• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

lixboi

mình thì toàn dùng CorePlayer ..v.,nó nhiều tùy chỉnh nhất nếu mình biết dùng.Xem ko giật như các loại khác như SmartMV .Và nếu nghe nhạc thì nên dùng mặc định đối với một số dòng máy điển hình như con N73..nghe bằng máy thì rất trong và rõ .

tlong_hau

mình thì toàn dùng CorePlayer ..v.,nó nhiều tùy chỉnh nhất nếu mình biết dùng.Xem ko giật như các loại khác như SmartMV .Và nếu nghe nhạc thì nên dùng mặc định đối với một số dòng máy điển hình như con N73..nghe bằng máy thì rất trong và rõ .

Hehe mình giống pác :)

phantnang

E65 chụp hình mờ

Mình có con E65 chụp hình bị nhòe 1 góc và chỉ chụp gần chứ xa thì mờ lắm.không biết có chỉnh lại focus cho camera xa được không?hoặc thây camera khác được không?

acd

Hướng dẫn cách download file .rar trên net bằng e90

có bạn nào giúp mình cách down file . rar trên net với, mình đang sd e90.
mình có dùng ct winrar cho s60v3 mà cũng không được. mỗi lần vào pdaviet bằng e90 mà down file .rar về là bó tay.:|

có bạn nào giúp mình cách down file . rar trên net với, mình đang sd e90.
mình có dùng ct winrar cho s60v3 mà cũng không được. mỗi lần vào pdaviet bằng e90 mà down file .rar về là bó tay.:|

Khi down file rar về thì mình chẳng cài phần mềm gì cả, chỉ ấn vào link down là nó tự down về. Down về xong thì nó hỏi có mở ra hay là save lại thì bạn chọn save rồi dùng zip ở trên máy mở nó ra thì sẽ thấy đc nội dung bên trong.

acd

Khi down file rar về thì mình chẳng cài phần mềm gì cả, chỉ ấn vào link down là nó tự down về. Down về xong thì nó hỏi có mở ra hay là save lại thì bạn chọn save rồi dùng zip ở trên máy mở nó ra thì sẽ thấy đc nội dung bên trong.

save ve nhưng nó nói là không hổ trợ bạn à, file .zip thi dc

Germaniteen

Rotate trên N82

Trên N95 sau khi cài Rotate Me thì mình có thể xoay mọi hướng,xoay về trái,về phải,xoay luôn cả màn hình standby! Vậy không biết là N82 mình có thể làm như vậy không?

vokhang

smartmovie xem AVI thì tuyệt vời rồi. còn power movie thì xem MP4 nhưng file chất lượng cao thì bị giật hình mặc dù tiếng vẫn trơn tru. còn nghe MP3 thì dùng JukeBox. nó thay thế cho ultraMP3 hồi xưa đó mà

Trên N95 sau khi cài Rotate Me thì mình có thể xoay mọi hướng,xoay về trái,về phải,xoay luôn cả màn hình standby! Vậy không biết là N82 mình có thể làm như vậy không?

N82 FW mới thì có thể xoay màn hình mà không cần cài phần mềm nhưng mà hình như ở standby nó lại không xoay được trong khi N95 8G FW mới lại xoay được. Còn cài phần mềm thì cái nào nó cũng xoay hết:)

smartmovie xem AVI thì tuyệt vời rồi. còn power movie thì xem MP4 nhưng file chất lượng cao thì bị giật hình mặc dù tiếng vẫn trơn tru. còn nghe MP3 thì dùng JukeBox. nó thay thế cho ultraMP3 hồi xưa đó mà

Nghe Mp3 ko phần mềm nào thay thế được music player mặc định của máy:|

Germaniteen

K đâu,cài nhiều pm lắm Láncape pro, Rotate me mà màn hình standby cũng k xoay nữa! Trong khi n95 thì xoay đc

tlong_hau

Xin hỏi FW sau khi down về nó nằm ở chỗ nào

Mình sử dụng Nokia Software Updater để update FW . Mình nghĩ nó đã down FW về và ở chỗ nào đó của ổ C nhưng hok biết nằm ở chỗ nào vì mình cần tìm và giữ lấy nó đề phòng cần up lại FW vì sắp tới máy của mình sẽ cài lại win nên sợ mỗi lần up FW sẽ phải down lại như thế thì lâu quá

nguyenvansang

Well-Known Member
cái hướng dẫn của bác nguyenpa là ok đó. Hồi trước hay dùng mobile để vô web nước ngoài nghe nhạc hình. Lúc đầu cũng chẳng biết tại sao song mày mò 1 lát là tìm được. Realplayer chỉ chơi các File hỗ trợ thôi! .Flv chắc bó tay toàn tập!

Status
Không mở trả lời sau này.