading right! This FW will be released today!

Right now, we are uploading files and preparing posts :)

Stay tuned to our site and forum ;)

We will take this opportunity to thank you all for your patience and support :)

We also like to thank our beta testers: Upakul, Shadowninty, Mr-X, Liliantungary, PedroCST and Sbae for helping testing this release :)

Finally, a big Thanks to all PNHT members, because if it wasn't for their hard work, you wouldn't be able to witness such FW on your devices

chúng tôi biết rằng bạn đang háo hức chờ đợi bản phát hành này, chúng tôi đã làm việc cật lực để phát hành bản FW này

Vâng, các bạn! FW này sẽ được phát hành ngày hôm nay!

bây giờ, chúng tôi đang upload file và chuẩn bị bài viết:)

Hãy chờ cho website và diễn đàn của chúng tôi;)

nhân đây,chúng tôi cảm ơn các bạn vì sự kiên nhẫn và hỗ trợ từ phía các bạn:)

Chúng tôi cũng muốn cảm ơn những người thử nghiệm bản beta của chúng tôi: Upakul, Shadowninty, ông-X, Liliantungary, PedroCST và Sbae giúp thử nghiệm phiên bản này:)

Cuối cùng, một lời cảm ơn lớn lao tới tất cả các thành viên PNHT, bởi vì nếu họ không làm việc chăm chỉ, bạn sẽ không có bản FW như ngày hôm nay (câu này nghe như di chúc =)) )

sw33tb0ytn

:(( :(( vừa flash,chẳng hiểu bị lỗi ở đâu nữa,máy không khởi động đc rồi,flash bằng JAF mà bị lỗi có sao ko :((

vutaikt

đã có fw c6 beta cho anh em dùng 5230 rồi
Name : Nokia C6 Homescreen
Model : Nokia 5230 RM-588 only
Base Firmware : v21.0.004
Languages Present : English

Cài đặt:
1. Flash bằng jaf như bình thường
2. copy file Gadget.swf vào thẻ nhớ . (không thay đổi tên tập tin, hãy để nguyên Gadget.swf)
3. Chuyển sang HS iPhone để đến với những HS Nokia C6. nếu nó không xuất hiện thì khởi động lại .
4. Thưởng thức với dt của bạn ... : D

DOWNLOAD http://www.mediafire.com/?988bd060tbm0qm0

mathanh

đã có fw c6 beta cho anh em dùng 5230 rồi
Name : Nokia C6 Homescreen
Model : Nokia 5230 RM-588 only
Base Firmware : v21.0.004
Languages Present : English

Cài đặt:
1. Flash bằng jaf như bình thường
2. copy file Gadget.swf vào thẻ nhớ . (không thay đổi tên tập tin, hãy để nguyên Gadget.swf)
3. Chuyển sang HS iPhone để đến với những HS Nokia C6. nếu nó không xuất hiện thì khởi động lại .
4. Thưởng thức với dt của bạn ... : D

DOWNLOAD http://www.mediafire.com/?988bd060tbm0qm0

cái này là gadget mà , mình có các gadget này nên nhìn vào là biết liền, chay trên nên samsung hs

vutaikt

mathanh up cho anh em ý kiến đi
à mà có bộ ngôn ngữ ttv post cho anh em sài chung với
máy mình đang sạc tầm 1h nwa mới up đc.

sw33tb0ytn

hix,cứ tưởng chết phone,may ko sao ae nào flash bị lỗi thì xóa file rofs3 của fw đi là đc,cám ơn bro kaka_jaja đã giúp :)

galabuon

HIX, file core co 40mb, con rosf2 tới >100 mb, ko thấy roft3. Mù thật

n97/c6 làm gì còn rofs3, hồi xưa nokia giao rofs3 để các hãng tự tạo màn hình của mình. giờ có tạo custom dc đâu mà có rofs3

DM spam gứm thiệt : từ 220 lên 245 , tức 25 trang trong 1 đêm

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.