• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

DreamLand

Sad sad sad sad sad sad sad tonight gaseumi apa - Oh no no no no no body knows mam molla one two three four five six seven night su manheun bameul seumyeo nunmul heulligo isseo

Đúng chém ! So clean !

llTuyetTinhCocll

Hix...máy bay nhà em bị hở bạc rồi....muốn bay qua Nhật ăn xú xì mà khói nhiều quá....em sợ bị hàng xóm la...hixhixhix....

gavuotngucdaohoa

Qua đây mình cho mượn chiếc phi cơ của mình chạy tạm đi.mình có mấy chiếc để lâu qúa sợ mối ăn hỏng mất cái chân chống thì chết,lở mà bị hỏng ra tiệm nó bung thì mất giá mất.có ai mượn không nhanh chân xếp hàng đi nha

jinsk8r

Gió nhiều quá

Chienkon88

gió mạnh thế này chắc cây cối trên đường bay cả gốc lẫn rễ mất thui các bác ơi =)):))

0^i ! em nghe điện thoại nhìn iu chế nhỉ !

Chỉnh sửa cuối:

jinsk8r

Trước toàn mang đôi này đi :) (ko phải đôi trong hình mà cùng loại, DC Radar :p)
Giờ DC hiếm hàng quá :( tìm mãi ko ai bán
(Ko phải chém gió đâu nghen :()

DreamLand

Trước toàn mang đôi này đi :) (ko phải đôi trong hình mà cùng loại, DC Radar :p)
Giờ DC hiếm hàng quá :( tìm mãi ko ai bán
(Ko phải chém gió đâu nghen :()

Trước mình toàn lấy ống quần làm vỏ xe , chứ hok có nhiều Giày thế đâu :(

jinsk8r

Hôm nay chán quá, làm rớt mất 5800 rồi :( Ko biết có ai xấu số nhặt đc ko ta?

THCN

Well-Known Member
Chả thấy ai chém nữa, hình như anh em PV nghiêm túc hết rồi! Ôi thôi vậy thì buồn chết, đem thùng kim cương 2 tấn ra ao sau nhà rủ thêm mấy thằng bạn thi ném cá chơi cho đỡ buồn!

DreamLand

Admin thông báo đóng cửa Diễn đàn 30 năm để nâng cấp, anh em chú ý nhé.
Bạn nên đi uống một ly Coffee, sau khi hoàn thành hãy quay lại đây vào năm 1920 nhé !!!
Cảm ơn nhiều.

llTuyetTinhCocll

Hồi sáng em bay qua Ả Rập ăn hủ tiếu Nam Vang để quên đôi dép....12h tối nay phải ra sân bay kịp giờ bay qua đó lấy nữa....hix...