• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

phuong100

cho minh hỏi .lúc đầu mình làm theo HD trên và kết quả là rất tốt có đầy đủ hiệu ứng như demo .nhưng mà sau đó mình khởi động lại máy thì k dc , vào đến chử NOKIA rùi đứng đó lun , mình fai tháo pin , tháo thẻ nhớ ra thì nó mới khởi động dc. và vào maý thì mất hết hiệu ứng ( mình cài tất cả trên thẻ nhớ) vào theme mở on thì cg ko có hiệu ứng . mong mọi ng chỉ mình cách khắc phục với . j nó trở về bt buồn wa . mình xài 6120

phuong241089

mấy pro ơi làm ơn giúp em với.em dùng n95 8gb em đã cài thành công rùi,hiệu ứng chạy rất đẹp nhưng khi vào camera thì lại ko đc bùn hơn nữa là hiệu ứng mất hết lun ko chạy đc nữa.sau đó em remove hết rùi cài lại nhưng xài đc có mấy tiếng đồng hồ rùi lại bị mất mấy pro làm ơn giúp em với em cám ơn nhìu nha.chỉ vì hiệu ưng này mà em fai chạy lai fw 2 lần rùi đó mong mấy pro giúp em với

Grindelwald

mấy pro ơi làm ơn giúp em với.em dùng n95 8gb em đã cài thành công rùi,hiệu ứng chạy rất đẹp nhưng khi vào camera thì lại ko đc bùn hơn nữa là hiệu ứng mất hết lun ko chạy đc nữa.sau đó em remove hết rùi cài lại nhưng xài đc có mấy tiếng đồng hồ rùi lại bị mất mấy pro làm ơn giúp em với em cám ơn nhìu nha.chỉ vì hiệu ưng này mà em fai chạy lai fw 2 lần rùi đó mong mấy pro giúp em với

tớ cũng bị y chang bạn này.có bro nào vào chỉ giùm cái

w2k

cái này chủ yếu cài vào để trang trí tý thui.nặng máy, một sôs chức năng trong máy sẽ bị chậm hoặc đơ. vd như Camera. file c2z tạo ra ko chuẩn rất dễ die máy. bạn nào cài vào mà dùng lâu lâu ko thấy hiện tượng j thì ổn, còn ko cài lần đâu thôi mà bị thì mình khuyên các bạn ko nên cài.

prettyboy247

cái này chủ yếu cài vào để trang trí tý thui.nặng máy, một sôs chức năng trong máy sẽ bị chậm hoặc đơ. vd như Camera. file c2z tạo ra ko chuẩn rất dễ die máy. bạn nào cài vào mà dùng lâu lâu ko thấy hiện tượng j thì ổn, còn ko cài lần đâu thôi mà bị thì mình khuyên các bạn ko nên cài.

bạn nói thế cũng ko đúng,chỉ là một số máy cần dùng c2z mơí bị lỗi đó thôi,chứ dong e nhu e71,e63 ko dùng c2z ko bi lôi gì hết,n95 thì khi vào camera các bạn nên off hiêu ưng trc khi vào là đc thôi

prettyboy247

thế ko dùng c2z có thể dùng đc effect ko bác ví dụ như sao sáng

thế máy bạn là máy j.lúc đàu máy bạn đã hộ trợ effects chưa?bạn thử ko apply c2z mà làm theo hướng dẫn trên cùng của mình xem,có hiệu ứng ko,vì một số máy như n82 n95...đã hỗ trợ sẵn hiệu ứng nghĩa là trong mục cài đặt theme đã có phần on/off hiệu ứng từ trước mà ko cần cài j,thì phải dùng c2z.còn 1 số máy như e71.ê63 ko cần c2z vẫn hiệu ứng bt ko lỗi gì hết

Grindelwald

máy em e63 cài như trên nhưng cop effect vào thì nó lại ko hiện mà cài c2z vào mới đc.nhưng máy nó hư

phuong241089

mấy pro ơi cho mình hỏi thêm cái này nha.mình đã cài lại đc rùi nhưng sau khi đổi theme thì hiệu ứng lại ko chịu chạy nữa tắt theme effect đi rùi mở lại cũng vậy làm j nó cũng ko chịu chạy chỉ remove đi cài lại nó mới chạy thui nhưng khi đổi theme thì lại ko chạy nữa mấy pro làm ơn giúp mình với chứ cứ mỗi lần đổi theme mới lại fai cài lại chắc chít lun wa.ah mà cho mình hỏi típ nha hình như là chỉ cần apply cái FullKastorEnable.rmp thui chứ ko cần apply cai c2z đúng ko vậy

prettyboy247

mấy pro ơi cho mình hỏi thêm cái này nha.mình đã cài lại đc rùi nhưng sau khi đổi theme thì hiệu ứng lại ko chịu chạy nữa tắt theme effect đi rùi mở lại cũng vậy làm j nó cũng ko chịu chạy chỉ remove đi cài lại nó mới chạy thui nhưng khi đổi theme thì lại ko chạy nữa mấy pro làm ơn giúp mình với chứ cứ mỗi lần đổi theme mới lại fai cài lại chắc chít lun wa.ah mà cho mình hỏi típ nha hình như là chỉ cần apply cái FullKastorEnable.rmp thui chứ ko cần apply cai c2z đúng ko vậy

đúng vâỵ bạn,ko cần apply c2z nhưng cũng tuy máy,n95,n82 thì lại phải có mơi hiện hiệu ứng.còn khi bạn đổi theme lại mất theo mình do bạn chưa làm đầy đủ caí bước tự đông apply theme khi reset may,bạn làm lại các buước đó xem

minh_duc2902

các bạn dùng máy n95 8gb k vấn đề gì hết nhé.trình tự các bạn cài theo các bước trênh.phần rompatcher nếu các bạn thấy khó co thể tìm trong topic có bài viết về rompatcher domain làm theo hướng dẫn cài đặt rpdomain vào bộ nhớ thứ cấp rùi chép file fullkastor vào mục rpdomain trênh bộ nhớ thứ cấp và patch k cần chinh sửa nhé.các bạn nhớ tìm đúng file cài theme effect n95 8gb ở fần cuối bài viết của chủ topic nhé.nếu cài k đúng file theme effect sẽ gây lỗi camera hoặc musicplayer.về fần c2z n95 8gb k cần patch file c2z.mình sử dụng n95 8gb và cài theme effect lâu nay máy mình vẫn bình thường k gây lỗi gi cả.chỉ phần games n-gage vào chơi khi thoát ra sẽ bi mât hiệu ứng chuyển trang phai tắt máy khởi động lại mới có hiệu ứng chuyển trang bình thường,cách khắc phục là khi vào chơi game n-gage các bạn đừng thoát trình n-gage mà cho nó chạy ẩn đến lúc các bạn muốn tắt máy thì mới vào thoát trình n-gage rùi tắt máy.

asakurakai

các bạn dùng máy n95 8gb k vấn đề gì hết nhé.trình tự các bạn cài theo các bước trênh.phần rompatcher nếu các bạn thấy khó co thể tìm trong topic có bài viết về rompatcher domain làm theo hướng dẫn cài đặt rpdomain vào bộ nhớ thứ cấp rùi chép file fullkastor vào mục rpdomain trênh bộ nhớ thứ cấp và patch k cần chinh sửa nhé.các bạn nhớ tìm đúng file cài theme effect n95 8gb ở fần cuối bài viết của chủ topic nhé.nếu cài k đúng file theme effect sẽ gây lỗi camera hoặc musicplayer.về fần c2z n95 8gb k cần patch file c2z.mình sử dụng n95 8gb và cài theme effect lâu nay máy mình vẫn bình thường k gây lỗi gi cả.chỉ phần games n-gage vào chơi khi thoát ra sẽ bi mât hiệu ứng chuyển trang phai tắt máy khởi động lại mới có hiệu ứng chuyển trang bình thường,cách khắc phục là khi vào chơi game n-gage các bạn đừng thoát trình n-gage mà cho nó chạy ẩn đến lúc các bạn muốn tắt máy thì mới vào thoát trình n-gage rùi tắt máy.
một bài chia sẽ thật chân thành . . .đã biết lỗi của n95 8g của e ! thank a !

phuong241089

cảm ơn bạn rất nhìu để mình thử lại xem nha.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

mà bạn ơi bạn làm ơn hướng dẫn thêm cho minh về rompatcher domain j đó đc ko vậy tại mình gà lém bạn làm ơn giúp mình nha.nếu đc thì fien bạn hướng dẫn cụ thể cho mình từ đầu lun nha mình cảm ơn bạn nhìu lém

Chỉnh sửa cuối:

phuong241089

đúng vâỵ bạn,ko cần apply c2z nhưng cũng tuy máy,n95,n82 thì lại phải có mơi hiện hiệu ứng.còn khi bạn đổi theme lại mất theo mình do bạn chưa làm đầy đủ caí bước tự đông apply theme khi reset may,bạn làm lại các buước đó xem

bạn ơi mình đã làm chính xác 100% như bạn hướng dẫn rùi từ hum wa tới giơ` mình cài đi cài lại cả chục lần rùi mà vẫn ko đc.mình ko bít seo nữa ai bít làm ơn chỉ cho mình với huhu

phuc231

Bạn ơi link down cái này hỏng rồi mình ko tải đc về Full_Effects_FP1FP2 và Gererator_FullKastor.sis

prettyboy247

bạn ơi mình đã làm chính xác 100% như bạn hướng dẫn rùi từ hum wa tới giơ` mình cài đi cài lại cả chục lần rùi mà vẫn ko đc.mình ko bít seo nữa ai bít làm ơn chỉ cho mình với huhu

nếu bạn đã làm thử mà ko được lnao onl bạn pm yah mình sẽ hdan chi tiết từng bước là ok ngay prettyboy_0129

phuc231

mình kt link dow vẫn bt bạn thử lại xem,ko hiện thì bấm f5 cho chạy lại là ok ngay

Không đc đâu bạn à, mình bấm Start download thì nó hiện cái này bạn à

Bạn có thể up lại cho mình đc ko? Thanks bạn nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.