• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

DreamLand

Mún tập giết người ! X-(
ai cho test trước không ? lần đầu nên chưa wen tay :|

i_love_baby387

Cầm dao tự xử là cách tập tốt nhất đó em >:) Đủ sức làm vậy, mới đủ sức kill người khác ;;)

saodoingoi142

Moderator
Mún tập giết người ! X-(
ai cho test trước không ? lần đầu nên chưa wen tay :|

Bữa nay TMod DL rãnh rỗi quá ta!!! Định kiêm thêm cả mấy vụ Hình sự ấy à!!!Thôi thôi saodoingoi xin lạy chéo!!!Coi chừng ế vợ đó tập trung cho công việc và cuộc sống lứa đôi đi!!! hic

pekuon

Chém gió...chém người làm ra gió...chém những người không làm ra gió....túm lại là chém gió.....

DreamLand

Sau đây là chuyên mục Quảng cáo :

Cơ sở Vật liệu xây dựng 12345, chuyên bán các sản phẩm Văn phòng phẩm: Bom nguyên tử, Bom Napan, Tên lửa đạn đạo, Thuốc nổ TNT....
Chuyên cung cấp nguồn nguyên liệu cho các chiến sĩ cảm tử, các cuộc diễu hành .....

DreamLand

Hum nay miềng đi trang điểm, làm đẹp... sơn móng tay, móng chân, hấp dầu, gội đầu... ngày mai đi off....

Nynk_102

Mai mượn Cánh cửa thần kỳ của Doremon bay về off cùng anh em phát. Ặk sắp .........đi òy .

thienhop

3 người cầm kiếm nhật mà lại ko dám chém một người. Ui nhát wá. Nếu là mình thì củng ko chém nổi vì anh ta cầm súng. Oái chẹy mau kẻo mụn. <

Whinny

Hô hô súng nước mà kũng sợ

vuongtrungduong

tết tư gì đâu mà mừng tuổi mấy đứa nhỏ gần hết cái sao Kim, may mà ông bà cụ mừng lại cái sao Mộc không thôi là lỗ to rồi :-|

THCN

Well-Known Member
Chém khỉ gió gì đây ta!!! Trước nuôi chú khỉ con giờ nó lớn thành King Kong rồi không có chỗ nhốt! Híc!

Nynk_102

Hum nay mưa rơi xuống toàn pha lê ko hà. Đẹp long lanh.

@thienhop: hok phải chỗ nào cũng xì pam đâu hà. Chỗ này chỉ dành để chém gió thui, ko bình loạn gì nha. Méc DL ban nick đóa.

thienhop

Ko spam thế để làm jì. Bạn nghĩ mình spam là để được nhiều bài àh. Nhầm rồi! Mình tưởng mấy bạn vui tính lắm nói những cái hài hước lên cho mọi người được vui. Chém gió là cái khỉ jì. Uh nói dl ban nik đi?

DreamLand

Hum nay mưa rơi xuống toàn pha lê ko hà. Đẹp long lanh.

@thienhop: hok phải chỗ nào cũng xì pam đâu hà. Chỗ này chỉ dành để chém gió thui, ko bình loạn gì nha. Méc DL ban nick đóa.

Ko spam thế để làm jì. Bạn nghĩ mình spam là để được nhiều bài àh. Nhầm rồi! Mình tưởng mấy bạn vui tính lắm nói những cái hài hước lên cho mọi người được vui. Chém gió là cái khỉ jì. Uh nói dl ban nik đi?
Hoho. Ku hợp pựck mình gòy:p
Chém bay đầu ai ban nick pạn Hợp >:)

Hok xong òy , có ng phát pực òy. Sr sr.

Thông báo Ban nick các thành viên có tên trên bài Trích dẫn !
Các anh có quyền giữ im lặng - Mọi lời nói của các anh bây giờ sẽ là bằng chứng chống lại anh trước Toà án PV
\-/\-/\-/