• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

manle

E72 là màn hình 320x240 nên có 1 số game hạn chế,nhưng có thể chơi full game và full màn hình đó bạn
Cho mình hỏi là bàn phím E72 có chơi được game N-Gage bình thường như những máy dòng N ko? Hay phãi cài thêm chương trình gán phím magic key

giangvungtau

Cho mình hỏi là bàn phím E72 có chơi được game N-Gage bình thường như những máy dòng N ko? Hay phãi cài thêm chương trình gán phím magic key

đúng rồi đó bạn,phải cài thêm magic key mới chơi được game ngage

tdqua

a e cho em hỏi ... e dùng E75 fw v211...e cài được mấy game N-gage này ko và fai dùng patch bao nhiêu có chơi full dc ko ...ai biết hack fw này không ...biết thì chỉ jao e cái nha..gà mờ quá...thank

giangvungtau

a e cho em hỏi ... e dùng E75 fw v211...e cài được mấy game N-gage này ko và fai dùng patch bao nhiêu có chơi full dc ko ...ai biết hack fw này không ...biết thì chỉ jao e cái nha..gà mờ quá...thank

nếu bạn chưa hack thì ko full được,bạn thử dùng bản hellox 2.03 để hack xem nhé,nếu ko được phải dùng hack flash rồi

langthang0910

:(:( tình hình là đang cài Ngage cho em E72 nhưng toàn thấy Trial, k0 chạy đc game mà nó hem có xoay màn hình giao diện theo 320x240 mà vẫn là 240x230 :-?
:O Có khi giã từ cái vụ Ngage này thôi.
P/s: thực ra trước sài N73 thấy chơi Ngage hay quá nên ham hố. Mà có khi mục đích cài ngage cho E72 chỉ để chơi đc cái game Asphalt vì bản *.SIS cài vô e72 k0 chạy :O

giangvungtau

:(:( tình hình là đang cài Ngage cho em E72 nhưng toàn thấy Trial, k0 chạy đc game mà nó hem có xoay màn hình giao diện theo 320x240 mà vẫn là 240x230 :-?
:O Có khi giã từ cái vụ Ngage này thôi.
P/s: thực ra trước sài N73 thấy chơi Ngage hay quá nên ham hố. Mà có khi mục đích cài ngage cho E72 chỉ để chơi đc cái game Asphalt vì bản *.SIS cài vô e72 k0 chạy :O

đã có phiên bản cho 320x240 rồi đó bạn àh
http://www.pdaviet.net/showthread.php?64851-Tổ-Game-PV-Game-n-gage-path-cho-các-đời-máy/page35

makkyanle

fp2 đành mua K.ey thôi bạn ạ... Không chơi full được.tiếc cho N85,86 :D.nếu muốn mua code,các bạn có thể pm số đt sau :0986985903 gjá game n-gage là 30k/game,mua 5 tặng 1.gjá pm như lcg,smart movie... Là 50k/pm

Gì mà chém ghê thế. Bên kia bán có 20k 1 code. Mua 3 tặng 1 kìa bạn. Mình xài E63 nên không cần mua. Hê hê. Ai muốn mua code ngage sang bên mua bán có người bán đấy.

Posted via Mobile Device bạn nên thử bản 1.345 trước,nếu không đc thì dùng bản 1.459 nhé.chúc vuj

MINH DUNG Ê65. BAN 1.345 THI CAI DC NHUNG KO THAY ICON DAU. CON BAN 1.459 THI UNG DUNG KO HOP VOI MAY. CO AI TIM GIUP MINH BAN NAO KHAC DC KO?

vuongtieuhau

Tại sao n85 lại không cài được vậy bạn. Và có bản nào trong 4r mình cài được không giới thiệu mình với.

phamnamhoang2

mình đang dùng samsung i450 , minh cai pacht 1.345 thi choi duoc moi trò bounce nhung tro khac deu khong choi duoc , pro nao huong dan giup voi

Leo08

Cho mình hỏi cài bản n-gage 1.461 test on n81 fw 21.0.0.10 như thế nào nhỉ. Sao mình tải về giải nén chỉ thấy có 3 file, 1 file txt chỉ đường dẫn C:\resoure\app, 1 file cài n-gage_1.20_1461.sisx và 1 file playcommon.mbm. Theo ý mình hiểu là Cài n-gage_1.20_1461.sisx trước rùi copy playcommon.mbm theo đường dẫn C:\resoure\app. Nhưng sao mình làm như thế vẫn ko chơi được game vậy. Mình dùng N81. Ai bít chỉ giúp. Thank.