• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

quatban

Bác traingheohn oi, em đã đi bảo hành và bắt nó thay cái joystick đến 2 lần đấy ạ. Kinh nghiệm của em là đừng mua đt có joystick, cứ navigation keys mà mua là ok.

bsb_25687

hix máy em cũng bị như bác đi ra hãng nó bảo ko bảo hành bàn phím thay cái đấy là phải thay cả bàn phím giá 500k ở trung tâm bảo hành nokia địa chỉ 22 trần hưng đạo hà nội

nguyenpa

Super V.I.P
Làm gì mắc vậy ông anh mình nới khoảng 200 -> 300k là cùng :D, bạn đem ra ngoài nhờ họ thay cái "cần gặc" là xong, còn rẻ nữa đó :D

TraiNgheoHn

Làm gì mắc vậy ông anh mình nới khoảng 200 -> 300k là cùng :D, bạn đem ra ngoài nhờ họ thay cái "cần gặc" là xong, còn rẻ nữa đó :D

Em hỏi rồi,cái cần gạt như bác nói có 40k nhưng mà là hàng đểu,lắp vào con này khó lắm.:D

hikaruz

vào mục từ điển trong site này ấy có rất nhiều hay sao ấy, đợt trước load về xong chả biết để đâu,chả nhớ load ở đâu nữa! :)

tokyboy

Xin hướng dẩn cài screensaver và gỡ theme cho S60v3.

Chỉ em cách gỡ bỏ theme cho N92 và làm cách nào lấy file flash làm screensaver các anh nha. Em cám ơn

blackmask13

Em hỏi rồi,cái cần gạt như bác nói có 40k nhưng mà là hàng đểu,lắp vào con này khó lắm.:D

Miz nghĩ bạn nên thay 1 lần cho xong, lắp đồ xịn vào chạy cho nó bền, mua hàng đểu về năm bữa nửa tháng lại đi thay chẳng bít thế nào. ĐÚng là cái này, miz ở hanoi nên qua Trần Hưng Đạo là trung tâm bảo hành của Nokia thì họ bắt thay cả bàn fím lun:(

ThAngNgO_

ra trung tâm làm gì cho đắt :(,bạn cứ ra cửa hàng kiếm 1 cái xịn cũng rẻ đc hơn so với care nokia tương đối đó ,mà mãi chưa mua đc là sao vậy:-/

skyraider84

N95-8Gb và N82 lựa chọn nào?

:-?? mình đang phân vân giữa N-95 8gb và N-82 , có vẻ 2 cái đều ngang nhau cả . Không biết bạn nào đã sử dụng 2 loại đt này thì cho mình xin ý kiến nha , nhất là về khoảng chụp ảnh , video và wifi .
chân thành cảm ơn ;;)

hakkinen

:-?? mình đang phân vân giữa N-95 8gb và N-82 , có vẻ 2 cái đều ngang nhau cả . Không biết bạn nào đã sử dụng 2 loại đt này thì cho mình xin ý kiến nha , nhất là về khoảng chụp ảnh , video và wifi .
chân thành cảm ơn ;;)

Nghe nói em này k có báo rung, k biết thực hư ra sao. Nhưng camera của nó so với N95 thì có thêm đèn xenon flash nên có vẻ pro hơn, chắc chất lượng ảnh cũng ok hơn trong tình trạng thiếu sáng. Kích thước lớn hơn N95 nhưng lại nhẹ hơn, tuy nhiên màn hình lại nhỏ hơn (có 2,4" thôi). 1 điểm hay nữa ở N82 là có tích hợp sẵn game của Ngage ngày xưa. Pin cũng trâu hơn N95 nữa

Chỉnh sửa cuối:

DEVIL_BESIDE_YOU

ac..kích thước n82 nhỏ hơn N95 bạn ơi ...N95 8gb cũng có hỗ trợ game ngage...gps của nó cũng xin hơn n82 .nói chung cáigì cũng hơn N82 hết...từ ngoại hình đến chức năng ....chỉ thua cái flash xenon .....mà có xenon làm gì chứ ....chụpảnh bt thì n95 đẹp hơn ..con thiếu sáng thì nhìn vẫn ok mà nhưng ko sáng bằng N82 thôi ............nhìn cái giá tiền là hiễu rồi .............hihihihi

skyraider84

nhưng không hiểu sao có người lại bảo gps N-82 active nhanh và ok hơn hẳn N-95 . Công nhận nó chỉ thua N-82 cái flash xenon thôi nhỉ . Đ1ung là nokia , làm cái gì cũng thiếu ít nhất 1 món :(

nguyenpa

Super V.I.P
Đã dùng qua N95 thường, Hiện tại đang dùng N82, và ông cậu đang dùng N95 8gb.
1 điều chắc chắn là N95 ko thể chụp đẹp hơn N82 :D, chức năng thì N95 được bộ nhớ lớn 8gb, màn hình lớn, pin mạnh hơn N82 :D.
N82 thì nghe nhạc loa ngoại nhỏ hơn N95, và cầm N82 thấy pro hơn N95 :D

TraiNgheoHn

hic,hôm qua e ra cửa hàng thay mỗi cái núm 5 chiều 40K thui,người ta bảo cái bo vẫn còn ngon.Về dùng tạm xem có khá hơn không hiii

Status
Không mở trả lời sau này.