• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin hot: FW C6 đã có mặt trên 5800,5530

Status
Không mở trả lời sau này.

sw33tb0ytn

sau 1p dùng thử,cũng cảm thấy hay hay,nhưng mà chưa đủ thuyết phục với 9hs cũ kia ;) chắc 1 tgian nữa PNHT sẽ tích hợp cái hs này vào bộ 9hs :D hy vọng vậy

assassinzero

n97/c6 làm gì còn rofs3, hồi xưa nokia giao rofs3 để các hãng tự tạo màn hình của mình. giờ có tạo custom dc đâu mà có rofs3

hehe, tại e chỉ xài mỗi 5800, 5239, X6 thôi nên e ko biết. Thanks A nha :D.

Bản này chạy rát mựot, nhưngt mà mà camera hơi eo một chút

sw33tb0ytn

nói chung là cũng khá vì nó mới,theo mình mới dùng đc mấy phút thì thấy nó nhanh,mượt hơn,chế độ sạc rất buồn cười,khi cắm sạc thì cái đèn xanh bên phím gọi nó sáng :D

ngyntom

cái này có ai up lên media chưa, nếu được thì cắt làm 3 gium mình luôn nhé, thấy muốn flash quá nhưng mạng của cơ quan k cho down file lớn hơn 40MB,hhixx, ae nào giúp mình với

caotuanan

có thông tin gì liên wan 5233 k zậy?xài có 2cai tầm trung ah.cái v3 zoi v5 mong mỏi đc cảm nhận wa đi :p

galabuon

ai mod thành nền widget nền đen đi, nền trắng nhìn yếu lắm. thích style đen cho nó giống sym^3 chút chứ

có thông tin gì liên wan 5233 k zậy?xài có 2cai tầm trung ah.cái v3 zoi v5 mong mỏi đc cảm nhận wa đi Click here to enlarge

szakalit - him mà xài 5233 thì ko chừng fw cho 5233 có trước ấy chứ

assassinzero

ai mod thành nền widget nền đen đi, nền trắng nhìn yếu lắm. thích style đen cho nó giống sym^3 chút chứ

Hình như nó đi theo themes luôn mà a :D
Mà FW này tự hack luôn thì phải, ko tim thấy rompath, và cài dc tất cả các file chua sign.

linh2911

Không biết dùng cái này xong Flash về FW gốc đc không.
@ sw33tb0ytn: Bạn đăng ký tài khoản bên PNHT sao vậy, mình đăng ký mấy lần nó báo sai câu trả lời không à.

gladia

nói chung là cũng khá vì nó mới,theo mình mới dùng đc mấy phút thì thấy nó nhanh,mượt hơn,chế độ sạc rất buồn cười,khi cắm sạc thì cái đèn xanh bên phím gọi nó sáng :D

Còn các cái khác thì sao bác : music player, lướt web ....
Mà khi flash lúc tick vào ini thì mình vẫn chọn 5800-D1 hay là chọn cái khác ?

Anther1991

Cái rofs2 này tối đa bao nhiêu MB vậy các pác? Tui giải nén rofs2 ra thấy tới 104 MB lận :eek:

caotuanan

szakalit - him mà xài 5233 thì ko chừng fw cho 5233 có trước ấy chứ

có k bác?đừng làm mừng hụt nhe :D có ai theo dõi thông tin về 5233 về pm cái nhe.ở nhà lên mạng = usb cùi mún chết.

vutaikt

cái này có ai up lên media chưa, nếu được thì cắt làm 3 gium mình luôn nhé, thấy muốn flash quá nhưng mạng của cơ quan k cho down file lớn hơn 40MB,hhixx, ae nào giúp mình với
iUdate thêm link mediaffire cho anh em down nhanh đây
Chỉ FW C6 CHO 5800

Chỉnh sửa cuối:

d3ad

hix,cứ tưởng chết phone,may ko sao ae nào flash bị lỗi thì xóa file rofs3 của fw đi là đc,cám ơn bro kaka_jaja đã giúp :)

RM-356_51.0.006_C01_prd.rofs3, C02 ... có phải xóa các file này không bác ???

daugiang1987

Hình như nó đi theo themes luôn mà a :D
Mà FW này tự hack luôn thì phải, ko tim thấy rompath, và cài dc tất cả các file chua sign.

rompath nó có ap vào đâu mà có đang ap thêm tiếng việt vào mà thấy cấu trúc nó hơi khác ko bit có được ko

sw33tb0ytn

Còn các cái khác thì sao bác : music player, lướt web ....
Mà khi flash lúc tick vào ini thì mình vẫn chọn 5800-D1 hay là chọn cái khác ?

chọn tùy vào máy bạn,thường là 5800-D1 RM 356,một số máy xách tay từ nc ngoài về thì khác,để xem RM bao nhiêu thì tháo pin ra,nó ghi ở trong thân máy đấy
còn vụ nghe nhạc thì mình thấy cũng đc,chẳng có j thay đổi,còn vụ lướt web thì thêm 1 thanh bar web search như trong video,tốc độ thì cũng tương đối,nếu muốn khám phá cái mới thì cứ up lên bác ak ;)

Status
Không mở trả lời sau này.