• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TIN NÓNG] Hot girl 8X tái xuất PV !

tuyetha

umh !! từ hôm giờ không lúc nào chị được rảnh,đang vừa làm tóc vừa lên 8 cho đỡ nhớ này Hiếu.chuẩn bị đi dự tiệc chiêu đãi=> lại sắp phải đi rồi

Whinny

Hey chị Tuyetha rất hân hạnh được làm quen với chị ;;)
Posted via Mobile Device

DreamLand

umh !! từ hôm giờ không lúc nào chị được rảnh,đang vừa làm tóc vừa lên 8 cho đỡ nhớ này Hiếu.chuẩn bị đi dự tiệc chiêu đãi=> lại sắp phải đi rồi
Chị đi dự tiệc với ai vậy , chụp tấm hình coi ^^
Vậy chúc chị buổi tối vui vẻ nhe :)

HuynhThanh

Mấy bữa nay tuyetha online trên PDAVIET mà chưa "tám" được chút nào hết!:(

tuyetha

Xong việc rồi nên hiệp hội họ tổ chức chiêu đãi và cảm ơn mọi người ấy mà Hiếu,không có ai nhìn thấy được được hết.có mấy cô gái Lào dễ thương cực

tuyetha

Ah chào anh huynhthanh.anh vẫn khẻo mạnh luô chứ ạ.em lên pv chỉ có 1 lát,hôm nay mới xong việc anh ạ

HuynhThanh

Ah chào anh huynhthanh.anh vẫn khẻo mạnh luô chứ ạ.em lên pv chỉ có 1 lát,hôm nay mới xong việc anh ạ

Thời tiết, không khí bên đó tốt chứ tuyetha! Dù gì cũng nơi đất khách quê người mà!;)

tuyetha

Dạ nói chung là dù sao thì cũng ở xứ lạ,nên ban đầu có hơi khó khăn nhưng rồi chắc cũng sẽ quen anh ạ.à anh huynhthanh ở đâu vậy ạ

HuynhThanh

Dạ nói chung là dù sao thì cũng ở xứ lạ,nên ban đầu có hơi khó khăn nhưng rồi chắc cũng sẽ quen anh ạ.à anh huynhthanh ở đâu vậy ạ

Đi xa nhà thì lúc đầu có nhiều khó khăn rồi, cố gắng lên nhé;;)! Mình ở Long An, mà cũng gần nhà DL lắm!:D

DreamLand

Anh em vào chào đón sự xuất hiện của tuyetha nào \-/
Theo thông tin thì lần này sẽ online thường xuyên :D

tuyetha

gì mà chào đón ghê thế Hiếu,mà chị post hình vào đây được không nhỉ?

Whinny

Hi hi hi ! Rất vui vì bạn trở lại =D>
và rất hân hạnh được làm wen zới you ;;)

tuyetha

Hứa với em nè !

rấy vui được làm quen với mọi người !​

DreamLand

Hứa với em nè !

rấy vui được làm quen với mọi người !​
Xinh à nha :D
Up ảnh em gái chị lun y :D
Em mún làm quen zvới em gái chị cơ