• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tình trạng đòi thanks trên Tinhte - Đọc và suy ngẫm :)

Hoden

Super V.I.P
ông bình love ai bóp thank ổng mà nhiều thế................ mở cuộc thi ai thank lẹ nhất................

sắp tời work cup gòi kêu ban quản trị mở OPD cho anh e cá độ chơi qua mùa rồi tắt

Hoden

Super V.I.P
262 Thành viên đã Thanks Hoden vì bài viết có ích:

bi giờ ít người biết ơn quá...............=))

mở cuộc thi những topic nào của ai được thank nhiều nhất:))

AndyCuong

Supper Moderators
anh em nào hảo tâm thì thanks mình 1 cái nhé! mình sẽ thanks lại =))

JuRay-Duan

Bi giờ thanks song, canh canh lúc nào xóa lời thanks đi :))
Kể cũng lạ, lời cảm ơn nói ra rồi còn có thể rút lại?? Trước mình thấy nhiều 4rum như vậy lắm =))

PV bây giờ cũng vậy ~X(

JongZiZi

Chỉ trong 5' topic này ko có ai post hết. Tin hông. Tin thì thanks ta đi. :))

soul_of_thedevil

Em nói thẳng nhé , ai share mà đòi cảm ơn thì nên xem lại bản thân . Share mà đòi thank thì sinh viên tình nguyện như em chết luôn còn hơn . Cái nick bên tinh tế bị chỉ trích là ích kỷ đấy công nhận số lượng đk thank cũng nhiều nhưng thử hỏi bao nhiêu % là thực lòng . Em là mem cũng khá lâu ở box s40 rồi , box s40 có nick hoangnam8820010 đk thank rất nhiều mà chả cần có cái vụ thank mới share à . Thank xong mới cho dow nhỡ người ta ko thích thì sao ? Lại vào xóa thank à ? Như kiểu 2 bài post 2 soft là X-plorer 1.45 vs FE x-plorer 2.10 ý , tùy sở thích mà dow chứ cứ thank mới đk dùng à . Em cũng là mem của ledmobile , tinhte va vn-zoom nhưng chốt hạ thì tinhte vẫn bét bảng về khoảng cư xử giữa các mem , ko chỉ new mem mà nhiều pro bên đấy rất thiếu văn hóa . Thử hỏi là giỏi làm j khi ko ai sống đk vs anh ?

JongZiZi

Hí hí, topic này mai mà lên 20tr là tiu tui. Tui ngủ nha.

Tóm lại. Rất hoan nghênh và chào mừng các bạn đã đến PDAViệt.

Ngôi nhà của sự sẽ chia và học hỏi.

Chúc các bạn luôn vui vẻ và yêu đời khi ở đây.

You are welcome. =D>

TruongHan

Super V.I.P
Hix, quay đi quay lại topic bị spam tả lả :(

Mấy anh cứ lợi dụng "cơ hội" mà SPAM hok hà @@

Đúng là BOX 8 có khác, toàn Spamer thượng hạng, chỗ nào cũng spam được cả...:D

Spam nhưng "có ý" đó nha ^^
Mình muốn nói 1 điều rằng mình không ngại và tiếc với ai 1 cái Thanks đâu,nếu thành viên post bài có ích và nhiệt tình chia sẻ trên PV thì công việc chính của mình là đi Thanks :D
Khi post bài mà được nhiều nick đỏ,nick xanh,nick vàng nhấn Thanks thì cũng cảm thấy vui đó chứ ^^

Hoden

Super V.I.P

Spam nhưng "có ý" đó nha ^^
Mình muốn nói 1 điều rằng mình không ngại và tiếc với ai 1 cái Thanks đâu,nếu thành viên post bài có ích và nhiệt tình chia sẻ trên PV thì công việc chính của mình là đi Thanks :D
Khi post bài mà được nhiều nick đỏ,nick xanh,nick vàng nhấn Thanks thì cũng cảm thấy vui đó chứ ^^

hồi đó tui làm newbi mới vừa post bài lên chưa đưa ảnh bị bác Congvoi xóa, hôm sau post lại được ấn cái thank màu xanh khoái chí hăng post tới giờ...
=))