• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tom HD2 Windows Phone 7 Rom phiên bản 1.0

huydong0164

Chờ tí bác, em đang down về, xong sẽ trả lời bác là có bị lỗi khi giải nén hay không !

Giải nén bình thường nhưng khi up xong không chạy được mà nó cứ khởi động lại liên tục. Không biết lỗi gì?

clarkht

hix, chắc đang down mất mạng rồi down tiếp nên lỗi,chán ghê,down lại vậy

mrducbao

Giải nén bình thường nhưng khi up xong không chạy được mà nó cứ khởi động lại liên tục. Không biết lỗi gì?

Bác Tom đâu rồi ạ?

Mọi người đang nháo nhác hết cả lên đây này 8-|

Azzura

Đã cài xong, chạy bình thường :)
Mượt mà thôi rồi ^^
Sẽ test tiếp ^^

luongminhhai

cảm ơn bác tom nhiều nhiều.em rất thích WP7 nhưng lần trc ko unlock dc nên lại quay về android.bây giờ thì khỏi lo rồi.cảm ơn bác rất nhiều!khâm phục bác ghê!

Azzura

Sao mình cài mấy lần rồi vẫn không chạy được nhỉ? Thế là sao?

Trước khi cài mình format lại ổ cứng, task 29 cho sạch sẽ hết rồi cài lại MAGLDR 1.13 sau đó up như bình thường thôi mà.

minhlc1958

Active Member
Sao mình cài mấy lần rồi vẫn không chạy được nhỉ? Thế là sao?

Mình đang tải nên chưa thử
Bạn thử fortmat thẻ đi rồi cài WP7 trước dùng bản kia mình cũng bị vậy sau khi fortmat the thì Ok

huydong0164

Mình đang tải nên chưa thử
Bạn thử fortmat thẻ đi rồi cài WP7 trước dùng bản kia mình cũng bị vậy sau khi fortmat the thì Ok

Để mình thử lại task29 và cài lại toàn bộ từ đầu coi sao. Thank's

anhthai

Mình cài được liền mà chạy mượt. Đang test tiếp có gì bào cáo sau.

Azzura

Bản rom này mượt mà thật :D
Mỗi tội cái acitve code nhập vào nó báo wrong code @@

papawin

Truoc tien cac ban" reset your phone" tren wp7 cu, sau do nhan nut nguon do vao MAGL 1.13 cam cap vao va cai binh thuong. Xin loi online bang wp7

huydong0164

Đã làm lại từ đầu. Task29...format thẻ nhớ nhưng sao vẫn bị khởi động lại mà không vào được nhỉ? máy mình LEO 512, SD 16GB Class4. Lạ quá

Azzura

Ko có acc window live thì cài ứng dụng trong market ntn bác Tom ơi @@

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Lỗi đầu tiên: quay video ở 720p có tiếng ồn dù lúc quay không gian hoàn toàn yên tĩnh :!

Chỉnh sửa cuối:

clarkht

tí nữa quên chưa đc up cái này vội, bao nhiêu câu chúc tết soạn sẵn trong android, :D ko biết wp7 có phần gửi tin nhắn cho nhiều người 1 lúc ko nhỉ? tầm ~50 người

huydong0164

TOM ơi giúp mình với. Không thể cài được nó khởi động lại ngay màn hình DFT. Đã thử lại bằng cách Task29---Cài MDGL1.3----Flash WP7 như bình thường. Thử thay thẻ nhớ 8GB thay vì thẻ 16GB trong máy. Cài lại LEO 70 thì chạy bình thường. Kỳ lạ Kỳ lạ!!! Sao mọi người chạy được riêng tôi không nhỉ????:D:))

Azzura

Bác Tom cho em hỏi, lúc trước em đã nt để lấy key qua sđt bác cho rồi, nhưng key đó giờ ko active được nữa thì phải làm sao hả bác?

randoms

Ta tự hào đi lên ôi việt nam - Việt Nam ta giỏi quá. Cảm ơn bác Tom chúc bác sức khỏe.