• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

ngovandang

sao mình chọn hiệu ứng cá nhân trong animenu nó lại báo lỗi không thấy powerlite.mbm nhi

ngovandang

Hì thì ra thiếu file powlite.mbm mình phải search và copy vào resource mới được nhưng mà hiệu ứng vẫn không chạy hic,mình dùng N78,tức là chỉ cần cài animenu rồi add một thư mục hiệu ứng là được à,dĩ nhiên là ap4all

Chỉnh sửa cuối:

nguoimaanhy

bạn mà cài bản vh của mình thi bạn ko phải cài pips hay fix j cả nhé.bạn xóa hết mấy cái đó đi,rồi cài lại bản vh vào sẽ được.còn chuyện bạn ko copy được vào c:resource có thể bạn chưa apply open4all trong rompatcher hoặc bạn để thư mục resource ở chế độ chỉ đọc nên ko cho copy vào.bạn vào explore chọn vào thuộc tính xem có đánh dấu vào ô nào trong 3 ô ko.thì bỏ đánh dấu đi nhé

mình không đánh dấu gì hết bạn ơi, nhưng nó vẫn không cho đụng vào resource @@

prettyboy247

mình không đánh dấu gì hết bạn ơi, nhưng nó vẫn không cho đụng vào resource @@

bạn xóa rompatche đang dùng rồi cài bản của mình xem có copy đc vào resource ko nhé,nếu ko được bạn thử dùng explore bản khác xem

nguoimaanhy

bạn xóa rompatche đang dùng rồi cài bản của mình xem có copy đc vào resource ko nhé,nếu ko được bạn thử dùng explore bản khác xem

cái này N96 dùng được không bạn????
hình như N96 dùng riêng RP với các máy khác

prettyboy247

cái này N96 dùng được không bạn????
hình như N96 dùng riêng RP với các máy khác

bạn cài thư đi mình nghĩ dùng được đó,bản rp của hello yếu và thường gây lỗi.bạn cứ làm thử xem thế nào.có lỗi j post lên a e sẽ cho ý kiến

823842

ua nhu cai nay co dong day gi trong menu khong, hay la chi dung im giong nhu cai themes zo dt ah

ductamkt

c2z macker mình cài trên điện thoại click vào icon nó cứ chơ ra còn tạo file c2z trên máy tính copy vào thẻ nhớ thi khi vào rompaches kích vào auto máy khởi động lại luôn anh em nào bị như tôi giúp tôi với mình dùng E90

Chỉnh sửa cuối:

tienquoc87

c2z macker mình cài trên điện thoại click vào icon nó cứ chơ ra còn tạo file c2z trên máy tính copy vào thẻ nhớ thi khi vào rompaches kích vào auto máy khởi động lại luôn anh em nào bị như tôi giúp tôi với mình dùng E90

Cài thêm Pips thì C2ZMaker mới chạy nha....www.pdaviet.net/showthread.php?9904...PatcherPlus-và-file-c2z.rmp-chất-lượng!/page7

Vào Z:\sys\bin\ copy file EFSrv.dll lên đây xem có khắc phục được kô?

sigasolua7

anh em co hiong dan cu the de cai them efecff cho n73 ko em cai kick hoat KastorUI ko hoat dong ma cai theme effect tat may khoi dong lai thi ko co bat tat them efect trong settinh anh em co the huong dan chi giao ko giup ho cai

romano81

Bộ Effects chạy ngoài màn hình chủ

Sry prettyboy nha , mình up thêm effects cho ae dùng thôi .

Các bạn down về test thử dùm nha vì mình kô có cài giftaylor nên ko quay ảnh lại đc . Bộ effects này chạy hiệu ứng cả bên ngoài màn hình chính lun . Bạn chỉ cần đổi theme có hình nền phù hợp chút với hiệu ứng là đc . \-/

DOWNLOAD HERE

Cái này mình thử cài vào thấy máy giật và icon lâu mới hiện lên, ngoài màn hình chờ chỉ động đậy vài giây xong hết. có cách nào hiện effect như trong menu không nhỉ?

prettyboy247

anh em co hiong dan cu the de cai them efecff cho n73 ko em cai kick hoat KastorUI ko hoat dong ma cai theme effect tat may khoi dong lai thi ko co bat tat them efect trong settinh anh em co the huong dan chi giao ko giup ho cai

n73 rất tiếc có bạn đã test thử ko hỗ trợ bạn ak

joeD

có thiệt là tất cả các dòng S60v3 không? sao máy n80 mình cài mà không thây phần on/off của theme effect thì làm sao mà mở nó sử dụng đây. Vậy làm cách nào cài máy đó. chỉ mình cách làm được ko ?

prettyboy247

có thiệt là tất cả các dòng S60v3 không? sao máy n80 mình cài mà không thây phần on/off của theme effect thì làm sao mà mở nó sử dụng đây. Vậy làm cách nào cài máy đó. chỉ mình cách làm được ko ?

n80 dung dc ma ban,cai themeeffecn82-n95.sis xong nho reset lai máy nhé.sẽ có on/off

thuglife18

Well-Known Member
cái nì n73me sài đc ko vãi chủ topic ui dow về wá chòy mà wên hỏi có sài đc cho n73me ko

tienquoc87

n73 ko dùng được bạn ak.bạn nên đọc kĩ các bài trc rồi hỏi nhé

Có vẽ như nhiều bạn xài N73 kô cài đc theme effect thiệt thòi quá nhỉ! hic☻

Bạn vào ổ Z:\resource\skins\ copy cái thư mục đầu tiên lên tớ xem sao!
Vd: thư mục máy của tớ là 101f84b9.

Status
Không mở trả lời sau này.