• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TIN NÓNG] Hot girl 8X tái xuất PV !

AndyCuong

Supper Moderators
chất lượng cao thì cũng vệt nam...... chất lượng mỹ nà....=))=))=))

một người thì chất lượng cao Việt Nam, còn một người thì chất lượng cao Mỹ , còn mình thì chất lượng gì vậy ? :-?:-?:-?:-?

TruongHan

Super V.I.P
chất lượng cao thì cũng vệt nam...... chất lượng mỹ nà....=))=))=))

Người Việt khuyên dùng hàng Việt >:)
một người thì chất lượng cao Việt Nam, còn một người thì chất lượng cao Mỹ , còn mình thì chất lượng gì vậy ?
A.Cường chắc hàng made in China,phân phối thị trường VN :))

TruongHan

Super V.I.P
thì 8x không đó e xém nữa thành 7x là ế luôn...:)):))
@truonghanh và anh cuong off có mua gì đãi tui hông nà;;);;);;)

Hồi trưa kêu 3 ly cafe,hok có anh nên gửi lại cho chủ quán cất vô tủ lạnh rồi,có làm phiếu gửi đó,bữa nào có lên kêu A.Cường đưa phiếu lại wán đó uống nha :))

AndyCuong

Supper Moderators
Hồi trưa kêu 3 ly cafe,hok có anh nên gửi lại cho chủ quán cất vô tủ lạnh rồi,có làm phiếu gửi đó,bữa nào có lên kêu A.Cường đưa phiếu lại wán đó uống nha :))

có thấy gì chưa hoden , lên thành phố nhớ a lô cho mình nhé!

ThaiChienvn

Chưa gì đã xếp hàng tranh nhau như thế này rồi.:|
Mà sao đông dữ vậy, Cho Chiến một vé nào.?:D

Nguyen_Minh

E chào chị TH. Mấy hôm tr ko lên đây ko thấy.
Kiểu này các ông lớn lại bủn rủn chân tay rồi:D
Posted via Mobile Device

tuyetha

Sợ wá chạy mất tiêu hết gòi,:D
Posted via Mobile Device

không phải tuyetha sợ,mà pv toàn những người bạn tốt bụng như thế thì sao tuyetha phải sợ nhỉ?? chỉ tại hật sự là tuyetha bận quá,phàn lớn thời gian là phải đi nên không thể vào pv được.Chúc mọi người luôn vui vẻ nhé,tuyetha đang ở Buôn Mê Thuột luôn nè....

DreamLand

không phải tuyetha sợ,mà pv toàn những người bạn tốt bụng như thế thì sao tuyetha phải sợ nhỉ?? chỉ tại hật sự là tuyetha bận quá,phàn lớn thời gian là phải đi nên không thể vào pv được.Chúc mọi người luôn vui vẻ nhé,tuyetha đang ở Buôn Mê Thuột luôn nè....
Chào chị Tuyết :D
Lâu lắm mới On thế chị :)