• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

hungvicoi

umh dua so dien thoai u day minh goi nc hoi cho nhanh u ha. rat la la cu moi lan app cai do lai hok vao dc ung dung. roi rut the ra may chay hieu ung am am .nhung van hok vao dc icon.

hok dc roi minh xoa 4 all chet that .c2z cung xoa roi nhung van hok dc . app la hok vao dc icon nao nua ???

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

chet me cu co gio may khoi dong lai bao system loi . an menu hok ra nua ?????????????????

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

chan that co le phai bo cuoc thoi

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

umh dua so dien thoai u day minh goi nc hoi cho nhanh u ha. rat la la cu moi lan app cai do lai hok vao dc ung dung. roi rut the ra may chay hieu ung am am .nhung van hok vao dc icon.

hok dc roi minh xoa 4 all chet that .c2z cung xoa roi nhung van hok dc . app la hok vao dc icon nao nua ???

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

chet me cu co gio may khoi dong lai bao system loi . an menu hok ra nua ?????????????????

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

chan that co le phai bo cuoc thoi

add id prettyboy_0129 cua mjh

boy_friend

bạn chủ toppic có cái dao diện đồng hồ HTC đẹp quá cho mình xin đc k vây?bài viết của bạn rất tuyệt vời mình đã làm thành công cho rất nhìu máy của mình và bạn bè thanks

prettyboy247

boy_friend

hix bạn ơi mình mới fomat lại máy bây h cài lại từng bước theo hướng dẫn của bạn cả chục lần mà vẫn k đc cái hiệu ứng lật trang giống như hình bạn post.cái effect sao sáng cực đẹp đó bạn.bây h phải làm sao để có cái hiệu ứng room rồi lật trang vậy.trước đó mình cài đc như vậy rồi nhưng bh k cài đc nữa dù đã flash lại máy vài lần và fomat cả thẻ nhớ.help mình dung E71

ôi mình làm đc rồi.có lẽ tại effect nặng chưa load kịp phải khởi động lại.hix vậy mà vất vả fomat thẻ vs flash lại máy quá trời.thanks bạn nhé

Chỉnh sửa cuối:

boy_friend

bạn chủ toppic ơi cho mình hỏi mún cài effect này cho máy E63 fw 100 thì phải làm sao vậy?mình làm theo các bước trên mà k đc.Vào c:\sys\hash\ và e\sys\bin tìm k thấy file rompatcherauto.exe đâu cả.có pải tại fw cũ quá k vậy bạn?

AlyCuong

Active Member
bạn chủ toppic ơi cho mình hỏi mún cài effect này cho máy E63 fw 100 thì phải làm sao vậy?mình làm theo các bước trên mà k đc.Vào c:\sys\hash\ và e\sys\bin tìm k thấy file rompatcherauto.exe đâu cả.có pải tại fw cũ quá k vậy bạn?

Bạn k thấy là do bạn cài Rom Patcher trên ổ E, cài lại trên ổ C sẽ thấy thôi.

boy_friend

cài rompatcher ở ỏ E k ảnh hưởng j bạn à.mìnhc ài nhìu máy rồi k như con E 63 này.theo mình nghĩ là do fw cũ nên k áp dụng đc.

hoangdongnd89

các bạn cho mình hỏi làm sao mà làm cho chỉ có hiệu ứng chuyển trang ko, mà ko cần đến hiẹu ứng động kia nữa được ko?

dinh_quan_44

Hix. Minh ko tim thay fai rom... o 0 C/sys/. Mjnh fai lam sao day, co ai tot bung giup mjnh voi. Mjnh dang E71. Sdt: 0973584235

prettyboy247

Hix. Minh ko tim thay fai rom... o 0 C/sys/. Mjnh fai lam sao day, co ai tot bung giup mjnh voi. Mjnh dang E71. Sdt: 0973584235

bạn xóa bản rompatcher của bạn đang dùng đi.và cài bản của mình ở trên đó.cài vào ổ E nhé,bạn sẽ tìm thấy cái bạn cần tìm

prettyboy247

các bạn cho mình hỏi làm sao mà làm cho chỉ có hiệu ứng chuyển trang ko, mà ko cần đến hiẹu ứng động kia nữa được ko?

Đơn giản thui bạn,sau khi đã làm có hiệu ứng đầy đủ bạn chỉ cần vào c:resource tìm đền file GridAppShellItem_default.kml và GridAppShellBackground_default.kml xóa đi là xong.sẽ chỉ còn hiệu ứng chuyển trang

Status
Không mở trả lời sau này.