• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

ngoctrien

Member
Hồi sáng em bay qua Ả Rập ăn hủ tiếu Nam Vang để quên đôi dép....12h tối nay phải ra sân bay kịp giờ bay qua đó lấy nữa....hix...

ma bạn để dép ở đâu,nếu ma để ở ngoài hành lang thì chỉ có nc ra bải rác ma tìm.nếu mà trể chuyến bay thì telephon cho mình,co mấy ficơ để lâu ngày k đi sợ hong,sang đây mình cho mưn

quangthanh1508

Admin thông báo đóng cửa Diễn đàn 30 năm để nâng cấp, anh em chú ý nhé.
Bạn nên đi uống một ly Coffee, sau khi hoàn thành hãy quay lại đây vào năm 1920 nhé !!!
Cảm ơn nhiều.

Oái chết! Hèn gì tới giờ cũng ko đăng nhập vào 4rum được. Tính hỏi anh em con 1200 mới mua hôm qua sao chạy win vista sao cứ giật giật mà ko vào được --> muộn rồi.

llTuyetTinhCocll

ma bạn để dép ở đâu,nếu ma để ở ngoài hành lang thì chỉ có nc ra bải rác ma tìm.nếu mà trể chuyến bay thì telephon cho mình,co mấy ficơ để lâu ngày k đi sợ hong,sang đây mình cho mưn

Hix....sao bạn ko nói sớm....làm mình phải ra sân bay mướn thằng fi công....hix...Tối nay ra Điện Biên Phủ bão máy bay chơi....

venusian

Moderator
Hix....sao bạn ko nói sớm....làm mình phải ra sân bay mướn thằng fi công....hix...Tối nay ra Điện Biên Phủ bão máy bay chơi....

Điện biên phủ mình vừa mua lại rùi :p.
Chán chẳng bít làm g :-?ì. Đang định tình làm bãi thả Diều cho trẻ kon chơi :D

DreamLand

Sắp Giải phóng Miền Nam rồi bà con ơi, chắc các đồng chí ấy đang đánh giặc ở Xuân Lộc, mai mốt vô giải phóng Sài Gòn đó =D>

llTuyetTinhCocll

Hix...hôm qua cho đội phá nhà đập mấy cái biệt thự mini trên 3/2 làm chỗ đậu trực thăng đi off....lúc ra về bị gỡ kiếng chiếu hậu....làm tốn hết 25k mua kiếng mới....

Cleonardo

Hix...hôm qua cho đội phá nhà đập mấy cái biệt thự mini trên 3/2 làm chỗ đậu trực thăng đi off....lúc ra về bị gỡ kiếng chiếu hậu....làm tốn hết 25k mua kiếng mới....
giáo chủ này =))=))=))=)) haha!

DreamLand

6 điều dành cho các bé tuổi dậy thì :

1, Lớn phải có lông nách, sống cho nó phong cách.
2, Yêu nhau trong sáng, phang nhau trong tối.
3, Chưa học xong chưa ngủ, chưa học đủ chưa online.
4, Đừng có đau đầu vì tiền, điên đầu vì tình, rồi lại……… đâm đầu vào tường.
5, Hãy cười trên nỗi đau của người khác, vì mình không thể cười trên nỗi đau của chính mình.
6, Học, học nữa, học mãi........ đuổi nghỉ.
^.^

llTuyetTinhCocll

mai mốt đi theo giá chủ này phải mặc áo giáp chống đạn rùi kaka...>:)

Em đang oder bên osama 30 áo giáp các loại....vài bữa em báo giá anh coi ủng hộ....mua ở đâu cũng vậy mua dùm em...em cám ơn....boom đạn kiểu này thì khó tránh khỏi nếu ko có áo giáp....

oldpapa

em nghe nói có anh Mod bị dính AIDS rùi phải không ah? ai dính thì viết di chúc để nhường chức cho AE khác đi :)):)):))

llTuyetTinhCocll

chỗ nhà em đang làm đg....thiếu 1 xe đá lót đường thấy cảnh đó em chịu ko nỗi nên đành quyên góp bao kim cương mà gia đình em phải nhọc công để dành trong 24 tiếng mói có đc để lấp đầy chỗ lõm đó.....hix....

jinsk8r

Chán quá con N8 lại giở chứng đòi hack rồi, cài HelloOX vào xong nó báo "You cannot install any hacking application" @.@ WfT cái lol gì thế này @.@

Ai xài ko em quăng cho nè, ko hack được chán vãi lềnh

llTuyetTinhCocll

Bữa này mình xin đóng góp 1 giờ làm của mình ......... để cho mấy bạn uống cafe mà có sức để chém gió....mình biết số tiền này rất nhỏ nhưng dù sao đó cũng là công 1 giờ làm của mình....

Có thể mấy bạn thắc mắc là tại sao lương 1 giờ của mình ít quá vậy...vì nào giờ mình đóng góp toàn là đóng góp bằng thùng kim cương với hột xoàn ko à sao giờ lại đóng bằng mấy bó đô la lẽ này........ là do sau khi mình bị bệnh cảm ng ta chuyển minh qua khu khác làm việc rồi....mà công việc thì cũng tương đối nhẹ là ngồi ký tên để cho container chuyên chở boom đạn súng ống nó xuống cảng....

21881272615272.bmp

Cleonardo

Bữa này mình xin đóng góp 1 giờ làm của mình ......... để cho mấy bạn uống cafe mà có sức để chém gió....mình biết số tiền này rất nhỏ nhưng dù sao đó cũng là công 1 giờ làm của mình....

Có thể mấy bạn thắc mắc là tại sao lương 1 giờ của mình ít quá vậy...vì nào giờ mình đóng góp toàn là đóng góp bằng thùng kim cương với hột xoàn ko à sao giờ lại đóng bằng mấy bó đô la lẽ này........ là do sau khi mình bị bệnh cảm ng ta chuyển minh qua khu khác làm việc rồi....mà công việc thì cũng tương đối nhẹ là ngồi ký tên để cho container chuyên chở boom đạn súng ống nó xuống cảng....

21881272615272.bmp
thiệt tình chỉ có chờ tác phẩm của chú ...cố gắng lên nào kaka=))

pethuylovely

21881272615272.bmp
gần nhà thủy có trại quân đội ,thủy mới nghe thông báo có kẻ đánh cấp boom đạn súng ống ,mà thủy thắc mắc không bít tuyệt tình cóc có qua chôm không nữa ,thủy nhắc nhở giùm đóa =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))phải cẩn thận nhoa

llTuyetTinhCocll

Hix...bữa nay cúp điện lâu quá nên cái tủ lạnh nhà em nó bị xả băng hết trơn à.....vàng, kim cương, hột xoàn, đô na...gì nó tan chảy ra, rớt ra ngoài ngổn ngang...đã vậy mém vấp té mấy lần vì 1 đống hột xoàn nữa....cái loại này trơn trượt quá...lần sau chắc phải cho vô thùng trước quá.....lâu nay để nó đóng băng cho khỏi mốc vậy mà nó chảy từa lưa......

llTuyetTinhCocll

Nhà em nghèo lắm không có đc 1 chiếc xe đạp đi học ,ba phải chở em đi học = trực thăng.Vì nhà nghèo chị em không có đc 1 món đồ để chơi, nên chị đành lấy sợi dây chiềng của má ra nhảy dây .Anh em muốn có 1 trái banh để đá mà không đc ,anh đành lấy tiền vo cục thành banh đá .Vì nghèo mà ba má em tối ngày cải lộn ,tức nhau lấy thỏi vàng chọi nhau

P/s: mới ăn cắp....