• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tình trạng đòi thanks trên Tinhte - Đọc và suy ngẫm :)

PhongQuang

Super V.I.P
Thanks hay không là quyền của người đọc, ko thể ép buộc theo kiểu Ấn Thanks mới được download như nhiều diễn đàn khác. Nhưng ở đây cũng là chuyện cũ mà mới, phép lịch sự của người Việt để tỏ lòng biết ơn công sức lao động của những bài viết có chất lượng và có ích cho mình. Nói thật, nhiều lúc mình cũng chú ý đến số lượng tải và số lượng ấn Thanks bài viết của mình mục đích để theo dõi xem hiệu quả của số lượng người quan tâm đến bài viết. Nếu có bài viết nào mà công sức làm việc nhiều khi là mất mấy ngày mới xong của mình có số lượng Thanks nhiều thì cũng cảm thấy mát lòng.

hihoha

Well-Known Member
Nhìn vào số lượng người tải cái mình mất công làm ra là thấy thích rồi.Cảm giác nhiều người dùng sử dụng sản phẩm do mình post nó làm mình khoái.......

DreamLand

Ai ko Thanks tui. Giận. Del topic. Grừhhhhhh....
Anh nói zị làm người ta lòi đuôi chuột gòi kìa :p
Chung quy lại thì Thank là điều đáng ghi nhận, thấy ai Thank mình thì thật sự quý người đó, nhưng cái Thank khi bị ép buộc thì ko thấy thú vị gì hết... Hỏng... hehe ... No Share do not Thanks.

JongZiZi

Nói thẳng với các bạn là trong khu này. Tui ghét ai là tui Thanks cho bõ ghét. Nói thiệt đó.

JongZiZi

Khu này có tính bài viết đâu. Nên trong khu này. Thanks là wan trọng nhất.

Đề nghị thành viên Thanks tui. À ko Thanks lẫn nhau cho tình cảm thêm thân ái.

Thanks again. :D

Cleonardo

tỉ lệ thanks của a zong nghịch với số bài viết, zu_ray_zuan^ còn ác hơn keke!

JongZiZi

tỉ lệ thanks của a zong nghịch với số bài viết, zu_ray_zuan^ còn ác hơn keke!

Đc Thanks 265 lần là lúc trước cố hoàn thiện mình, ít spam hơn để tìm tòi soft, themes đẹp cho khu kỹ thuật đó.

Mà khu Theme ấy ít ai wân tâm. Down nhìu hổng ai thanks. Giận ko thèm tìm nữa. :))

Hoden

Super V.I.P
ai muốn thank thì vô đây thank thoải mái. vì 100 trang bị xóa cũng như không =))

đâu ai mở hàng cho tui thank 1 phát cho đã tay coi

Cleonardo

Ko hiểu em post bài gì mà thanked đc nhìu thế? chắc post trong box 8 là nhìu:)):))

TruongHan

Super V.I.P
ai muốn thank thì vô đây thank thoải mái. vì 100 trang bị xóa cũng như không =))

đâu ai mở hàng cho tui thank 1 phát cho đã tay coi

Anh em mình sướng qua sướng lại trước đi ;;)