• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

giangvungtau

Mình cài N-gage mà nó ko hiện trong mục application... mà muốn xóa nó cũng ko đc... nó ko hiện trên mục Appication mânger. Có cách nào xóa soft khi ko hiện trên App Manager ko các bạn?

bạn nói muốn cài vào mà ko hiện trong muc App và muốn xóa cũng ko xóa được,mình cũng hok hiểu là bạn cài Ngage hay cài gì.giờ bạn chịu khó format máy đi cho sạch sẽ và cả thẻ nhớ nữa.ko chừng bị virut,nếu con CPU của bạn bị virut thì mệt đó.format xong rồi cài lại sẽ thành công

giangvungtau

Có ai sàj 5320 mà chơi ful dc brothers ko vậy. Mjnh ko chơi dc toàn vào menu rồj out thôj .một số trò thj chơi ful dc

cái hiện tượng này giống mình và đã làm mọi cách nhưng ko có kết quả,có thể do dòng máy sau này bị hạn chế game ngage bởi nokia khóa game

chiduc07

mình thì dùng phiên bản 1.557 test trên 6710 nên ổn định.bạn thử dùng phiên bản đó xem.nếu cảm thấy mobi của bạn ko ổn khi chơi game nên format 1 lần rồi cài lại cho chắc ăn nha bạn.nhớ tắt open4all trước khi play game
bạn có path-ngage 1.557 ko gửi cho mình nha? với file cài đặt n-gage 1.557 luôn nha bạn. hiện nay có bản nào chạy tốt hơn ko bạn?

chiduc07

giangvungtau

theo mình được bik phải có 2 file cài chứ? 1 file cài đặt và 1 file path. sao cái của bạn có 1 file vậy bạn? có thể hướng dẫn mình chút ko? hack máy xong rùi cài 1 file bạn đưa la được rồi hả?

cái này nó ko cần 2 file bạn àh.1 cái tích hợp sẵn luôn rùi

manle

E72 có chơi full những game này được ko bạn. Mình có những game N-Gage của N82 cài vào cho E72 có chơi full được ko?

giangvungtau

E72 có chơi full những game này được ko bạn. Mình có những game N-Gage của N82 cài vào cho E72 có chơi full được ko?

E72 là màn hình 320x240 nên có 1 số game hạn chế,nhưng có thể chơi full game và full màn hình đó bạn

hunterkojiro

Mình sài n73 cài theo hướng dẫn thì đuơc hết nhưng lục hết các thư mục chã thấy chương trình n-gate đâu cả

vodang05

EM dùng N81,ko tài nào mà chơi full được,có bác nào biết cài game trên N81 thì chỉ bảo em với.Ko thể nào cài TRK và secman được!Hoặc có bản secman file sis cài vào máy thì không thể turn plat. Security On được!

giangvungtau

EM dùng N81,ko tài nào mà chơi full được,có bác nào biết cài game trên N81 thì chỉ bảo em với.Ko thể nào cài TRK và secman được!Hoặc có bản secman file sis cài vào máy thì không thể turn plat. Security On được!

máy của bạn đã hack phone chưa????

vodang05

Đã hack bằng heloo Õ rồi a ah!Anh có thể tham khảo trên diễn đàn,rất nhiều máy N81 8G hack rồi mà không thể nào cài được TRK và SecMan!

giangvungtau

Đã hack bằng heloo Õ rồi a ah!Anh có thể tham khảo trên diễn đàn,rất nhiều máy N81 8G hack rồi mà không thể nào cài được TRK và SecMan!

nếu bạn đã hack thì ko cần cài máy cái đó làm gì nữa.bạn chỉ việc là cài game vào thôi.lúc trước vì chưa có hellox nên dùng secman,nhưng giờ có hellox nên ko dùng secman nữa bạn àh

mp87

Máy e52 mình cài nó báo ứng dụng ko tương thích với máy. và ko cài được ?

mp87

" File is corrupted. Delete now" lỗi này là bị sao vậy bác?

sao cứ cop vao muc N-gage . vào game nó lại bị xóa vậy nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

giangvungtau

" File is corrupted. Delete now" lỗi này là bị sao vậy bác?

sao cứ cop vao muc N-gage . vào game nó lại bị xóa vậy nhỉ?

bạn nên xóa ngage và cài lại.nếu cài lại mà vẫn bị thì format máy lại sẽ hết