• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tình trạng đòi thanks trên Tinhte - Đọc và suy ngẫm :)

thiensu_email

Thôi mà các bác theo em nghĩ, vấn đề này ko lớn lắm nhưng mà sao các bác tranh luận từ diễn đàn tinh tế sang tới tận đây vậy, mỗi người 1 quan điểm 1 triết lý, tất cả cũng chỉ là chia sẻ và tạo động lực cho nhau,góp ý cũng tốt nhưng theo e thì thấy lấy nó ra làm chủ đề ko hay lắm, 9 người 10 ý mà phải ko, tốt nhât cứ góp ý xây dựng thôi, e cũng đã từng nóng về chủ đề của e bên box n82 òi, nhưng nhìn lại thấy có vẻ hơi lố bịch thì phải đâu cần thiết như thế nhỉ đúng ko các bác

AnhTu

Super V.I.P
tinhte là tinhte, pdaviet là pdaviet. Những tất cả đều được gọi là "Cộng đồng chia sẻ", mỗi 1 diễn đàn có những cách chia sẻ khác nhau. Mình cũng đã từng đi dự offline của tinhte, và của pdaviet. Thực sự pdaviet chỉ cần cố gắng phát huy tinh thần chia sẻ "Offline" chắc chắn sẽ nhận được rất nhiều tán thành từ các báo đài. Mình tin chắc như vậy... Khoan hãy nói đến sự chia sẻ, thanks hay không thanks, vấn đề ở đây là nằm ở người chia sẻ...